[Review]G-Shock chiếc đồng hồ không bao giờ hỏng!

Kandoquoc
3/2/2012 17:29Phản hồi: 92
92 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

các bác cho em hỏi cái đồng hồ nhỏ có mấy cái số 79, 90 30, over...để làm gì ạ? với lại em muốn đổi màu số với màu nền cho dễ nhìn, em dùng GA110 màu nền là đen, chữ số màu ghi khó nhìn quá @@ em cảm ơn ạ
nakut3
ĐẠI BÀNG
11 năm
Các bác ơi. Em thấy trên mạng có 1 trang bán đồng hồ fake. Đẹp thôi rồi. ^^. Các bác bảo nên mua ngịch ko nhỉ ?

Giá khoảng 300k. mà y hệt. Chắc nhanh hỏng =))

nên mua hay ko ta ?
kenjikama
TÍCH CỰC
11 năm
@nakut3 Không đẹp như hàng chính hãng đâu bác. Một trời một vực. Cầm vô so với hàng thật là xấu ngay
nakut3
ĐẠI BÀNG
11 năm
@kenjikama trời đất ^^. ai đi so hàng thật làm gì hả bác. Chủ yếu là muốn đeo cái đẹp đẹp. Nhìn nta ko biết là thật giả. Em thì em chỉ lo. hàn fake có 300 ~ 400k. dễ hỏng. hàng hồng kong. khéo mua về đc tuần nó đi thì toi =))
Các bác qua bên e, có hàng casio an khánh, Gshock, v,..v. Có giá cực tốt cho thành viên Tinh tế ạ!😃
mơ ước hồi cấp 3 của em là có một cái đồng hồ casio 120k thui các bác ạ 😆. loại đấy là đã chất lắm rồi nhúng nước thoải mái luôn

@LUANNT_VATGIA Giờ loại đấy vẫn còn,nhưng giá 180K do lạm phát rùi ạ!😃)
@MDwatch Em mới phải mua 240 đó bác ạ. bên bác có phân phối cái đó không. hàgn an khánh nhé
Mua đồng hồ này ở đâu uy tín ở hà nội mà giá cả phải chăng vậy 😃, mình cần mua 1 em <2tr thui
@vietdungbcvt Bạn có thể qua bên mình. Mình bán hàng của an khánh, do an khánh bảo hành nên yên tâm nhé! Giá cả luôn rẻ nhất! hàng chính hãng, web đây ạ!
http://donghothegioi.vn
h2love4ever
ĐẠI BÀNG
11 năm
donghohieu.com bạn vào đây mà xem các đại lý
ai đã mua ở đây chưa ạ: http://bellostore.vn, có tốt k vậy ta 😃
dòng mudman phải ko bạn ? post hình cho mình xem dc ko ? mà bạn ở HN hay TPHCM vậy ? mình đang ở TPHCM, thanks
binh.bibik
ĐẠI BÀNG
11 năm
bác qua đa
bác qua đây xem ảnh ạ.em ep bài ở đây http://muare.vn/threads/14/2464977/#post-28621702
tomy01
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cho mình hỏi thấy đồng hồ gshock bán ở các trang nước ngoài mình thấy bên cạnh bản thường thì nó còn có thêm 1 phiên bản skycockpit giá đắt hơn,2 phiên bản này khác nhau ở chổ nào vậy các bạn?thank.
+ Cái này tay bao nhiêu đeo mới đẹp các bác nhỉ ?
các bác cho em hỏi cỡ tay hơi nhỏ thì có đeo đuợc dòng này ko ạ? em đang tính mua mà phân vân quá nhà ở xa nên phải nhờ người mua giúp. và hiên em vẫn đang đeo chiếc casio 120k huyền thoại ở nút dây thứ 4 ( cổ tay khá nhỏ ạ ) 😃 thank!!!
Cía này chu vi cổ tay nên tầm phải 17cm trở lên đeo sẽ đẹp ạ, vì ko đeo nó sẽ cồm cộm ko đc đẹp lắm ạ!
các bác cho e hỏi tên của con này là j?

Sent from my Nexus 7 using Tinhte.vn mobile app
Cũng có 1 e: AW - 591 và muốn bán lại WP_20140503_19_44_33_Pro[2].jpg . 😁
@Nincent Bác cứ tìm nhà phân phối An Khánh mà mua nhé. Phân phối Casio tại VN mình đó. 😁
@boy_yeuem1993 Thanks bác. :D
hunglx212
TÍCH CỰC
10 năm
@boy_yeuem1993 Mình cũng có 1 em như này nhưng viền màu bạc muốn bán lại. Mua từ tháng 5/2013. Từ lúc mua đeo đeo được vài ngày.
@hunglx212 Bao nhiêu bác?
mới mua 1 con g shock đeo 24/24 dc 6 tháng đứt dây mẹ nó
ra tiệm mua dây china het 30 k

truoc mình đeo dh saphia té xe cũng ko trầy mà 1 năm là het pin
Reduviidae
ĐẠI BÀNG
10 năm
Em vừa tèo con 9200 xong. nói chung là cái đồ điện tử. vẫn do may mắn mà thôi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019