Resco Photo Viewer v7.0 trình làng phiên bản Beta mới mạnh mẽ như iPhone

maianhtungsten
26/8/2009 2:59Phản hồi: 133
133 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tình hình thì có thể đây là lỗi chương trình không tương thích với máy , máy em là P51 wm6.1. Chương trình RescoPhotoViewer.beta3 hoàn toàn bình thường . chỉ lưu ý ở " delete cache files", chính xác hơn là thao thác : chọt và giữ nguyên vào " my album " , hiện lên 2 sự lựa chọn , chọt vào "delete cache files" sẽ hiện lên 3 hàng lựa chọn nữa, thông báo là chỉ xóa cache cho nhẹ máy, nhưng nếu bấm "ok" thì nó delete toàn bộ PPC . thiệt hai như sau:

>.< máy sẽ bị xóa toàn bộ chương trình hoặc ẩn chương trình mặc định máy như task manager , file explore, backup ...... chỉ còn lại today ( nếu có text messenging thì có thể vào SMS. còn ko thì thua lun, khỏi vào),program file thì còn windows media , active sync , folder games ( ko có game) và office ( trống trơn ), setting còn đầy đủ , kiểm tra memory thì main bị xóa 50% , lịch sử cuộc gọi và danh bạ còn. dữ liệu cá nhân khác (hình , nhạc, onenote...) thì bị xóa sạch , hình nền today bị xóa lun.

>.< Dữ liệu thẻ nhớ bị xóa toàn bộ (100%), chỉ còn lại những folder trống rổng.

>.< không cách nào khôi phục lại vì backup hay restore bị clear sạch, mất icon.

>.< chỉ còn hardreset.

Báo cho máy bác cẩn thận kẻo bị mất trắng như em.
Phiên bản đầu tiên trên trang 1 ko có lỗi nào nghiêm trọng cả, các bạn nên cài bản ở trang 1 ấy, i900 xài bt ko lỗi j` ^^, còn bản 2 thì bị lỗi tràn màn hình , các bạn cài nên cân nhắc nhe'
em tai ca 3link tren ve nhung chua tim ra cach setup co Bac nao da dung ok mach gium em voi may em dang dung la O2 xda lli
uynv
ĐẠI BÀNG
15 năm
bạn tải file cab vể coppy vào thẻ nhớ. rồi cài đặt bình thường thôi
uh đúng rùi , phiên bản RescoPhotoViewer.beta3.crk.by.Dasai.CAB không sao cả , chỉ do chương trình không tương thích với máy thui , mình tìm hiểu và đã đính chính lại rùi. nhưng dù sao khi các bạn khi xài chương trình này thì khi delete cache hãy cẩn thận một chút xíu thui.
Sáng nay mới có bản v7 beta 4 rùi 😁
nó đây, tuy nhiên ko biết lỗi có như bản beta 3 nữa hay ko 😃
2 file *.cab và *.exe như dưới nhé
PhotoViewer7beta4_cab.zip
Photoviewer7beta4_exe.zip
Đợi Final 1 thể chứ chạy đua mệt quá :p
leepv
CAO CẤP
15 năm
Có gì khác trong Photoviewer Beta 4 ?​

Theo đó có 1 số fixed lỗi trong phiên bản này :

- Fix lỗi nghiêm trọng trong phiên bản vừa rồi là bị dọn sạch sẽ trên device khi lệnh delete cache files

- Thêm hỗ trợ vuốt xoay hình khi vuốt lên và xuống theo chiều dọc màn hình.

- Fix lỗi notes khi hiển thị fullscreen của phiên bản beta 3

- Fix lỗi notes lưu trong EXIF

Và một điều quan trong mà nhà cung cấp phần mềm khuyến cáo là nên cẩn thận khi test các phần mềm thử nghiệm,và đừng quên backup dữ liệu quan trong của device trên PC trước khi thực thi những lệnh ko chắc bảo đảm an toàn trên các phiên bản phần mềm beta nói chung.
hihi , vậy là có bản sửa dc lỗi đó rùi , nhưng đúng là test bản beta đúng là run thật , làm mình đổ oan cho nhóm Cr... lần sau cẩn thận hơn .
leepv
CAO CẤP
15 năm
Vậy bạn test tiếp cái delete cache files xem đã fix lỗi như họ nói chưa rồi cho anh em biết nhé:p
Ra liên tục kiểu này chắc chuẩn bị có bản final rồi đây.

Resco Photo Viewer 7.00 Beta 5

Lưu ý: Để tránh rủi ro các bạn nên backup dữ liệu trước khi cài đặt các bản beta
PhotoViewerBeta5.zip
leepv
CAO CẤP
15 năm
Mình mở hàng trước,thanks Bác:p. Nhận tiện cho mình hỏi ngoài lề một chút là Bác và Bác Maianh có cái theme builder 1.4 của phonEx ko cho mình xin nhé vì mình tìm khắp ko thấy nữa,kể cả trên trang chủ. Cám ơn các Bác:p
Gửi cho bạn đây ...............................viết cho đủ 30 ký tự. 😁
Iconsoft Theme Builder v1.4.rar
leepv
CAO CẤP
15 năm
Cám ơn Bác rất nhiều..thì ra nó nằm ở chỗ Bác nên kiếm ko ra:D
Mẹ ơi, RESCO mà lại có ICONSOFT ở đây ?

RESCO bản BETA 5 Ngon đấy, PAN theo các chiều, ko như BETA 1 PAN được 1 chiều dọc hoặc ngang. nhưng DBLCLICK vào thì nó lên ZOOM 100, lần thứ 2 thì về ORIGINAL trong khi bản đầu thì có ZOOM ON.

Thứ 2 nữa là vuốt dọc thì ROTATE nhưng ko QUAY được như PCM IMAGE mà vèo cái quay luôn cũng ko hay

Thứ 3 nữa là từ bản BETA 3 đến BETA 5 thi thoảng bị CRASH thoát khỏi chương trình.
Spam quá...em củng Spam luôn rùi😁
bản beta 5 lần này là thấy hài lòng nhất, khỏi xài eyes photo nữa.
Đang thiếu cái soft cho em HTC touch HD, gặp được em Resco này thật tuyệt vời. Nếu có thêm key nữa thi quá ư là sướng. Cám ơn Bro thật nhiều nha.
đang là beta nên tạm thời chưa thấy đòi thuốc nên yên tâm mà xài đi
hay...................................................................................he`
bản beta 5 báo là hết hạn sử dụng rùi, các bác có ai có phiên bản khác không ?
Theo thông tin từ forum của resco thì Photo Viewer đang chuẩn bị phiên bản Beta 6

link down bản beta 6 đây:
http://depositfiles.com/files/d7w9jas06
http://www.mediafire.com/?1nnyehzdmyd
Mediafire cho ai kô down dc link trên.
các bác có ai biết cách remove hình ảnh ra khỏi mục "camera roll" mà không phải delete không? em thấy nó show tất cả hình và nhiều hình trùng với mục favorite rùi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019