Rò rỉ hình ảnh BlackBerry Porsche Design "Keian": dựa trên Passport, giá 2000$, ra mắt ngày 20/9?

Duy Luân
26/4/2015 22:25Phản hồi: 89
Rò rỉ hình ảnh BlackBerry Porsche Design "Keian": dựa trên Passport, giá 2000$, ra mắt ngày 20/9?
Hình ảnh về một chiếc BlackBerry Porsche Design mới vừa bị rò rỉ, và có vẻ như đây chính là sản phẩm mang tên mã "Keian" (P'9984) từng được CEO của công ty tiết lộ tại triển lãm MWC 2015. Nhìn vào bàn phím cứng và màn hình, chúng ta có thể dự đoán rằng Keian được thiết kế lại từ chiếc BlackBerry Passport với cùng màn hình vuông 4,5" 1440 x 1440, camera chính 13MP, camera trước 2MP, cài sẵn OS 10.3.2. Nguồn tin của trang BlackBerry Central chia sẻ thêm rằng máy sẽ có mặt lưng phủ da và có thể sẽ ra mắt vào ngày 20/9 năm nay, tuy nhiên họ chưa xác nhận được thông tin này. Giá bán của Keian sẽ rơi vào khoảng 2000$.

Nguồn: BlackBerry Central
89 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

baomaynem
ĐẠI BÀNG
9 năm
Thêm 1 miếng da mà giá chát quá
xuandu1712
TÍCH CỰC
9 năm
@baomaynem vỏ bằng kim loại đắt tiền như các loại BlackBerry Porsche Design khác đó bác...
Camera sau với chính khác nhau à
025777
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chất liệu có thể hơn, nhưng nhìn không thấy thích bằng PP
tungpv_55
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bao giờ mới bớt ảo tưởng về giá?
tobe_alone81
ĐẠI BÀNG
9 năm
@tungpv_55 Bao h mới bớt ảo tưởng về bản thân???
samview
TÍCH CỰC
9 năm
@tungpv_55 Không bao giờ chịu hiểu phân khúc thị trường của sản phẩm này.
@tungpv_55 đây là bản porsche mà bạn, giá cao là phải rồi.
@tungpv_55 người ta cần khách hàng chất lượng bạn à
@tungpv_55 Bạn có bị ảo không? Toàn vật liệu xịn của nó, hàng giới hạn số lượng.Giá như vậy thì có chuyện gì? Không mua thì thôi. Không ai bắt bạn mua.
"camera chính 13MP, camera sau 2MP" vậy máy này dùng camera trước làm camera chính 😁
arcwin
CAO CẤP
9 năm
không đẹp lắm...nhưng ko có tiền mua
Chỉ là phiên bản cao cấp hơn Passport thôi mà. 😁
Mịa... Sao bọn BB cứ thiết kế ra được những chiếc đt sexy thế này cơ chứ...
@cuhiep trên tay đi anh 😁
Vẫn thích PP bản at&t bản nàythích nhưng k thể mua nên hok thích nữa ^^
THiết kế chẳng khác gì cái bếp từ nhà mình đang dùng
BB bàn phím mà ko có 5 phím điều hướng là 1 sai lầm vô cùng lớn.
Chỉ thích Classic
@spsp BB đã bao giờ có 5 phím điều hướng???
@cu_cai_nho Cho mình hỏi, bàn phím PP có thể làm tương tự trackpad ở việc lựa chọn một đoạn văn bản không bạn? Chẳng hạn mình nhấn Aa và lăn trackpad chọn rất chính xác, nhanh, điều mà ngón tay trên màn hình không thể làm bằng. Thanks!
@Cá Kèo Thơm Mình hiểu câu hỏi của bạn, bạn tìm hiểu thêm về PP đi nhé, các hàng phím của PP là 1 trackpad rồi nhé.
@salemhaha Cám ơn bạn! Bạn có thể trả lời mình ở đây luôn được không? Thanks!
insafari
ĐẠI BÀNG
9 năm
Sản phẩm không dành cho số đông, thật sự khác biệt 😁
toolkit
CAO CẤP
9 năm
Đẹp,có vẻ thanh thoát hơn pp,nhưng giá lại rẻ hơn mấy em porsche design khác
DOANHA2012
ĐẠI BÀNG
9 năm
Quá đỉnh cho đội BB!
Bác nào biết tại sao PP đúc trong túi quần mà sao nó cứ tự mở màn hình ko ạ?
@William_Bruce Máy bác có bị nóng ko? Máy e mà đọc báo bằng 3g thì nhanh nóng lăm. Nóng nhất là phần góc camera truớc ý
@cu_cai_nho Bác cam đầu nguồn xuống phía dưới, lúc trước em để đầu nguồn ở trên khi đứng lên ngôi xuống nó can nên tự mở nguồn.
VIC_VIC
ĐẠI BÀNG
9 năm
@kijutonet Thì vẫn đở hơn nó lũng cái đùi😁
@thechipmunks vào cài đặt, phần Hiển thị, cái Vuốt để đánh thức thì tắt nó đi. và vào Cài đặt, Tương tác nâng cao, cái Nhấc để đánh thức thì tắt nốt. OK, chỉ mở bằng phím nguồn, hoặc phím số và vuốt, hoặc phím U + phím Enter
Xài pp thì thấy phần mềm hơi cùi, nhưng rất thích hắn: hub, bbm và email rất tuyệt vời.
xEza
TÍCH CỰC
9 năm
Chuẩn fan BB từ 2007 đến giờ mà cũng bán PP sau thừoi gian 3 tháng đây 😁
Mình đang dùng classic, nhưng phải nói cái tráckpad nó ko đã như 9900 vì nhỏ quá. Nếu bàn phím của Classic cũng touch làm trackpad như PP thì quá tiện lợi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019