Rò rỉ hình ảnh Benchmark của Xperia arc HD (Nozomi)

TDNC
6/1/2012 16:23Phản hồi: 218
218 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sao nó lại đẹp thế nhỉ? 😁
bộ nhớ trong chỉ 8GB và k có khe thẻ nhớ. haizz. không bit nên gọi là cải tiến hay cải lùi nữa:stomp:Gameloft bjo mỗi game cũng cả 1gb rùi, còn thêm vài cái linh tinh khác nữa. Chán sony ghê
HaiYuichi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em nghĩ là do cái quả cam 12mpx nên thiên hạ cũng chả cần dung lượng mở rộng lớn để cài app nghịch lung tung làm gì ... Sony kinh doanh hướng đối tượng hẳn hoi mà bác ... :rolleyes:
Vậy chẳng lẽ không có bản 16Gb, 32Gb, 64Gb à ? Vậy cũng thắc mắc
thực sự đẹp, sony đã bỏ được thiết kế phím cứng mà mình rất ghét trước đây
deppppppppppppppp
hindaica
ĐẠI BÀNG
12 năm
Sao mình lại thấy nó ko đẹp = em Arc nhỉ, nguyên mặt trước đang đẹp thì lại bê nguyên dàn đèn led vào nhìn nó cứ kiều gì ý, 2 bên cạnh cũng ko có nét riêng như của Arc, tự nhiên lòi ra cái vạch trắng nhìn rõ chán.Mà sao bên cạnh phải lại chòi ra mấy cái nút vậy....
cuticuti
TÍCH CỰC
12 năm
arc 2 nhưng ko còn chút sẹc xi của arc nữa 😔
henkarin
ĐẠI BÀNG
12 năm
3 cái dấu chấm nhỏ là 3 phím cảm ứng đó các bác. Cái hàng xi kim loại kia chỉ để bểu hiện chứ năng cúa 3 phím đó thôi. Đúng là máy phần dưới màn hình hơi dài. Nhưng ngắm em nó lúc tắt màn hình vẫn rất đẹp. Giống Arc vậy. Viền màn hình với màn hình tiệp màu với nhau luôn. E nghĩ ngắm thì ngắm lúc e nó tắt màn hình. Còn khi bật lên thì chỉ chú tâm vào màn hình thôi. Mất cân xứng chút vẫn ko sao. Keke
Cấu hình thì tốt nhưng thấy kiểu dáng không đẹp cho lắm nhỉ.
Xdarkest
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thiết kế quá bình thường, quá đơn điệu, kém xa Arc 1, ko biết các bác thấy đẹp chỗ nào? phải chăng vì nó là Sorry !
carotmen
TÍCH CỰC
12 năm
khá là hấp dẫn và nam tính!
woobin193
TÍCH CỰC
12 năm
2 bên nhìn ko được đẹp 😔, bộ nhớ trong chỉ có 8GB, mà lại, ko có khe thẻ nhớ là 1 khuyết điểm lớn :(
dat2391
ĐẠI BÀNG
12 năm
Thiết kế trông đơn giản hơn Arc, phát biểu hơi ngu nhưng em cứ thấy hao hao X7
Thật đó bác =)). Con X7 bị vát 4 đầu mà,có liên quan gì với dáng thẳng này nhỉ ?
ukm! Nhìn kũng khá đẹp đó chứ nhỉ!
Có thêm sự lựa chọn cho người dùng đẳng cấp!
Chờ xem clip trên tay thui!
camera 12mp, thế này có thể thay N8 được rồi đấy nhỉ, mà chỉ tiếc là xài flash led 😔
Sony được cái mã thôi, chứ còn lại thì hay bị bóp
quái nhỉ mình thấy nhiều cái đẹp mà ....
Cái viền phía dưới dầy để cầm ấn đỡ bị trượt.
Vỏ bóng lộn thì dễ trầy xước lắm
Các bác muốn không đơn điệu thì phải quay về đt phổ thông bàn phím cơ thôi
nhình kg đẹp bằng arc nhưng mà vẩn mang phong cách dòng c trước đây, vuông vắn, viền bạc
henkarin
ĐẠI BÀNG
12 năm
Lúc rò rỉ hình thì các bác thay phiên nhau chê xấu. Những khi cầm trên tay thì lại nức nở khen. E thấy kiểu dáng máy rất ổn, rất nam tính. Cứ gọi Arc là mẫu nữ, thì arc hd là mẫu nam vậy. 😃
prin77
CAO CẤP
12 năm
Đang mong chờ con này..đợi lâu lắm rồi....

Sent from my iPhone using Tinh tế
V2TV2T
TÍCH CỰC
12 năm
Thích có con wp thế này 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119