Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Rò rỉ hình ảnh của Exciter 150cc

hieu.saboteur
14/9/2014 9:1Phản hồi: 783
783 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Các bạn đừng đổ PKL hay PKN, ở VN thấy trẻ trâu rất nhiều các thánh chay wave, dream độ ra đường phóng bạt mạng để thể hiện sự trẻ trâu, ngu dốt. Cho nên ý thức giao thông là chính cái này đã ăn sâu vào máu rồi khó mà thay đổi. Trừ khi xe hơi là phương tiện giao thông chính lúc đó ý thức giao thông của người dân VN mới dần dần cải thiện. Nhưng chỉ là mơ ươc....
Bủ Nô
ĐẠI BÀNG
9 năm
@hanhphucodau10 Có vẻ chuẩn. E cũng nghĩ là do ý thức cả thôi.

Sent from my Lenovo A706_ROW using Tinhte.vn mobile app
mua exciter là hoành tráng rồi ! còn khối người không có mà đi ! chê trách gì !ah ! mà nhân tiện tui muốn hỏi anh em ! tôi không phải người ở HÀ NỘI ! nhưng muốn đăng kí và mua xe ở hà nội thì có được mang biển 30 không? để đi cho HA OAI ấy mà! hihhihi
xin tư vấn dùm ! vì tui đợi con 150cc này ra là quất liền mà! xin cảm ơn !
@0977230400 đc chứ bác .nhưng làm biển xố HN tốn kém lám đó, mua xe và bảo 3s làm lun , tới ngày hẹn lên lấy thôi .
@0977230400 không phải người hà nội, nhưng nếu bác đang học hay làm việc tại hà nội thì vẫn đăng ký biển hà nội bình thường mà bác, có cái là phí dk cao hơn ở quê thôi 😆
@0977230400 Theo chứng minh thứ của người vào giấy nhé bạn
johnnydan9
ĐẠI BÀNG
9 năm
Năm nay k có 150 nha 135 GP chuẩn bị ra mắt
nhìn có vẻ xấu hơn những dòng xe trước các bác nhỉ
gialongtdh
ĐẠI BÀNG
9 năm
@sóng gió cuộc đời Em thấy nó đẹp đấy chứ, trông hầm hố mạnh mẽ trừ cái đèn xi nhan sau lồi ra trông xấu, dễ gãy
@sóng gió cuộc đời Thông tin từ đâu vậy bác, hay bác lại phán bừa 😃
t
mình thấy con FZ 150 của yamaha nhìn hây gê dấy bác a
Giờ nhìn nó lạ mắt thì xấu thui hàk...Nhìn từ phía sau nhìn chắc khá dữ dội.Ya nào giờ về kiểu dáng thì không xấu được đâu,giờ nhìn xéo xéo không chưa nhìn được tổng thể
@StephenDo Cũng chưa chắc như con ju "Siu Nhưng Gao" của mình thì ai cũng bảo xấu 😃, sirisus FI nữa xấu nhìn cứ hao hao wave.
@hanhphucodau10 Thì cũng khó nói lắm đẹp xấu là do ý kiến chủ quan của mỗi người mà.Giờ thiết kế sao hợp với thị hiếu số đông mà bác.Những chiếc xe được chê là xấu khi mới xuất hiện giờ thấy người ta chạy đầy đường.Đôi khi nhìn không hợp nhãn quang lắm mà khả năng vận hành tốt thì ok tuốt
Khác gì đâu ta :p
tiwenger
ĐẠI BÀNG
9 năm
Sao mình thấy nó không hài hòa lắm.mình thì không thích mẫu này rồi.
hoangstuped
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đ
Đừng kêu mod làm gì chính mod cũng như những thành phần cực đoan khác mà thui giống như mod nh0ktam01 không hiểu sao hội quản trị trang wed cho làm quyền mod mình chỉ lên tiếng khó chịu 1 bài mà một thành viên có vẻ khoái ( thần thánh fz hơn gixxer 1chút síu thui thế là ngay lập tức pr nick của mình không cho bàn luận ở diễn đàn đó nữa. Nói chung từ đó mình rất thất vọng mod tinh tế và mình không còn tin trang tinh tế là trang vì xã hội trung vì lựa trọn tin cậy giữa các anh em yêu khoa học công nghệ có 1 sân chơi thoải mái thảo luận vì những gì mình đam mê và giám phê bình vì những câu nói khó nghe phân biệt hãng này hãng khác giống như mod nh0ktam01 đã bênh vực. Mình đã là mod 1 trang wed uy tín của giới trẻ của niềm đam mê thì mình phải đứng giữa các anh em biết đâu là đúng sai, biết đâu là đúng là ham muốn là đam mê và phải thật sự đọc hết toppic đó người ta thảo luận, đam mê cái gì rùi mình mới phê bình hoặc cấm họ không được tham gia toppic đó. Đàng này như mod nh0ktam01 không hiểu sao lại được quyền mod trong khi không hiểu những điều cơ bản đó mà vẫn làm mod được trong khi đọc được 1 comment của 1 nick quen thuộc là ngay lập tức nghe theo họ và pr những nick khác.
Mình chỉ nói thế thui tùy ban quản trị phân định. Mình vẫn luôn tin trang wed tinh tế là 1 sân chơi công bằng và vui vẻ cho mọi anh em trẻ yêu công nghệ luôn học hỏi và thoải mái thảo luận vì niềm đam mê của mỗi người để luôn công bằng và thỏa mãn cho niềm đam mê ấy. Xin cảm ơn mod đã dành thời gian đọc commen này trừ mod nh0ktam01. Thak mọi người rất nhiều và tùy mọi người phân định ạ.
vession
ĐẠI BÀNG
9 năm
ra rồi kìaaaaaaaa
-[L]C[K]-
TÍCH CỰC
9 năm
@vession cái gì tụt khỏi quần thế bác :p
Chưa có ex150 nữa cuối tuần mình về làm con ex135 vậy. tuần trc hỏi giá là 42.4tr bao giấy, giá cũng khá mềm các bác ha 😃
Toàn mấy ôg thần, HD vốn là dòng xe đc sinh ra để chạy trên các con đường lớn xuyên lục địa, khi vi vu với tốc độ cao tiếng gió át tiếng máy, thì tiếng nổ lớn đo trở nên rất kick thích, làm cho ng lái ko cảm thấy nhàm chán.
Đây mấy ôg thần bên mình mua nó về để chạy trong mấy con phố bé = lỗ mũi mà nổ rầm rầm như thế ăn chửi là đúng.
Xe đi trong phố thì tiếng nổ phải nhỏ, có pai đi ở rừng rú sa mạc đâu mà nổ rầm rầm để doạ ng ta ah.
Board
ĐẠI BÀNG
9 năm
Tóm tắt: cho dù xe lớn hay xe nhỏ thì tất cả đều xuất phát từ nhận thức, bản thân cái xe hay việc độ xe không có tội.

Lấy ví dụ việc độ bô, nếu người độ có ý thức thì sẽ đặt câu hỏi "Liệu tiếng ồn từ xe mình có ảnh hưởng đến người khác ?", tương tự cho việc độ đèn Xenon.
Vậy bao nhiêu % thanh niên đi độ xe nghĩ đến câu hỏi trên ? :rolleyes:

Nếu gom tất cả thanh niên thích độ xe lại cho làm bài luận xung quanh quan điểm trên thì chắc kết quả sẽ rất thú vị 😁
vession
ĐẠI BÀNG
9 năm
Topic nói về rỏ rỉ ex giờ thành topic nói về báo xã hội, nẹc pô... klq roài
Tranh luận ko có hồi kết cuối cùng ko có ai thắng cuộc "trong một cuộc cãi vã người im lặng là người chiến thắng". Các bạn đừng tranh luận vô ích nữa. cùng lót dép hóng T135 update, và T150 đi ai có thông tin gì mới thì up lên cho ae tham khảo.
Mong các bác không sử dụng topic này để tranh luận một cách "thái quá" như thế này. Mọi người đang cần biết thêm thông tin chi tiết update T150 và chẳng có lý do gì phải đọc những dòng không hay này cả. @StephenDo bạn có thể tạo cuộc hội thoại để tranh luận riêng. hoặc hẹn mọi người ra nói chuyện trực tiếp!
nếu dc thì mình sẽ không cưới em ấy đâu, mình sẽ cưới rai
Board
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mọi người báo mod close topic này lại đi, để 1 topic của nhat_minh là được rồi, ít nhất bên kia thông tin còn có cơ sở, bên đây thấy chém gió ko.
https://www.tinhte.vn/threads/thong-tin-cap-nhat-thuong-xuyen-ve-t135-len-t150-jupiter-mx-king-150-va-update-t135-cuoi-vong-doi.2336088/
buiphikhanh
ĐẠI BÀNG
9 năm
Có nên đợi thằng 150 này ra không nhỉ. Mà ra rồi thì ít cũng phải trên 50 củ, hơi quá sức. phân vân quá @@
ngocdoai9999
ĐẠI BÀNG
9 năm
Nhiều người phàn nàn về ya nhanh hỏng côn như xe tung của😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019