Quản lý dữ liệu trên iPhone thật đơn giản với iTools & iFunbox

thanhtung6868
26/12/2011 17:41Phản hồi: 2.040
2.040 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bác chủ thớt cho em hỏi là trong hai phần mềm bác đăng ở trên thì nên sử dụng loại nào ạ, cả hai cái đều không cần tài khoản hay gì đúng không ạ, chỉ cần cắm IP và vào phần mềm là được thôi đúng không ạ?
@leomessi24197 pc phải có itunes
app free có acc
app thuốc phải có appsync trên ip
thế thui
Cai nay cung chua hay lam
nhlproit
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cho mình hỏi nhé, nếu iphone mình khóa màn hình có pass, vậy khi gắn iphone vào máy tính và mở iTools lên, và không mở màn hình khóa (vẫn để màn hình khóa), thì có làm gì được ko? (Lỡ để quên máy tính trên bàn làm việc, ai đó dùng iTools ăn cắp thông tin sao ta?)
Cả nhà cho mình hỏi, khi sao lưu ứng dụng đã cài đặt trên máy bằng itool, file xuất ra sẽ có dạng ***.ipa đúng ko ạ?
Xin cảm ơn các anh chị nhiều
Mình đã cài iTools và iTunes vào máy nhưng khi mở iTools để vào xoá nhạc trong máy thì lúc chọn bài hát cần xoá và chọn lệnh xoá nhưng vẫn không xoá được là sao nhỉ?

@leomessi24197 kiểm tra coi cài appsync chưa?
@vvvvvv appsync này là gì vậy bác?
@heosuatinhte Là phần mềm ở cydia đó bạn ah, bạn có thể add thêm sources: cydia.vn và tìm cài Appsync tương thích với FW bạn đang sử dụng.
@hiphhh Mình chưa được rõ lắm, bạn có thể hướng dẫn mình chi tiết hơn được không, mà nếu mình chưa cài được game thì trong máy vẫn không có gì đúng không, hay là trong máy có cái bộ cài game?
K cop đc video vào ip khi dùng cả itunes vs itool :-s .Mọi ng` giúp e với
Đơn giản và hay hơn thì dùng iTools đó bạn, không tàng buộc gì, cần máy tính bạn có itunes là được.

Nếu iphone của bạn khóa pass nhưng khi kết nối đã mở pass thì nó sẽ nhớ.
- Còn nếu như lúc bạn kết nối mà không mở pass ở máy thì không xâm nhập được phần nào trong máy cả bạn nhé, yên tâm.

Nó sẽ ra file .ipa file này bạn có thể cài lại trên máy đã JB.
Theo mình thì bạn nên quản lý video của bạn bằng Avplayer, nó đơn giản và hay hơn, thao tác cũng dễ hơn, mà nó còn là phần mềm chạy đa định dạng file nữa đó bạn 😃
ái hậu
ĐẠI BÀNG
11 năm
chủ thớt cho hỏi về cái ghi chú nhé,mọi thứ trên itools mình đều làm theo ok hết,riêng phần ghi chú thì làm koo được,mình xuất phần ghi chú từ iphone ra PC,nay muốn đưa vào IPAD lại ko dc,lúc đó mình ko dùng icloud nên giờ mới ra nông nổi này,xin dc giúp đỡ,đa tạ.
ái hậu
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ái hậu kô bác nào cứu hộ em cái này được hay sao ấy?
@ái hậu Thật ra nó chưa hoàn chỉnh lắm nên lúc được lúc ko được. Bạn chọn vào thẻ info/chọn import rồi nó sẽ cho bạn các lựa chọn import từ đâu. Nếu bạn back up từ máy khác thì chọn import from other device, hay từ 1 file nào đó cũng được.
xài ITune nghe nhạc hay nhỉ?
Vẫn phải thông qua pc à chán nhở
Thanks bác. Cái itunes cũng làm e khó chịu. Có cài này dùng thật đơn giản mà nhanh. Bài bác viết cũng rất chi tiết và nhiệt tình
ngoài ra còn có ispirit và 2pcc. xài cũng ngon
NgocHuan1st
ĐẠI BÀNG
11 năm
các bác cho em hỏi sao con ip5 của em không nhận ifunbox và itunes mà trước con 4 của em nhận và chạy ầm ầm. em sạc được bình thường mà itunes lẫn ifunbox không nhận. lý do ở máy tính hay điện thoại ạ. Các bác chỉ em với.
@NgocHuan1st ip5 cần itunes 11
cho hỏi tý mình mới update bản itune mới nhất 11.0.2 thì khi bật itools lên thì nóibaos lổi , lucs trước bản itune củ ko bị là bị gì vậy các bạn.hay ko tuong thích với itune mới nhỉ?
@tomy2368 cập nhật bản mới ở trang chủ
itools.hk
iamhuy
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thông tin thật hữu ích, cảm ơn bài viết
NgocHuan1st
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình mới tìm ra là lỗi direver. Chắc cài lại win mất. Con ip4 cắm vào được nhận mà ip5 ko được. Mà ip4 ios 6.0
Cảm thấy thích và hứng thú với bài viết này. Cám ơn nhé
Can on Bac nhieu nhe! De Em ve se thu!!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019