[Rò rỉ] Hình ảnh, thông tin iPhone tiếp theo đang thử bởi nhà mạng

cuhiep
27/7/2011 5:10Phản hồi: 331
331 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đúng ra bác Hiệp nên làm vài phút video thì tốt hơn...
Bác Hiệp chơi đòn này thật là khó đỡ :giggle:
hieukom
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hình như "của nhà đào được" hay sao mà có chữ VN MOBI thế kia.
Cái vỏ nhựa cũng đâu qua trọng đâu ! Mua cái vỏ ốp bên ngoài rùi thì ai bí là vỏ nhựa hay kiếng . Em chỉ quan tâm cái là mặt trước bằng nhựa thì không bít cảm ứng có mựt và dễ bị trầy hay không thui . Còn kiểui dáng IP4 em thấy vẫn còn đẹp mà . Mong giá em đừng quá cao để anh em iu công nghệ còn với tới chứ không phải đi mượn như giờ ( như là em chẳng hạn hi hi )
Theo 1 nguồn tin nội bộ từ ban pháp lý của Apple thì SJ vừa ra lệnh cho đội cá mập chuẩn bị hồ sơ kiện Tinhte.vn tội làm lộ thông tin bí mật của siêu phẩm với công nghệ độc quyền và thiết kế đẹp từng nanomet....Mức bồi thường dự kiến sẽ là 1t chất bảo quản thực phẩm :running:
Yên tâm bác hiệp có tiếng đến bây giờ cũng là vì ko tung tin vớ vẩn chém gió anh em... mình nghĩ nếu bác ý đã nói đáng tin cậy thì chắc là như thế đấy
mình có mất gì đâu nhỉ ?
Iphone 4s này ko hiểu có gì mới nhỉ ? Kiểu dáng thì chẳng khác gì rồi
yoyo307
ĐẠI BÀNG
13 năm
tinhte làm 1 video đi
chắc bác hiệp đang cầm nghịch thử ý share đi ;)
funbacon
TÍCH CỰC
13 năm
Đây là mánh của các trang tin tức công nghệ với mục đích câu view thôi, nếu thực sự là 1 dòng iPhone mới, chắc chắc a Hiệp sẽ mở phần about cho chúng ta xem, cài đc cydia cơ mà, lí j mà ko xem đc about ;))
hotam16588
ĐẠI BÀNG
13 năm
dạo này vào tinh tế toàn thấy chửi nhau, không còn tranh luận đàng hoàng nữa mà phải gọi là chửi. Nhiều khi đọc 1 số comment mà muốn :furious:
_ xXx _
TÍCH CỰC
13 năm
Mai mốt kiểu gì Cu Hiệp lại thêm bài mới, nhỏ giọt nhỏ giọt
leo_devil
ĐẠI BÀNG
13 năm
ip4s đã thay đi 2 mặt kiếng thì mất đi vẻ đẹp vốn có của e nó rồi hixhix, nhìn nó hơi đểu đểu sao ấy, giống hàng tàu quá, ko bít cầm có ọp ẹp ko nữa
giống bàn tay a cu hiệp cầm con đó quá vậy ta
iPhone 4GS này Bác Hiệp dùng tool gì để JB vậy @@
6 bán cơm
ĐẠI BÀNG
13 năm
một ngày trời rồi mà sao ko thấy bác Hiêp onl ta?
thế vụ 4gs là có thật à
Cũng mong chờ IP....nhưng chỉ hóa hức xem thiết kế mới thôi....chứ vẫn thiết kế cũ như thế này thì đúng thật là quá đáng để thất vọng...
1 là IP4 được thay vỏ lô 2 là hàng test ban đầu trước khi sản xuất đại trà Iphone 4 ko chừng...
nghĩ sao vỏ Iphone làm = nhựa thế cứ như hàng Made in China
Cũng có thể là hàng test đc Apple cung cấp cho các nhà mạng ở VN🤔
Qua Appleinsider :

Appleinsider cho rằng đây chỉ là bản mẫu thử nghiệm (prototype) của iPhone 4 White 😁

Hơn nữa, bản thân mình khi lần đầu đọc bài viết và nhìn hình ảnh trong bài, thấy ngay cái ảnh đang update source thì không bao giờ tin đây là iPhone thế hệ tiếp theo. Vì sao? Vì phần cứng mới, bootrom mới, không lẻ Apple gởi iPhone thế hệ tiếp theo đến cho DEV Team test JB xem có ok chưa à, hay sao mà nhà mạng đang thử nghiệm đã có tool jailbreak? :D
Apple sản xuất iPhone giá rẻ là đi ngược lại với strategy của Jobs rồi: đó là "We're not selling products, we're selling American dreams" 😃
đôi dòng suy nghĩ, có gì không phải anh em đừng quăng gạch ạ.
Mình là neutral user 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019