Rò rỉ cấu hình Xperia Z4: màn hình 5,1" Full-HD, Snapdragon 810, camera trước tăng lên 5MP?

Duy Luân
30/3/2015 23:9Phản hồi: 224
224 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

NstSinh
ĐẠI BÀNG
9 năm
full HD là quá ngon rồi cần gì 2K mà trong khi nhìn so sánh cũng không phân biệt được đâu là 2K đâu là là Full HD chỉ lãng phí Pin phần cứng !
suzuki100602
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chờ đợi 1 5 trời chỉ nhận đc từng này thôi sao Sony???
Cam không có chống rung quang học ah2???
Ram vẫn = ram của Z3
Thấy thất vọng rồi đấy Sony ah!!!

Thôi đành vậy, chuyển sang M$ Lumia 940 hóng.
còn nếu Sam S7 đc như lày thì ..... quất luôn khỏi lăn tăn.
5.1 thì 2k làm j? Quả này ổn ổn. Đợi Z4 lâu quá rồi 😔
Cảnh giới của sự ng u dốt , thật sự hiếm có thành phần nào mà thở ra câu nào người ta cũng muốn chửi vào mặt như bạn zai ở trên =))
coitmno1
ĐẠI BÀNG
9 năm
Samsung S2 màn ips =)))) chắc tôi chớt =))))
Mình là mình rất nể những bạn kiến thức sâu rộng như thế 😁
Màn hình của Sony thì đẹp mà nói chung của Samsung hay Apple thì cũng đẹp. Nhưng ngoài màn hình đạt yêu cầu và thời lượng pin tốt thì Sony ko còn điểm gì nổi bật bao nhiêu năm nay, chán!
Cái màn thì kô nói, nói là nói tới cái thiết kế và camera. Đâu phải lúc nào cũng chỉnh tay được.
Sony cần những sự thay đổi lớn hơn để có thành công
nói chung là dòng z đẹp thật nhưng cầm thực tế trên tay vẫn thấy phần viền dưới nó trống trống sao ấy
Sao z3 sieu phẩm ma sony hk cho cam trc 5mpx nhỉ, ma th t thấy 2.2 chup cug dep lam r, dag xaj z3, cam thay rat hai long
hoangbomtq
ĐẠI BÀNG
9 năm
Ngoài chip và bộ nhớ ra không thấy có gì nâng cấp đáng kể, mà lúc ra rồi chắc mọi người mua z3 hơn vì rẻ hơn 😃
masterss0
TÍCH CỰC
9 năm
kiểu dáng từ z rồi đến thế hệ 4 vẫn k phân biệt dc khác nhau ra sao @@
LINKIN-VAN
ĐẠI BÀNG
9 năm
Vậy là Z3 sẽ xuống giá 😃
Thím thì phản pháo đc cái bíp gì khi kiến thức rỗng tuếch -_- S2 xài IPS -_- Pentile éo biết là cái gì người ta dẫn chứng cho ko phản biện đc thì cmt thiểu như thế này -_-

coitmno1
ĐẠI BÀNG
9 năm
@bibi012 Super amoled plus là màn amoled đc sắp xếp theo ma trận điểm ảnh truyền thống thay vì pentile. Nhưng nó chả liên quan gì đến ips trong câu mà bạn trẻ nói là samsung làm màn ips từ thời s2 đâu ạ. Ips nó chỉ là tấm nền thôi chứ không phải công nghệ màn hình như amoled với lcd nhé. Đã dùng màn amoled thì chả ai ốp thêm nền ips vào làm gì đâu ạ =)))
Không biết ở đây ai mới là người không biết gì =)))
coitmno1
ĐẠI BÀNG
9 năm
@bibi012 Thế mình nói có gì sai bạn cứ lập luận phản bác. Bạn cứ bảo đọc là đọc cái gì. Wiki và 1 số bài viết về cái này mình cũng đã đọc bạn cần mình đọc thêm chỗ nào nữa?
@bibi012
Tôi chả cần biết chú hay thằng apple haters là thằng mịa nào hay các chú tranh luận cái xoong nồi gì với nhau nhưng phát biểu đậm chất dốt nát như S2 xài màn IPS là tôi cũng đủ hiểu trình độ của chú ở đâu rồi ok? o_O từ đầu đến h chú dẫn ra đc cái link nào ra hồn chưa hay chỉ biết to mồm thở thối o_O G3 cao cấp nhất của LG thì sao nhỉ ? Nó ko đại biểu cho việc G3 sẽ hơn G2 về mọi mặt :rolleyes: thực tế màn G3 ngoại trừ cái res lòe gà ra thì thua màn G2 toàn tập từ độ tương phản , độ sáng đến khả năng hiển thị ngoài trời đã vậy còn mắc bệnh ám vàng chứ ko trong trẻo như G2 :rolleyes: sự ngu d ốt thật đáng sợ
http://www.gsmarena.com/lg_g3-review-1086p3.php

Bonus thêm cái link về màn SUPER AMOLED PLUS của tinhte cho chú
https://www.tinhte.vn/threads/man-hinh-super-amoled-plus-la-gi.601313/
lamchikha
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mình muốn một chiếc điện thoại: Phần mềm IOS của Apple, mượt mà và pin trâu, sóng khỏe, chụp ảnh đẹp như Lumia của Micro, Nhiều ứng dụng tiện ích như Galaxy của Sam Sung, Bảo mật như Blackberry, lung linh như Sony và giá như của Q-mobile. Ai có thể giúp mình không ạ ?
@lamchikha Sắp có mẫu Boom phone của anh Quảng nổ đáp ứng hết nhu cầu của bác😁.
lamchikha
ĐẠI BÀNG
9 năm
Giá nghe đâu tới tận 13 củ chuối ạ. Đắt rồi còn gì.
Chụp ảnh với Sony khá thích với nhiều tùy chọn, z4 cam trước có lẽ có nhiều cái hay để tự sướng đây.
T&V - Lumia 630 !!!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019