Rò rỉ ảnh ngoài đời của Moto 360 thế hệ mới: vẫn chưa tròn đủ 360 độ, 2 kích thước?

Duy Luân
21/8/2015 22:59Phản hồi: 42
Rò rỉ ảnh ngoài đời của Moto 360 thế hệ mới: vẫn chưa tròn đủ 360 độ, 2 kích thước?
Hai người dùng mạng xã hội Reddit và Google+ mới đây đã đăng tải tấm ảnh chụp ngoài đời thực của chiếc Moto 360 thế hệ mới. Thiết bị này trông khá giống những ảnh rò rỉ với các mấu gắn dây tương tự như đồng hồ cơ (Moto 360 hiện tại không có phần này). Nó cũng có vẻ mỏng hơn và tiếp tục sử dụng màn hình tròn, tuy nhiên hơi tiếc là mảng đen nằm ở cuối màn hình vẫn còn đó khiến mặt đồng hồ không được tròn đủ 360 độ. Trên Moto 360 thì phần đen này dùng để chứa cảm biến ánh sáng và mạch điện, trong khi các đối thủ Android Wear khác đến từ LG thì đã dùng màn hình tròn đủ từ lâu. Một tấm ảnh khác cũng chụp Moto 360 thì tiết lộ sẽ có hai phiên bản to và nhỏ cho người dùng lựa chọn, khớp với tin rò rỉ cách đây ít hôm. Chưa rõ bao giờ thì Moto 360 (2015) ra mắt, có thể là vào tháng sau.

Bức ảnh cuối cùng này do chính CEO Yang Yuanqing của Lenovo đăng tải

Nguồn: Droid-Life
42 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tackhungbo
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nhỏ hơn đời đầu xíu là đẹp
Đức_ht
ĐẠI BÀNG
9 năm
Laptop Dell Inspiron 5448 ai đánh giá dùm em con này với em tìm trong kia không thây chỗ đăng bài hỏi, có gì nhầm bài thì xin post qua kia dùm, em dùng để học CNTT nghành KTPM ạ XL vì làm phiền
@Zutter chắc tầm 17chai trở lại nhỉ.. mua cái này đi bạn
tham khảo xem
http://www.chotot.vn/quan-1/mua-ban-may-tinh-laptop/dell-inspiron-7352-core-i7-5500-8g-1t-full-hd-17981398.htm#
power1
TÍCH CỰC
9 năm
Trông mỏng đi nhiều rồi, yêu đấy!
Công nghệ chả thấy đi lên gì cả, màn hình tự nhiên có vệt đen.
Ko biết ae tinh te có mua ko
mimosa1805
TÍCH CỰC
9 năm
Chừng nào còn màn hình chưa full chừng đó còn cạch, con LG đẹp hơn nhiều
2Tek.vn
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chờ Samsung ra SW tròn xem thế nào.
huynhtoan92
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nhiều lúc cũng ham hố muốn mua 1 cái đồng hồ, mà đi thử thì tay nhỏ quá đeo cái nào cũng ko dc. Trước giờ xài dc cái đồng hồ casio thần thánh thôi 😃.
@huynhtoan92 Mình tin rằng tay bạn nhỏ nhưng chưa chắc đã nhỏ bằng tay mình (chưa tìm thấy ai tay nhỏ hơn mình ngoài đời thật). Đo vòng cổ tay có 14,5cm. Mình vẫn đeo dc đồng hồ, vẫn thấy ok, mình có hai cái thỉnh thoảng thay đổi nhau! Tay nhỏ chọn mặt 3,8cm trở xuống là dc! Quan trọng là bạn nên ra cửa hàng ướm thử lên tay để chọn và cảm nhận, tay nhỏ chọn đồng hồ tất nhiên là khó hơn rồi!
culihvc
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ko đẹp bằng LG rồi.
Bacutri
TÍCH CỰC
9 năm
Quá đẹp
Pop-up
TÍCH CỰC
9 năm
Thích e này hơn 360 đời đầu, hi vọng là giá mềm để còn suy xét
nemo1560
TÍCH CỰC
9 năm
chua thấy thông tin về pin. vẫn trung thành với LG G watch, ko dám chuyển qua 360, vì thấy vợ đeo đi làm toàn phải đem theo dock sạc.
Hàng TQ thì mình từ giã nó, chyển qua a Sam 😃
Stuart
TÍCH CỰC
9 năm
2 kích thước thì bán sẽ chạy hơn rồi. Nhưng lỡ yêu AW mất rùi.
Thực ra ko đủ tròn là 1 lý do nhỏ trong tổng thể ghép lại mà cuối cùng ng dùng vẫn chưa mặn mà trong việc mua nó. Căn bản là vẫn chưa đủ sức hút
vậy là đẹp rồi
tuyetson98
TÍCH CỰC
9 năm
Muốn đẹp theo kiểu cổ điển thì đồng hồ cơ
Đã đeo đồ công nghệ phải đẹp kiểu hiện đại như zenwatch hoặc apple watch
Ko thích nữa mùa
@tuyetson98 Zenwatch với Apple watch có gì đâu mà đẹp kiểu hiện đại, màn hình chữ nhật thì quá là bt rồi, màn hình tròn nhìn mới hiện đại
mỏng và nhỏ hơn 360 hiện tại thì OK. Chứ cái 360 hiện tại nhìn hình thì đẹp chứ đeo lên nhìn phát hờn
Đang xài Moto Droid Turbo. Kết hợp với e này thì sao nhỉ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019