Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Resco Audio Recorder v4.62 [02/12/09] - Phần mềm ghi âm đỉnh cao

NguyenPhuConDao
6/8/2009 1:58Phản hồi: 870
870 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

onlyloveP990i tên Vinh à - tui cũng tên Vinh luôn ........
cái này là Spam chắc luôn!😁 mình vừa tên Tuấn,vừa tên Vinh!:p
sao mình pm hoài mà ko được đành post ở đây xin mod thông cảm. có bác nào giúp mình vừng của v4.60 với. thấy bác onylovep990i nhiệt tình ghê. thks. owner : vo nguyen loc.
bác ấy bận - mình lấy giùm cho nè ....! 😁
owner : vo nguyen loc
code : 15797 - 1 màu đen đen ....!
Vừng bạn cho Ko biết sao ko đăng ký đc owner: ChuTuan bạn xem lai giup minh nha tên tớ trong máy chữ C và chữ T viet in bạn a . Thanks !
nếu ghi âm cuộc gọi nào mình cần ghi thì làm cách nào các bác nhỉ ? chứ để như vậy > ghi tất cả các cuộc gọi rồi lại fải xóa cho khoi đầy thẻ nhớ thì cũng hơi bất tiện :rolleyes:
owner: ChuTuan
ĐÃ LẤY ....................................................................................................
hự ! cậu tranh với tớ đó à ?😁 lần này trễ phà rùi,lần sau nhanh hơn tí nhé ^_^
cạnh tranh gì đâu - đang rãnh ngồi onl thấy mem cần thì share vậy thôi - ngày trước mới chập chững xài cũng đi "XIN" như vậy ....! :D :D :D - nên thông cảm cảnh khổ của người đi xin mà chờ lâu ....! :D
chutuan :52197 <---bạn nhập số này chắc chắn sẽ đc!chúc bạn vui nhé! mình chưa cài cái ni nên không giúp bạn đc nhiều hơn!
Một sự nghiệp giúp người và một sự nghiệp lên MOD ko hiểu nhau là phải...:D
giúp mình với
owner: triurologist
thank😃
bác X1 chơi chiêu chia rẽ anh em người ta là ko đẹp nha! tui "méc" mod bây chừ!:D
25348 <----bôi đen ở đây nhé bạn!
leepv
CAO CẤP
14 năm
Mình trân trọng tất cả sự đóng góp của mọi người. Cố lên :p
ấy dà!lên "sao" nữa kìa!sao mình lâu lên quá vậy ta?!:mad: chắc phải cố gắng.... Xì pam nhiều nữa mới đuổi kịp!😁
leepv
CAO CẤP
14 năm
Ai biết đâu,sáng thức dậy thấy nó thế:D. Chắc là maianh thấy tội nghiệp nên đặc cách cho:D
vì nghe bác "hâm" giã từ tinh tế ,nên "dụ dỗ" bác ở lại giúp a-c-e trên 4rum đấy!:p
cố lên - cố lên - rồi mod cho 1 quả đấm lá "sao nổi đầy luôn" - :D :D :D
- xin lỗi các mod cho anh em xì trét tí ........
may bac cho em xin it vung voi

owner minh la quanglan
may bac cho minh tham gia xin it vung voi nha
😁
owner: quanglan
code : 09548 <- lấy ở đây ....!
bác lo xa ghê nhỉ :p PM cho mình lẫn post lên đây luôn àh,mình đã PM roài vào đây mới thấy bác post trong đây!may là thuôc của mình và Levibinhdinh giống nhau,chứ ko...mắc cỡ chết!:D
may huynh oi minh cai cai nay vao roi cung da cai so vao roi nhung sao ko ghi am cuoc goi duoc vay? minh cung da chinh ghi am dt roi ma sao minh cung van chang thay no ghi am cuoc goi vay? xin anh em chi giao giup
chỉ ghi âm dc chiều mình nói thôi - muốn ghi âm bên kia luôn thì phải mở loa lớn lên ....! -
tangvandong
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bản 4.6 ghi âm rất rõ cả 2 chiều, không cần bật loa đâu bạn ơi.
em xài e ten m800 , nhận thấy rằng RÉCO AUDIO RECORDER thâu call rất tốt nhưng đòi RAM nhiều quá , máy chạy vài ngày thì nó ko chạy nữa, nên em quay lại sd VITO AUDIO NOTES 3.2 -> RẤT TỐT , ko cần check loa ngoài, ghi rất rỏ khách- chủ, lại nhẹ , chạy 1 tuần vẩn OK.
vung oi mo cua ra

ban oi, cho mình xin vừng

own :
saobang

hihihi
đã PM cho bạn - ....!
chúc vui ........
Cho mình xin key với nhé:
Owner: Mai Duc Cuong
email: cuong_md@yahoo.com
Cam on ban nhieu.
PM cho bạn roài đó!đăng nhập để nhận tin nha!:p
Cho tôi xin thuốc Resco Audio Recorder bản mới nhất với.
Xin cảm ơn nhiều.
Long
đã PM cho bạn - Chúc vui ....................................!
tuanty
TÍCH CỰC
14 năm
Resco Audio Recorder.v4.62.Multilanguage

Phần mềm ghi âm nổi tiếng của Resco dành cho PPC WM đã cập nhật:

Tham khảo:

http://www.resco.net/pocketpc/audiorecorder/

giolao
ĐẠI BÀNG
14 năm

Bác cho mình xin key với.

Owner: Hoang Nghia Tung
hôm nay đúng là ngày của bác rùi!mới sáng đã post 1 loạt chương trình update cho resco!thanks again!
tuanty
TÍCH CỰC
14 năm
Cũng là do hên thôi bác ạ :rolleyes5cz: .
leepv
CAO CẤP
14 năm
Hên vì ko gặp mình á ?:confused1bb::biggrin9gp:
tuanty
TÍCH CỰC
14 năm
Có lẽ là vậy ......................... :wink0st:
cho xin cái key nhé 😁

owner: manhmeo

thx sờ ku hị hị
Bó tay, vọc cả tiếng hem ra đăng ký owner ở đâu luôn, WM 6.5. start/settings/.... kiếm hoài hem ra. bro nào giúp mình với 😕.

Tiện thể cho xin vừng luôn nhé. owner sẽ đặt tên là viroro, bản việt hóa.
Delete "Redirect" registry trong HKEY_LOCAL_MACHINE\ControlPanel\Owner
Và soft reset 🆒
You will have "Owner Info" in \Settings\Personal
Sorry bác, em trình gà, hem hiểu luôn 😁. search trong máy chả thấy chỗ nào có controlpannel hít. pác lỡ giúp thì giúp cụ thể thêm tý xíu :mad:
Bác có chương trình edit registry ko? Chẳng hạn như trong Resco Explorer có add-in Registry lun đó. Bác vào Registry của Resco Explorer. Rùi theo cái đường dẫn e chỉ, rùi xóa cái file "Redirect". Thử xem coi có hiện ko. E vẫn thường dùng cách này. 🆒

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019