Quản lý dữ liệu trên iPhone thật đơn giản với iTools & iFunbox

thanhtung6868
26/12/2011 17:41Phản hồi: 2.040
2.040 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

z7zoooz7z
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình đang dùng 4s ios 5.1.1, mình muốn restore lên iso 6.1 nhưng không biết làm sao để giữ lại tin nhắn trong máy, tin nhắn trong các app viber, wechat, vv...
Anh em nào biết cách chỉ dùm mình nhé. Thanks nhiều. 😃
e ngu quá vừa up lên ios 6 h itunes ko nhận nữa.các pro chỉ giáo với 😔
Bài viếtrasta hay cảm ơn anh
tks bài viết hữu ích .
kvinh95
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cho mình hỏi như này là sao nhỉ,mình sync nhạc bằng itunes vẫn đc nhưng itool thì ko đc,mình dùng iphone 4 ios 6.01
Em cũng bị tình trạng như bác kvinh95 . Làm bất cứ cái gì cũng bị báo như thế . E hôm qua xoá ảnh cũng báo lỗi
Mình đang xài bản itools 2012 ( 0329 ). Hôm nay cắm Iphone vào để copy ảnh từ máy tính vào thì số lượng ảnh là chuẩn so với thư mục trên máy nhưng hình ảnh bị trùng lặp bởi các thư mục khác. Mình đã tắt iphone đi khởi động lại nhưng vẫn bị như vậy. Các hình ảnh trên máy tính thì bình thường không sao cả.
Ngoài ra khi vào phẩn photo trong itools thì lại không hiện ra ảnh. Loạn cả lên. Không hiểu có ai bị chưa và cách khắc phục như thế nào nhỉ các bạn?
Mình cũng bị lỗi như thế có ai biết cách nào chỉ dùm với???tks!
😃
ng2diep
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Ngọc Anh 190886 iTools bản mới (1107 English) này có nhiều điểm mới rất hay :
- Giao diện nhìn đẹp mà pro hơn
- Hay nhất là chức năng kết nối với idevice bằng wifi (giống iTunes chánh hiệu) --> Ae ta có thể quẳng cái cable vào hộc bàn khi connect với lap rồi nhé --> khỏi dây dợ linh tinh
- Các chức năng export contact ra các định dạng khác cũng đa dạng hơn
- Ngoài ra các chức năng upload photos và nhạc hoặc apps thì quá good rồi
- Với em này thì iOS ăn đứt PM Airdroid của Android rồi.
* Các bác chú ý dùng PM này thì OFF dùm iTunes đi và vào tab Tools (có hình các mỏ lết bên trái) của iTools chỉnh itunes auto backup thàng OFF nhé)
bác cho em hỏi, e chơi game trên ipad, chơi clash of clans đc lên cấp 34 rồi nhưng e muốn chơi lại từ đầu thì phải làm thế nào ạ, e đã thử xoá đi cài lầim ko đc, tạo id mới rồi nhưng tải lại game vẫn ko có gì thay đổi
@tomcute2012 xoá data của nó
Thanks bác nhiều! đang cần mấy em này ^^
iTunes mới cập nhật chả hiểu làm sao mà iTools không còn làm Full chức năng như trước được nữa, chán quá 😔
cám ơn bạn phần mềm này rất hữu ích. Bữa giờ cứ tìm hoài
iphone không jb có thê cài app thuốc bằng itoll k?
@Nampro19992000no1 Ko bạn à 😃
Vậy itoll là sile nhữnh app nào!
saigon1990
ĐẠI BÀNG
11 năm
phan mem nay rat hay, 😃
Nếu dùng itool thì có cần xóa itune ko bác thớt 😁
@schuster iTunes vẫn cần dùng bạn nhé 😃
không cài được itool cho macos 10.5.8 buồn quá.....
@anhoaip Buồn thật, cố lên 10.6 đi bạn :p
@hiphhh con iMac của mình 10.5.8 là hết phép rồi, cố lên đổi con khác

Mình muốn chép ít sách này vào con IPHONE 5, thì làm thế nào với itools này hả mấy bác. Đuôi của em nó là ipa
@mrdung1990 Sách như hình là 1 dạng App kiểu cr4ck, iPhone 5 chưa JB nên ko cài được bạn ơi 😃
@LIENHUONG vậy LIENHUONG có link nào mà có sách hay, mà lại sync được thì cho mình xin với😁
@mrdung1990 Thế bạn phải dùng iBooks & down sách đuôi epub về sync qua iTunes dùng bạn nhé 😃
@LIENHUONG Bạn hướng dẫn cụ thể cho mình với không😁 sync qua Itunes bằng cách nào😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019