Remix Mini, dự án máy tính Android nhỏ gọn giá chỉ 20$, chip 4 nhân 64-bit, chạy app cửa sổ

Duy Luân
15/7/2015 23:23Phản hồi: 128
128 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Từ cái này,tôi lóe ra một loại hình kinh doanh rất mới ,đó là dịch vụ cho thuê màn hình trong quán cafe ( để tiết kiệm chi phí đầu tư ta thu mua lại màn hình các quán game )
seven7773
ĐẠI BÀNG
9 năm
không bít có hỗ trợ đối với màn hình cảm ứng cho monitor k ?
diemmycake
ĐẠI BÀNG
9 năm
chắc ko tới lượt mình
xuandu1712
TÍCH CỰC
9 năm
có 500k nhưng ko có 20$ mới đau!
Có ai có nhu cầu ko hùn nhau cho đỡ tiền ship đi
@paladinlll Bạn mua không mình mua chung cho rẻ phí ships. Nếu mua lhe mình nhé. Haicotdidong.vn@gmail.com
@paladinlll Bạn mua không mình mua chung cho rẻ phí ships. Nếu mua lhe mình nhé. Haicotdidong.vn@gmail.com
christian08
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bác nào bữa giờ bảo ủng hộ hàng VN thì càng phải quan tâm tới sản phẩm này. 1 trong co founder có 1 anh tên Jeremy Chau, khả năng lớn là người VN 😁
Cái này cắm vào tv đang dùng để giir trí chứ làm việc đã có laptop rồi.
Claudio 26 minutes ago
@Kanishk

At the moment there is no Gigabit ethernet, only 10/100 which is not enough for 4K contents since 4k contents ARE supported (theoretically)

The SoC is Allwinner A64, not an octa core but a quad. It's a bad SoC for the video engine support because Allwinner is very close in developing support. In fact most of the Allwinner SoC are not supported in Kodi XMBC

Chỉ hỗ trợ 10/100, lại không có 4K sẵn. SoC thì hỗ trợ video cực kém. Chả dại gì mua con này
Có 400k mà vài thằng vào cứ nói giống android box là sao ta? Biết cái android box bao nhiêu không mấy thím
@khukho35 Cái này không là Android box thì là cái gì hả ông nội?
@bichtv Box là cái hộp cái này nhìn giống cái hộp không?
Haizzz games thủ cầy COC như mình thích điều này..😁:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
thấy ko cần thiết cho lắm, mua cái windows stick vẫn tiện lợi hơn khá nhiều, chỉ đội giá hơn chút nhưng hơn mọi mặt
duonganhhao
ĐẠI BÀNG
9 năm
mua rồi phải tốn thêm tiền bàn phím, chuột, màn hình nữa.... mua cái máy tính bảng có rẻ hơn ko ta???? hóng ngày ra mắt xem sao 😆))
hauyenkun
ĐẠI BÀNG
9 năm
tuong cai gi moi android box thôi mà
phokhongmua
ĐẠI BÀNG
9 năm
ngon dữ
@phokhongmua Bạn mua không mình mua chung cho rẻ phí ships. Nếu mua lhe mình nhé. Haicotdidong.vn@gmail.com
chipheo_nd
ĐẠI BÀNG
9 năm
mua ở đâu các bác nhỉ ?
@chipheo_nd Bạn mua không mình mua chung cho rẻ phí ships. Nếu mua lhe mình nhé. Haicotdidong.vn@gmail.com
@chipheo_nd Bạn mua không mình mua chung cho rẻ phí ships. Nếu mua lhe mình nhé. Haicotdidong.vn@gmail.com
Tầm 4 ng là ngon
tieuquycodo
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Sumerian Duoc may ng roi bac? Em kiem ban ram 2G nha, chu android ma ram 1G chịu nóng ko nổi.
Chưa đc ai. Ngoài bac và t
tieuquycodo
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ek, chan the
Nhắn mấy ng k thấy ai hồi âm.
nghe hơi hư cấu nhỉ? ko biết có thật ko các bác?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019