Race 2 giải đua xe Suzuki Asian Challenge, VĐV Việt Nam giành thứ hạng 12/17

NhocVipEX
19/4/2015 7:8Phản hồi: 79
79 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

weakpig
ĐẠI BÀNG
9 năm
"Với tôi được tham gia giải như vậy là tốt rồi, được làm quen giải đấu lớn như vậy là cơ hội tốt để học hỏi cọ sát. Việc vượt lên thứ hạng 12/17 nhờ 5 người kia gặp tai nạn bỏ cuộc thì cũng không có gì đáng để khoe. Bài báo nên đưa tinh thần học hỏi lên làm chính chứ đừng nói kiểu giật tít thế."
Câu này là bạn nói ra nhé...nếu như đã biết a Dũng có được cơ hội để cọ xát...thì dĩ nhiên kết quả thắng hay thua thì cũng chẳng còn quan trọng lắm...mục đích chính là cọ xát mà! Còn cái việc 5 tay đua kia bị tai nạn bỏ cuộc, hình như bạn vẫn kg thông suốt được nhỉ? sao bạn kg tự hỏi tại sao 5 người đó gặp nạn mà a Dũng kg gặp nạn? cái đó chẳng phải là khả năng điều khiển xe anh ấy hơn mấy tay kia sao? mà bạn bảo giật tít, tít ở chỗ nào? bạn coi lại bình luận của bạn từ đầu đến giờ xem, có câu nào bạn không thể hiện dìm hàng lộ liễu a Dũng kg? đó là lý do vì sao mà từ đầu đến giờ, ai cũng gạch đá bạn đấy! mà mình nói thật, nếu cứ suy nghĩ thiển cận như bạn, thì chẳng làm nên trò trống gì đâu 😃
cuong2
CAO CẤP
9 năm
@weakpig Tôi nói lên những gì mình xem thấy tận mắt là dìm hàng hả bạn? Câu nào từ nào là dìm? Dẫn chứng coi? Còn tôi làm được những gì thì có liên quan gì và ảnh hưởng gì tới bạn? Cay cú khi không bật lại được tôi à? Từ đầu có nói gì đến thắng thua không?
JaRiMo
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nghĩ cái cảnh ăn nằm bên Malay tốn bao nhiêu thời gian tiền bạc. Luyện dưới trời nắng nóng trong bộ giáp da dày cui liên tục. Áp lực lần đầu mang VN ra quốc tế. Ko dám check facebook vì bạn bè mọi người nhắc tới mình nhiều quá !!! Đua xong về lướt gặp
Yếu đuối như mình chắc vượt qua hỗng nỗi quố !!! Hic hic hic... 😔
newbiehtc
TÍCH CỰC
9 năm
Tâm lý yếu thì làm sao mà đua xe được, ko phải lo 😆
weakpig
ĐẠI BÀNG
9 năm
thế đọc lại bình luận của bạn từ đầu đến cuối xem, những câu như thế này không phải dìm thì chứ là gì? 😃
" Vượt lên hay do mấy tay đua kia gặp tai nạn giữa chừng?
Ờ, nhờ người ta bị nạn mình vượt lên, người ta không bị té thì không biết khi nào mới có cơ hội vượt qua?
Dạ đúng rồi, tay đua mình giỏi hơn nên biết cách chạy sau cùng nên không bị vướng xe khác té nên có cơ hội vượt lên khi tay đua khác té!"
xin lỗi chứ, nếu kg có thực tài thì a Dũng đâu có té chèo queo như mấy cu kia. vả lại đua xe chẳng ai ngu đến mức chạy sau chờ xe khác té để vượt lên cả@@ chắc não bạn có vấn đề rồi :p bật làm gì, chỉ là làm rõ vấn đề để thấy được cái sự anti của bạn thôi 😃 cơ mà anh em vào đọc thì cũng hiểu phần nào con người của bạn rồi, nên xin phép dừng tranh luận ở đây! vì nói như nước đổ đầu vịt, thì cũng chẳng nên nói làm gì :rolleyes:
cuong2
CAO CẤP
9 năm
@weakpig Nói lên sự thật là anti hả chú em? Ngay cả quote bài của tôi còn không dám quote? Là khán giả xem thì có quyền bình luận, đụng chạm gì tới chén cơm, bữa sáng của bạn không mà cay cú dữ thế? Nực cười ở chổ mình xem trực tiếp xong thì mình nói lên ý kiến, cả đám ăn ở không a dua nhảy vào chém như đúng rồi mà chả biết nó đua ngày nào, giờ nào, thậm chí còn chả hiểu hết giải đua nó thế nào.
Toàn chém mấy câu tào lao, ngây ngô: "Chờ ngta té đứng lên rồi chạy tiếp..., nếu không giỏi hơn thì sao không té?" Đệch, muốn không té thì dễ mà, cứ chạy cầm chừng không tranh giành thứ hạng thì hoàn thành tốt vòng đấu thôi? Khả năng a không có cơ hội để tranh chấp và người ta có khả năng tranh chấp xong gặp tại nạn là 2 vấn đề khác nhau. Nếu não không vấn đề thì dùng từ ngữ lịch sự hơn đi chú em, cũng chỉ là a dua thôi hỉ?
Túm lại là 12/17, nhưng cũng coi như là 17/17 thôi vì cái thằng 13/7 nó dắt xe về pit rồi còn đâu. Công bằng mà nói thì VN kém nhất cũng đâu có gì là tệ. Toàn đua ngoài đường phố với chạy vòng vòng SVĐ thì mong gì nữa. Cho bạn Dũng 1 tràng pháo tay vì lần đầu qua nước bạn mà không bị cóng. Còn mấy bạn ở trên cứ nhìn zô 12/17 phán thì ko biết nói sao. Rossi với Casey Stoner fight for 1st, Stoner té bỏ cuộc suy ra Stoner đek bằng cả Aoyama?

Tìm lại cái The Docter với thằng Lò rèn năm 2009 nữa nhé mới thấy Marquez vẫn còn quá non khi chơi với đàn anh.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019