Review BlackBerry Passport: Sang, đẹp, màn hình hiệu quả, bàn phím ngon, ứng dụng ít

cuhiep
30/11/2014 4:35Phản hồi: 378
378 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hhoangdu
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đang dùng PP và thấy rất hài lòng :v
minhtue1409
ĐẠI BÀNG
9 năm
thật sự mình rất thích thiết kế bàn phím của BlackBerry Passport ! ao ước đc mua 1 cái mà đắt tiền quá
BBMoscow
ĐẠI BÀNG
7 năm
@minhtue1409 bác còn ao ước nữa ko bác
minhtue1409
ĐẠI BÀNG
9 năm
thật sự mình rất thích thiết kế bàn phím của BlackBerry Passport ! ao ước đc mua 1 cái mà đắt tiền quá
Justin85
ĐẠI BÀNG
9 năm
Không liên Quan lắm, nhưng mấy bác cho em hỏi là dùng app native facebook nhắn tinh hay có độ trễ và xoay mòng mòng. Các bác có cách khắc phục nào cụ thể không vậy? Bỏ qua trường hợp cài app thứ 3 các bác nhé. E dùng mạng vina ạ. Cảm ơn các bác.
VoiCoi1989
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Shinoda8x Vào thẳng trang facebook.com bằng Browser ấy bác, sướng hơp cái app 😃
hiện tại có lẽ là thời kì suy thoái đói kém của blackberry. nhưng đối với tôi thì tôi đánh giá chiếc bb passport này là chiếc blackberry tuyệt vời nhất tôi từng cầm và sử dụng. thiết kế đẹp , khác người thể hiện cái tôi rõ ràng , bàn phím bá cm nó đạo , duyệt web quá tốt , bảo mật quá tốt , màn hình đẹp , phim , nhạc ảnh ngon. hub tuyệt vời. pin rất khá. loa rất khủng bố , loa thoại có thể nói rất tuyệt vời. đối với người đi làm khong có nhu cầu lớn về game thì chiếc máy này rất là tuyệt. duy chỉ có nhược điểm hơi nóng máy và hệ thống phím tắt chưa thể yêu thương nổi như hệ cũ.
VoiCoi1989
ĐẠI BÀNG
9 năm
@thachdaigia9291 Chuẩn, em đồng ý.

PP quá tốt, rất thích OS 10 😃

Hi vọng các bản cập nhật sau lắng nghe người dùng hơn, dùng hệ thống phím tắt như cũ thì tuyệt vời :x
Em thấy bàn phím của pp rất tiện nhưng còn về độ bền thì sao. Càng nhiều chức năng thì càng dễ hỏng. Đã có ai bị hư bàn phím chưa?
VoiCoi1989
ĐẠI BÀNG
8 năm
@phanloc93 Dùng BB chưa ai kêu bị hỏng bàn phím cả :v
Cả năm nay ngày nào cũng vô đọc mag vẫn chưa gom đủ tiền mua 😔:(:mad:
mỗi lần nghe bác CuHiep đánh giá về BB , là y như rằng có gì đó hơi thiên vị, 😁 e đã xúc 1 em, về để cảm nhận, cảm ơn về bài biết hữu ích.
định làm 1 e này nhưng thấy nhiều ý kiến trái chiều quá, đặc biệt là kho apps 😔
thienphu601
ĐẠI BÀNG
8 năm
Em màu đen thay vỏ đỏ được ko các bác? Mới được để lại con giá 8tr, còn bảo hành 7tháng. mà màu đen nên muốn thay vỏ đỏ quá
@thienphu601 Thay thì thay được nhưng mất bảo hành, hơi phí bạn à.
thienphu601
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Phithuyhoahoa Thế cũng uổng quá. Hay đẩy đi rồi kiếm con đỏ nhẩy.
@thienphu601 Nên vậy bạn à!
thanhtam788
ĐẠI BÀNG
8 năm
@thienphu601 đẩy cho mình nè 😁
duytung27st
ĐẠI BÀNG
8 năm
XEm bài review này, điểm ấn tượng nhất là ve đẹp của em BB này, điểm tiếp theo là phát âm chữ passport của bác cuhiep =)))
chuconghuy
TÍCH CỰC
8 năm
"Passport được hoàn thiện cao cấp, chắc chắn. Không chăm sóc đến từng chi tiết nhỏ như iPhone hay Z3. Và mình cảm nhận như là BlackBerry không muốn làm thế, giống như người đàn ông mạnh mẽ thì không quá chú ý đến tiểu tiết..."
Kết câu này. Mà đúng vậy. Rất manly và có chiều sâu. Good
anbb
ĐẠI BÀNG
8 năm
Vừa chia tay em Z30 và cưới luôn em Passport red trong ngày. Qua một tuần sử dụng cảm thấy tuyệt vời và độ ''phê'' thì khỏi nói!
Lâu không được vào xem anh em BB.
làm tí anh cho nó xôm
@thachdaigia9291 Toàn huyền thoại từ 87 lưng gù đến 99 rồi PP nhưng ấn tượng nhất là cái đồng hồ!
vanduc
TÍCH CỰC
8 năm
Mới. Mua được em pp sang tay giá hơn7 triệu. Chính hãng. Xài ngon vãi. Nhìn hơi bị sang chảnh kakak
@vanduc Chúc mừng bạn có máy mới chơi tết!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019