Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

RIM xác nhận lỗi chết bất tử của 9900/9930, đang tìm cách khắc phục

vuhai6
19/11/2011 9:49Phản hồi: 261
261 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ndhoa
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình thì cứ xài 9700 cho nó lành...vừa kinh tế lại vừa đủ tính năng cần thiết...
Hehe, mình đã gặp 2 chú 99xx đang phải bó bột, hic
Ai có xác máy hay xác bán không kaka. Kệ mọi chuyện hên xui, tới đâu hay tới đo...😁
Nếu chỉ là phần mềm thì ok rồi. Hy vọng chỉ là bị MỀM 😁
tung1238
ĐẠI BÀNG
12 năm
hoan nghenh hành động nhận trách nhiệm từ rim
Phong ba bão táp không bằng ngữ pháp việt nam. Các bác đừng có mà cãi nhau. Mọi người hiểu là được. Con k hiểu...thì lại hỏi bác chủ tóp.hhehe
Ôi giời, giờ mới biết "chết bất tử" là phương ngữ :| chắc là chỉ có người miền bắc mới hiểu :| thảo nào anh em miền trung và miền nam thắc mắc.

Nói chết bất tử là cái chết bất thình lình, chết không lý do, tự nhiên lăn quay ra chết. Cũng giống như có bác ở trên nói là "mày đến bất tử" tức là bất thình lình nó đến, không biết trước, ko hẹn trước 😁
Mình là người HN nè đâu có nghe thấy nói chết bất tử bao giờ đâu, chỉ có chết bất đắc kỳ tử thôi. Chưa nghe ai nói rút gọn thành "Chết bất tử" cả.

Bất = Không
Tử = Chết (Hoặc con)

Chết bất tử = Chết không chết :D

Anyway, thấy title như vậy vào comment cho xôm chút thôi, lạc đề hết rồi mà :D
quanhp68
ĐẠI BÀNG
12 năm
đang buồn
hết cả người mà các bác còn tranh luận cái gì vậy ta.nhưng phải đồng ý với bác là chỉ có chết bất đắc kỳ tử thôi.
có chết bức tử thôi, không có chết bất tử nhá :D
kipper180
TÍCH CỰC
12 năm
BB giờ cũng nhiều lỗi như ai rồi ....!
bigmi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bold béo ị của em ngày xưa cũng bị cái này,đang yên đang lành lăn quay ra chết,phải tội nhờ người nhà mua rồi xách về giùm nên ngậm ngùi bán xác.
v_plou
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn khoan bán nó đi mà hãy tận dụng nó như một cục chặn giấy sang trọng có bàn phím full Qwerty đẳng cấp :giggle:
hy vọng 1 tương lai xa 9900 giá rẻ bèo vì dịch bệnh 😁 đùa thui hé hé, đừng bem mình
Bác vào chủ đề chính đi, bác cứ nhặn lên hoài thế nhỉ. Bác ko hiểu nhưng nhiều người hiểu ok chưa

Cứ hay săm soi câu chử, sống thoải mái tý đi, hay bác yêu BB đến độ ghét bài viết này sao ?

Nhiều bác cứ hay câu nệ quá, vào chủ đề chính đi

Gởi từ Gen4, đọc từ TinhTe
hơ hơ,thích câu của bác này 😁

đã xài tới điện thoại xin rồi thì sẽ chẳng ngần ngại xấu hổ j khi quay lại móc cái dt cùi ra gọi trước mặt thiên hạ 😆
Máy ngon vậy mà bị bệnh thế thì sao dám cưới
iptran68
TÍCH CỰC
12 năm
hay quá! k biết bác nào đã bán xác 99 chưa nhỉ? mình cũng muốn mua lại? ^^
mình nghe nói bản rom leak mới nhất có thể cứu dc em nó đấy, trên c r a c k berry khối người cũng bị như anh em ta ở đây nhưng khi up rom đó cho bb thì nó ngóp ngóp bò dậy, em em cũng thử xem sao. có thể lên ckberry để bik thêm chi tiết 😁
nguy hiểm quá.....
Ha_TM68
TÍCH CỰC
12 năm
Với mình cho đến bây giờ thì BB 9700 vẫn là an toàn và hiệu quả nhất😃
Nhưng mà 97 bé quá so với tay em anh ạ :ninja:
May quá, vẫn chưa có tiền mua 9900 😁
vậy là "đai-đai hay không" cũng bị đai bất tử nhỉ ? ghê quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế