Rò rỉ hình ảnh bản mẫu của BlackBerry Z20?

Blaze1st
23/12/2014 13:6Phản hồi: 167
Rò rỉ hình ảnh bản mẫu của BlackBerry Z20?

Trang N4BB đã đăng tải hình ảnh bản mẫu được cho là của Z20 (tên mã là Rio) - chiếc BlackBerry tầm trung dự kiến sẽ có mặt vào năm sau. Theo hình thì Z20 sẽ là một chiếc BlackBerry thuần cảm ứng, và nó mang cảm hứng thiết kế từ đàn anh Z3 hiện nay. So với Z3 thì có vẻ như chiếc Z20 "Rio" này cứng cáp và mạnh mẽ hơn, đặc biệt khi các bạn nhìn vào cụm camera + đèn Flash LED.

Về cấu hình, BlackBerry Z20 "Rio" dùng màn hình 5-inch, độ phân giải 1280x720, vi xử lý lõi kép 1,5GHz, RAM 2GB. Máy còn có camera chính 8MP, pin dung lượng 2.800mAh, có hai loa ngoài. Người ta dự kiến BlackBerry sẽ chính thức tung ra mẫu máy này vào tháng 2 năm sau, và thị trường mà tập đoàn Canada muốn hướng đến đó là các nước mới nổi.

Cấu hình rò rỉ của BlackBerry Z20 "Rio"
  • Màn hình 5-inch, độ phân giải 1280x720
  • Vi xử lý lõi kép 1,5GHz
  • RAM 2GB
  • Camera chính 8MP, camera phụ 2MP
  • Bộ nhớ trong 16GB, có hỗ trợ microSD
  • WiFi 802.11 b/g/n, Bluetooth 4.0, DLNA, Miracast
  • Pin dung lượng 2.800mAh
  • Có hai màu: trắng và đen
  • Độ dày: 9,5mm

167 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thiệt vậy thì mừng lắm!
samview
TÍCH CỰC
9 năm
@neich_it Nói chuẩn quá , cả cái main mà quan trọng mỗi con chip + ram thì tầm hiểu biết còn thiếu nhiều. Thường thì bọn này nó không chịu chết , những thành phần kia mới bị chết thì đau à nghen
Đối với ae BB, cái mà hư được đều có tiếp xúc vật lý ( bàn phím, pin, màn hình, các nút bấm ) đều chấp nhận được cả , còn main không được hư
@dihuta ko hiểu mừng cái j???
mountain90
ĐẠI BÀNG
9 năm
@LyTuyetPhong Bác lên 10.3.1.1154 xem sao nhé 😃
trungdoanzh
ĐẠI BÀNG
9 năm
Không thể nào ưa nổi cái chỗ camera
tuanchuoi
TÍCH CỰC
9 năm
@Potter257 Ý bạn là nó phải nổi lên như ip mới ưa?
tuanchuoi
TÍCH CỰC
9 năm
@Potter257 Ý bạn là nó phải nổi lên như ip mới ưa?
Nhìn thì đẹp nhưng cái 4 góc vuông cầm không có sướng tay !

Ad spam ! Mod cho ra đảo luôn đê 😁
vitamin_a
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Nokfev Ad >Mod, Mod cho Ad ra đảo Phú Quốc thì Ad cho Mod đi Hawoai chơi vô thời hạn : ))
thegiang889
ĐẠI BÀNG
9 năm
không đẹp lắm nhỉ, giá 4tr thì may ra ổn 😁
Người ta dự kiến BlackBerry sẽ chính thức tung ra mẫu máy này vào tháng 2 năm sau, và thị trường mà tập đoàn Canada muốn hướng đến đó là các nước mới nổi.

hướng tới roanh nhân ko xong rùi lại về nước mới nổi như vn, lào cu ba, malai, nga, mexico
sao ko hướng vào bọn tu ban thoi nat ,
neich_it
ĐẠI BÀNG
9 năm
@clickeveryday Bạn có nhất thiết phải đá đểu thế ko nhỉ?
@clickeveryday chiến lược kinh doanh của họ ! có nguyên cứu cả đấy ! chứ không phải nói cho xong ! Tư Bản nào mà thối nát hả bác ?! cũng chỉ là chế độ thôi ! thối nát thì đã ko thể tồn tại và khối người cứ muốn đâm đầu vào chổ thối nát đó ! xàm...
@clickeveryday tư bản thối nát là thế nào vậy bạn, bộ VN thơm lắm sao ?
HTC G1
ĐẠI BÀNG
9 năm
sao thấy k đẹp bằng z10
Dory01
ĐẠI BÀNG
9 năm
cảm hứng thiết kế từ Z3, không phải Z30
download012
ĐẠI BÀNG
9 năm
Thất vọng về phần cứng quá...
t7ragon3ow
TÍCH CỰC
9 năm
@Long_Xuyen_Boy Chia sẻ :

Hình như mấy lỗi này ở thời bb10 os 10.1

Bạn up cho nó lên 10.3 đi.
Chứ bạn nói bạn xài 6 con BlackBerry Phone os 10 mà con nào cũng lỗi như vậy thì chắc bạn số hên lắm rồi đó 😁
(dính máy test)

Mình đây 2 lần mua đều Z10, xài 1 năm trời hơn, chả gặp lỗi nhiều như bạn nói.
Lên 10.3 lại càng ko mà còn mượt hơn 😃
@t7ragon3ow Đa số máy dính các lỗi đó đều là máy chạy 10.2.1 bản mới nhất là 3442 đó bạn. Bản leak 10.3.1 công nhận là ngon, mấy cái lỗi cơ bản đó trên 10.2 hầu như ko còn. Mỗi tội leak hoài, update theo hoài cũng mệt -_-
@Long_Xuyen_Boy Bác đã xài Z30 cho mình hỏi xíu, Pin online 3g có khá ko ? Độ sáng thường để bao nhiêu % là vừa mắt ? Em sắp tậu 1 con 😁
neich_it
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Mr.Worldwide Cứ tậu đi, khỏi lăn tăn. :v
vẫn không đẹp bằng z10 nhỉ
kebono
TÍCH CỰC
9 năm
Mặt tiền đẹp bao nhiêu thì đằng sau xấu bấy nhiêu. . fan bb như mình cũng thật khó chấp nhận
mrlehoangan
ĐẠI BÀNG
9 năm
@kebono Cá nhân mình thấy đẹp, cân đối, nam tính.
khongmacca
TÍCH CỰC
9 năm
@mrlehoangan Bác phân trần với chị em làm gì :p
kebono
TÍCH CỰC
9 năm
@mrlehoangan Mặt trước thôi bác. Lưng nhìn tệ quá
Mặt sau nhìn như đt tàu, con z3 cũng như này
chất phết đó ha 😁
Vẫn câu hỏi cũ:

Giá bao nhiêu?
Giá 8 triệu 😁 ????
hoanhieudk
ĐẠI BÀNG
9 năm
điện thoại cũng như vợ ấy mà. ai yêu vợ thì khen vợ xinh, thấy vợ thằng bạn thì thấy nó còn xinh hơn, rồi có khi cũng muốn cái gì mà ... trên tay ấy nhỉ 😁. sau đó có thằng bạn hay đứa em giới thiệu người yêu ( có thể sắp là vợ nó hoặc chỉ là dự án) thì lại ngồi nhận xét (đôi khi cũng muốn trên tay một ý - chỉ nghĩ trong đầu không nói ra).:D:p
@hoanhieudk bác nói hay quá... đúng ý em..!!
nipponx
TÍCH CỰC
9 năm
4tr
body thấy thua e z10...
Chip này là S4 thì phải. Ko biết phần cứng có đarm bảo trải nghiệm ko đây, nhất là khi ké app android.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019