Review Sony Xperia Z3: Smartphone Android tuyệt vời nhất

cuhiep
31/10/2014 2:43Phản hồi: 1.215
1.215 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

định mua con z3 xách tay, có đọc qua 1 vài bài cách kiểm tra IMEI nhờ tổng đài check, rồi *#*#7378423#*#* , liệu có ổn không mọi người ơi !
Z3 cứ mình bị mất nắp đậy cao su 2 bên luôn rồi, giờ đi đâu thay đây mấy bạn
ONE NO!
TÍCH CỰC
8 năm
@ThietKeWebChuyen-Com bạn vào xperia shop á
@ThietKeWebChuyen-Com Rất nhiều nơi thay cái này khoảng 120k
thachpc
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Hoangluuanh bỏ cái đó đi cho máy nó mát bạn ạ
Z3 cứ mình bị mất nắp đậy cao su 2 bên luôn rồi, giờ đi đâu thay đây mấy bạn
nhieu cho thay, nhu vao trung tam bao hanh, or androidshop, rat nhieu noi. Ban len mang search se co
@rooney than cám ơn bạn, nhân tiện cho mình hỏi Z3 này nó chụp hình tệ quá, có app nào ngon thay cho app camera mặc định ko nhỉ
Z3 ma ban bao chup te, thi chac ban chup auto. Ban ngien cuu them ve cach chup hinh chinh tay. Se dep hon rat nhieu. Neu so cac sp cung dong doi sp, thi ko thua con nao dau ban
@rooney than UK chắc để mình coi lại, chứ chụp xấu quá, hình rỗ hạt, tối tối
các bác dùng rồi cho e hỏi là con này đến thời điểm hiện tại dùng có lag nhiều ko ạ? e đang có nhu cầu muốn mua 1 e 99% ạ
ONE NO!
TÍCH CỰC
8 năm
@ღtuan88ღ Mình dùng 1 năm rồi còn ngon chán pin trâu ơn screen đc hơn 5h 3G các kiểu , chỉ hãm cái cảm chụp thiếu sáng bị bệt màu thôi
wayche
TÍCH CỰC
8 năm
@ONE NO! Dòng sony bạn chỉnh qua chế độ SCN là chân dung đêm nhé , cứ auto chế độ này mọi hoàn cảnh nhé , trừ trường hợp cháy sáng ngược sáng thôi
@ONE NO! 3g fb liên tục đc 5h à bác, wifi thì sao ạ?
Mình cũng đang mún mua 1 em,nhưng không bít chổ nào uy tín
Giờ đến vụ lăn tăn mua z3 vs lumia 1520 cũ đây.
Ai tư vấn hộ cái. Khoản màn hình. Cmr. Là chính ạ.
@Rain.ltd Màn hình thì vẫn tuyệt như sony, camera thì auto ngu lắm.
@Rain.ltd Nếu bạn không nghiện FB và game thì 1520 mà chiến, mình đang dùng 1520, ngoài màn đẹp cam đẹp thiết kế đẹp thì chẳng có gì hay đâu.
Z3 quốc tế zin 4tr2 mua ổn không các bác? 😃
Soledas123
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Duy_P900 Mua được nha b, dùng ngon ổn. Hoặc b thêm chút nữa làm e z4 cũng đc
Mình đang muốn mua con z3+ quốc tế, mới 100%. Không biết giá bao nhiêu ở thời điểm hiện nay. Và cửa hàng nào uy tín. Cảm ơn mọi người!
tuxedo211
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Lê Duy Quốc thấy Phongcachmobile để tầm 7tr7.
Mn cho mình hỏi chút là sau khi chụp hình, muốn up fb hình chất lượng cao thì mình vào album rồi chọn hình ấn nút chia sẻ lên fb là được hay mình vào ứng dụng fb trước rồi chọn hình up lên? Hay cả 2 cách đều up đc hình chất lượng cao đối với dòng xperia z3 này???
Hình như mình update lên android mới 6.0 nó bị mất tính năng độc quyền xperia share rồi thì phải? Có cách nào khôi phục nó không mọi người?
Heokuz
ĐẠI BÀNG
8 năm
Hiện giờ nên mua Z3 xách tay hay mua XA công ty nhỉ?
mtvtk15
ĐẠI BÀNG
7 năm
cũng đang phân vân, ko biết mua z3 hay xa

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019