RIM bán Blackberry 9900 ở VN 15,750 triệu đồng, 9360 chưa có giá

sonlazio
3/11/2011 10:19Phản hồi: 457
RIM bán Blackberry 9900 ở VN 15,750 triệu đồng, 9360 chưa có giá
RIM vừa giới thiệu 2 chiếc điện thoại [TAG]Blackberry 9900[/TAG] và [TAG]9360[/TAG] ở thị trường Việt Nam. Đây sẽ là 2 sản phẩm chủ lực của hãng ở nước ta vào nửa cuối năm nay. Blackberry 9900 sẽ có giá 15,750 triệu đồng và bắt đầu bán vào ngày 11/11/2011 trong khi 9360 sẽ bán vào đầu tháng sau và chưa có giá. Cả 2 sản phẩm này đều được sử dụng hệ điều hành [TAG]Blackberry OS7[/TAG], tích hợp công nghệ [TAG]NFC[/TAG] và cấu hình mạnh mẽ hơn so với các máy trước đây. Trong đó, Blackberry 9900 sẽ tập trung vào thị trường cao cấp và 9360 cho thị trường giá rẻ.

Thông tin chi tiết về Blackberry 9900 bạn có thể xem tại đâyđây, bài tường thuật buổi họp báo tại đây. Ngoài ra, có một thông tin sẽ làm buồn lòng rất nhiều người: Blackberry 9900 sẽ không được nâng cấp lên [TAG]BBX[/TAG] trong tương lai.

457 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

phuan
TÍCH CỰC
12 năm
rất là đẳng cấp . giá không hề mắt so với 1 sản phẩm như thế
Đẳng cấp bình thường với giá đó thì nhất định không mua 9900 vì mình có thể mua 9900 với giá rẻ hơn gần 4T... tội gì
yeah, không biết chỗ nào phân phối chính hãng ngoài viettel nhỉ, hàng xách tay sẽ giảm giá mạnh
joedalton
ĐẠI BÀNG
12 năm
Với người yêu, hiểu và cần Blackberry thì sẽ không nghĩ như thế bạn à 😃
ferr@ri
ĐẠI BÀNG
12 năm
Brighstar là phân phối chính thức tại VN cho RIM
nhìn cũng đẹp. nhưng giá này làm 1 em IPhone 4 hay 4S vẫn ngon hơn
dttung80
TÍCH CỰC
12 năm
Hớ hớ, 15,75 tr mua được 1 chú iP4 lock -> unlock và một chú BB 9000 like new. 😁
Đúng thật! Đang dùng BB 97 và iPhone 4. Em 99 nhìn đẳng cấp thật, nhưng giá như thế thì mua iPhone 4 sẽ hay hơn.
Anyway, vẫn thích BB!
bác nói chí phải 😃

Tuy nhiên, đúng là giá còn hơi đắt tí ạ.
Nếu nhà mạng ko hạn chế trong vụ BIS thì giá này sẽ khó khăn đấy.
Đây là simfree ...
tony_doan
TÍCH CỰC
12 năm
Thực sự mình đã dùng nhiều dòng máy BB, nhưng với mức giá 15tr7 thì có lẽ HTC hay IP4 là lựa chọn ưu tiên hơn
Em mấu ngoài nhìn ngon hơn cả máy...Cấu hình tốt thật
mấy em mẫu nhìn bên ngoài ngon thôi bác ơi
chứ cấu hình bên trong k có tốt như bên ngoài đâu 😃
Máy đẹp quá, chờ 9360 ra sẽ xài thử BB 😁
có lẽ đt này dành cho những người đam mê BB thì đúng hơn . chứ với mình 15.75 triệu mình sẽ chọn 1 chiếc điện thoại khác 😃
Máy đẹp, giá hơi cao so với mình
mình đoán sau 3 tháng giá sẽ chỉ còn 1/2 :showoff:💣
Đắt quá đi ! Chắc 2 model chỉ thích hơkp với BBer "chính thống" thôi. Mà nhìn doanh thu RIM ở USA thua thê thảm nên mới dòm ngó Việt Nam đây.
Chưa có máy bb chính hãng nào nó giảm như vậy đâu, huống chi là máy đỉnh nhất bây giờ.
Hồi tối có hỏi lại vụ giá của 9360 thì được biết là giá nó vào khoảng 8.500.000vnđ
Điện thoại tầm trung của BB mà giá đã vậy rồi, sợ thật.
tinhte84
TÍCH CỰC
12 năm
9360 chính hãng mà 8tr5 thật chắc chắn sẽ nhiều người ủng hộ hàng chính hãng.

duyệt trình hay là trình duyệt nhỉ....?
giống kiểu dịch qua google đây mà ;))
ui ui 9900 sao giá chát chu quá vậy ta...!
Máy chất, giá cao ===> Em ngồi hóng thôi :banghead:
Giá hàng xách tay sẽ giảm.
Greycloud
TÍCH CỰC
12 năm
Chiếc BB này có cho mình cũng ko thèm xài chứ đừng nói là bỏ ra 15tr để mua, hết sức khó chịu với mấy cái quety lắm rồi, màn hình bé tí, bàn phím cứng hay bị dơ, chai, chập,...

Xài nó rồi thế nào mình cũng dễ bị chập luôn á 😃
nikik_mtl
ĐẠI BÀNG
12 năm
1/ bạn xài BB bao h chưa?
2/ bạn dùng điện thoại làm gì?
3/ bạn cần màn hình to để làm gì trong khi BB ko dành cho giải trí đa phương tiện, nó phục vụ công việc đến 70%.
4/ bàn phím chai chập dơ của bạn là của
hãng nào? nếu BB thì chắc là chiec của bạn bị chơi cái bàn phím rồi bạn àh
Chuẩn bị xách dép lên đi, con này thì fan BB đông lắm. Ko rành thì đừng có nguy hiểm như vậy.Ai cũng hiểu biết như bạn thì chỉ dùng tiền mua lambo.. Vertu, với mobiado để mua bánh mỳ hết hen. Vừa rẻ vừa thực tế
có vẻ nguy hiểm
không phải là cay đắng mà là ngu si, bố láo
cty nào phân phối 99 vậy
tegieng92
ĐẠI BÀNG
12 năm
đắt lòi ra, hợp với những ng trung thành với bb thôi.
cái giá chát thật :|

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019