RIM sẽ dùng độ phân giải 1280 x 720 và 720 x 720 cho thiết bị BlackBerry 10

Duy Luân
15/8/2012 22:12Phản hồi: 128
128 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chờ lâu thế này thì RIM chóng thăng lắm, chờ đến lúc đấy thì ko biết bao nhiêu smartphone mới ra đời rồi
quá ngon cố lên RIM ơi
hè hè, giờ nhìn thì thấy okie. Nhưng đợi đến năm sau, k bít đầu hay giữa năm sau, cha con chạy đua vũ trang, tất cả đều 1080p thì 720p lúc đó lại lạc hậu.
Bệnh của RIM là sản phẩm ra mắt quá trễ tính từ thời điểm giới thiệu, và k đón đầu trước, nếu chịu khó đón đầu cứ phang vào cấu hình cao cao 1 tý, đến khi ra mắt tùy tình hình mà nạp thì có vẻ ngon hơn.
@thinhletien Os của rim có bao h dùng đến chip cao đâu nhưng quan trọng nó tối ưu hết. (PB có cấu hình cũng thường thôi nhưng đú đỡn vẫn tốt đó thôi, do os tốt đấy bạn)
thecanh_92
ĐẠI BÀNG
12 năm
ơ thế con PB cuả em thì sao.man hinh 1024*600 thì ko lên dc bb10 à 😔(
thích độ phân giải cao, her
vấn đề băn khoăn em ày là ứng dụng sao thôi
RIM và NOKIA có cố tật rất giống nhau - Đưa hàng ra show (trình diễn) nhưng không cho anh em chạm vào. Đến lúc tụt cả hứng thì mới ra hàng nhưng lúc đó cửa hàng bên cạnh nó đưa chân dài ra phục vụ mất rồi. Hết tiền thì anh em ủng hộ sao được nữa ^^
@CoffeeHN Đã yêu BB thì bác phải chịu nhịn tý chứ, vừa thấy chân dài lướt qua đã động lòng rồi.
720p thì quá good rồi, còn màn hình vuông gợi nhớ mấy em model cổ của BB
vitxiem02
TÍCH CỰC
12 năm
Màn hình trên BB thì không ai qua mặt được rồi, độ nét thì khỏi chê luôn
mr dinh
TÍCH CỰC
12 năm
vẫn mến cái bàn phím vật lý của bb.nhưng lại yêu cái màn hình cảm ứng lớn để lướt wep xem phim.mình thật là đa tình!
Trước giờ vẫn yêu màn hình của RIM, độ phân giải thế này càng kết ^^ chờ mong, chờ mong :x
rongV
TÍCH CỰC
12 năm
thích cái N rồi đấy nhé....ủng hộ RIM nào... ^^
Nói thật mấy bạn cứ lo BB 10 phím qwerty có chơi được game tốt không nghe cứ buồn cười thế nào ấy. Đã dùng BB thì ít khi ai để ý đến game và mấy thứ giải trí nói chung. Nhu cầu công việc vẫn là ưu tiên hàng đầu. Trong BB của tôi không có game hay nhạc hay phim gì cả. Và tôi thấy hạnh phúc với điều đó 😃
@Phạm Tuyền Rất tiếc nhưng ng như bạn ko có nhìu, và lợi nhuận cũng chứng minh điều đó mà cái này là làm ăn chứ có phải là thú vui đâu, lợi nhuận tuột hoài ai đỡ nổi
"Chờ em trong mỏi mòn và tình yêu xưa có còn"
Vẫn đang xài 9k để chờ em màn hình vuông đây, hehe...
Cuối cùng cũng phải tăng độ phân giải lên
vậy pb màn hình 1200x600 thì sao ta? Có phải là....khởi đâu cho thiết kế chuẩn không ta?
shyaken
ĐẠI BÀNG
12 năm
Điện thoại hình vuông 8->
destiny9x
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đừng bao giờ lấy Rim ra so với 4S, 4S nó là cái quái gì mà đủ tuổi đứng so sánh ngang ngửa.
Lúc xưa cái màn hình vuông của Windowmobile luôn luôn chịu thiệt vì ít có ứng dụng đi kèm. với Rim thì sao không biết.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019