[Rò rỉ] G3 Stylus có bút cảm ứng trong video quảng cáo của LG

TDNC
7/8/2014 0:24Phản hồi: 73
[Rò rỉ] G3 Stylus có bút cảm ứng trong video quảng cáo của LG
lg g3 stylus.png

Trong một video quảng cáo của mình về các phiên bản G3, LG đã vô tình cho thấy họ còn có một phiên bản nữa có tên là G3 Stylus với bút cảm ứng đính kèm. Video này sau đó đã bị gỡ xuống nhưng may mắn đã có người kịp thời up lại cho chúng ta coi. Đoạn video chỉ nói về G3 và G3 Beat, nhưng gần cuối video bạn sẽ thấy có một đoạn ngắn có hình G3 Stylus và có vẻ như màn hình của nó còn lớn hơn G3.

Có thể do góc nhìn và góc đặt máy trong video khác nhau nên đã tạo ra sự khác biệt về kích thước màn hình. Ngoài ra, một nguồn tin khác còn cho biết G3 Stylus sẽ ra mắt vào quý 3 năm nay và cấu hình sẽ thấp hơn G3 một chút, bao gồm cả dung lượng pin và độ phân giải màn hình. Đây được xem là một trong những động thái đón đầu của LG trước thông tin dự kiến Samsung sẽ ra mắt Galaxy Note 4 vào tháng sau. Mặc dù cũng cần phải nói là những máy trước đây của LG có bút cảm ứng đều khá "phổ thông", không thể cảm nhận lực nhấn và nét vẽ như bút stylus của dòng Galaxy Note. Mời các bạn xem video, nội dung hơi dài nhưng cũng khá hay, nếu muốn nhanh thì các bạn có thể tua đến phút 2:45 để xem hình G3 Stylus.

73 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bây h tới thím LG đẻ 😆
Học theo SS rải mọi mặt trận
madam77
TÍCH CỰC
10 năm
LG đang đấu với dòng note của ss đây mà và chúc cho chiến thắng
Khá là đẹp. Ko cần chi 2 k. Cấu hình ok xiu mà giá họp lí là được. Bat đầu cuộc chiến với a ss đi nào
Em đang dùng Z1 và 5s nhg luôn ủng hộ máy LG, đả đảo máy SS 😁
@thienhai_241 bác có thích Lumia 1020 ko bạn.mình đanh thích Z1
@hhheee e ko bác ạ 😁 bác bán đi làm Z1 đi cho sang chảnh ^^ dùng ko fai nâng trứng như ip, trần trụi luôn :D
@thienhai_241 xin cái li do, phục bạn thật chịu đựng đc cái màn ám khói của z1
@canxda Giờ dùng lumia là hợp lý nhất. Đã dùng thử z2 thấy ko ham. Đang dùng iphone 5 nhưng vẫn thích cái 8.1 trên lumia 520.
@nguyenhai712 nói thật wp mà vẫn còn giữ mấy ô gạch thì chưa muốn dùng
Màn g3 đẹp mà sao độ trễ cảm ứng cao quá refresh rate thấp . Màu hơi đục hơn g2. Chuyển tiếp khi web có nhìu hình là hiển thị khá lâu.
CÒn lại nó làm tốt hết. Bó tay LG lần đầu phàn nàn về màn hình như tụi SS
E nghĩ dòng G3 stylus ko thể cạnh tranh đc với note4 vì dòng note của ss trước đến nay đã có thương hiệu riêng. Nó không giống các sp trước đó về kiểu dáng cũng như cấu hình. LG bê nguyên một thiết kế cũ rồi phóng to màn hình lên, có thêm cái bút cho có tí giống " note ". Nó chỉ làm cho thiết kế dù đẹp đến mấy cũng thành bão hoà.
@khóc vì em Xin hỏi bạn bao nhiêu tuổi rồi ?
@khanhduonggeo cái hạng nồi đồng nấu đá như bạn tư cách gì hỏi mình học lớp mấy???sao không tự dội gáo nước và hỏi ngược lại bản thân đi🆒
@khanhduonggeo bạn cứ về NOKIA mà làm việc...nó đang thỉnh cầu bạn đó con mọt ạo_O
@Azion Bác cứ kệ bác ý... Bảo thủ k chịu học hỏi
Cá nhân mình cảm thấy LG đi từng bước rất chắc chắn. Lùi hẳn lại phía sau để chuẩn bị sản phẩm tốt hơn. Nhường sân khấu cho Sung, Táo và Nokia.
Tuy nhiên, giống như các nhà sản xuất thiết bị phải đi mua licence hdh của hãng khác là lòng trung thành của khách hàng (có xu hướng trung thành với hệ điều hành hơn là nhà sản xuất).
Hy vọng LG sẽ phát triển dịch vụ ưu việt để buộc khách hàng vào cái "hệ sinh thái" của mình.
Liệu em VU4 có y trang như này và lùn lại không nhỉ. đc vậy thì toẹt. bởi dùng VU là yêu VU ngay !
Cây bút này ví như cây súng của người xuất gia. Sống mấy chục cái xuân xanh chỉ dùng vào việc đi tolet, cái bút này cũng vậy trang trí và bít lỗ bụi là chính.
Hi vọng cấu hình G3 stylus không bị LG giảm xuống 😃
Ngon rùi. Những ai ko thích dòng Note có thêm lựa chọn ;)
có 1 số bộ phận rất tinh tế, topic mặc dù ko hề liên quan cái gì cũng ráng lôi SS vô chửi, ngày này qua ngày khác ko chán
Cây bút cảm ứng có gì ngon hơn ngón tay nhỉ?
@webzone.vn Bạn nên đọc qua nhé .
http://genk.vn/di-dong/tong-hop-cac-tinh-nang-moi-hap-dan-cua-but-cam-ung-spen-tren-galaxy-note-3-2013090501402621.chn
Các b cho mình hỏi tí có phải công nghệ incell của lg xài cho các máy dòng g series cao cấp của mình có vấn đề ko? mà tỉ lệ lỗi có liên quan đến cảm ứng ( loạn, cảm ứng, chết cảm ứng ) rất nhiều ko?
Lg đã có dấu hiệu chậy đua đi xuống dốc sau sự thành công của g2.
Giờ cứ LG mà xài , cạch thằng $$ ra là vừa
@dmt4ukhw4 rẻ hơn đáng kể
Đã dùng cả bút trên Vu của LG và Note của SS, nói thật là nó khác nhau quá nhiều, đến bây giờ thì SS vẫn vượt trội các hãng khác ở khoản tích hợp bút cho thiết bị
Mong có con G3 hang quốc sài đỡ cong chưa đc nữa

Sent from my iPhone using Tinhte.vn mobile app
viaipi
CAO CẤP
10 năm
Stylus là dòng thay thế cho VU mà

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095