Rò rỉ hình ảnh thực tế của Xperia Z5 Premium với màn hình 5,5" độ phân giải 4K

Duy Luân
30/8/2015 22:14Phản hồi: 396
Rò rỉ hình ảnh thực tế của Xperia Z5 Premium với màn hình 5,5" độ phân giải 4K
Một tài khoản trên Instagram mới đây đã đăng tải hình ảnh của chiếc "Xperia Z5 Premium", phiên bản cao cấp nhất trong bộ ba smartphone mà Sony sắp ra mắt tại triển lãm IFA 2015 diễn ra vào tuần này. Z5 Premium được cho là sẽ dùng màn hình 5,5" độ phân giải 4K, tích hợp cảm biến vân tay, camera chính 23 megapixel và có khả năng quay phim 4K. Bản lộ diện trong hình trên có màu vàng, xa xa phía sau có vẻ như là bản màu xanh dương và đen. Tài khoản Instagram nói trên thậm chí còn đăng cả một đoạn video về Z5 Premium và nó hoàn toàn chạy được (nhấn vào đây để xem). Tinh tế sẽ có mặt tại IFA để cho các bạn xem Z5 Premium cũng như Z5 thường và Z5 Compact có gì mới.

Nguồn: Instagram
396 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Điện thoại Sony lúc nào cũng đẹp, cũng sang...
@m.hydra.hht Tính năng gì hở bạn, thích thì root rồi cài xposed hoặc flash các mod qua recovery chứ có cái vẹo gì đâu, đang dùng con note 4 cùng vs con Z3 thấy tính năng giữa 2 con cũng ko có gì to tát đến làm quá lên như bạn nói, ngoại trừ cái spen là của Note chứ dòng S ko có thì cũng same same nhau, quan trọng là launcher mượt, đa nhiệm tốt mà cái này Sony làm tốt hơn hẳn Samsung đấy bạn ạ. Chỉ có điều giao diện Samsung làm sáng sủa, bố trí thích mắt hơn, ko có mấy cái nút ảo trong màn hình nên nhìn khoa học hơn. Mà xin thưa với bạn là Z3 nó hỗ trợ miui v7 mới nhất của xiaomi, mà miui nó ngon hơn hẳn rom mấy thằng khác 69 lần đấy bạn. Mà tức cười là có nhiều tính năng vậy nhưng ko biết mấy ông trên này xài hết. Đơn cử hôm trước than phiền về vụ update con Note 4 ko có theme store và theme center như S6, có ông chửi mình giọng điệu bố đời "android chứ có phải iOS là Winphone đâu, cài launcher khác là đc blah" trong khi ông khẳng định mình đang xài S6 edge, nghe đến đó mình chỉ cười khẩy, ông éo có động vào nó đâu mà biết nó ntn =)))
@m.hydra.hht Tính năng gì hở bạn, thích thì root rồi cài xposed hoặc flash các mod qua recovery chứ có cái vẹo gì đâu, đang dùng con note 4 cùng vs con Z3 thấy tính năng giữa 2 con cũng ko có gì to tát đến làm quá lên như bạn nói, ngoại trừ cái spen là của Note chứ dòng S ko có thì cũng same same nhau, quan trọng là launcher mượt, đa nhiệm tốt mà cái này Sony làm tốt hơn hẳn Samsung đấy bạn ạ. Chỉ có điều giao diện Samsung làm sáng sủa, bố trí thích mắt hơn, ko có mấy cái nút ảo trong màn hình nên nhìn khoa học hơn. Mà xin thưa với bạn là Z3 nó hỗ trợ miui v7 mới nhất của xiaomi, mà miui nó ngon hơn hẳn rom mấy thằng khác 69 lần đấy bạn. Mà tức cười là có nhiều tính năng vậy nhưng ko biết mấy ông trên này xài hết. Đơn cử hôm trước than phiền về vụ update con Note 4 ko có theme store và theme center như S6, có ông chửi mình giọng điệu bố đời "android chứ có phải iOS là Winphone đâu, cài launcher khác là đc blah" trong khi ông khẳng định mình đang xài S6 edge, nghe đến đó mình chỉ cười khẩy, ông éo có động vào nó đâu mà biết nó ntn =)))
urbanboss
ĐẠI BÀNG
9 năm
@m.hydra.hht Chắc đang xài stupid phone nên có tính năng đặc trưng giữa các hãng. Thôi nhé nói tới đó đủ biết trình như thế nào về ráng xin tiền ba mẹ làm 1 con smp android về mà tìm tòi nhé.
@joeBanana Theo bạn nó phải chạy hđh gì thì mới ok?
đẹp quá
Yêu Sony
mkool9x
TÍCH CỰC
9 năm
Vẫn là thiết kế ommi blance !sony thiết kế đẹp mỗi cái giá chát quá​
mấy bác khen đáo khen để chơ tui thấy ko có cái logo sony thì con này đích thị là mobistar luôn 😔
zuzuize
ĐẠI BÀNG
9 năm
@khanhngo197 mobistar nó ăn cắp thiết kế của người ta, ở đó mà so với chả sánh ==''
datsatthune
ĐẠI BÀNG
9 năm
Màn hình 4K đầu tiên trên đt thì phải
mrducluan
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chưa gì đã thấy nhược điểm của em là k có USB Type-C rồi, k biết có hỗ trợ sạc nhanh hay k, còn lại đẹp 😁
@mrducluan vãi cả nhược điểm là ÚSB Type-C ...cho hỏi ưu điểm của nó là gì hiện nay....hư sạc thì mua mới à...đi đâu cũng ôm sạc theo à..?
Nút power thần thánh giờ đâu rồi? Nếu cảm biến vân tay để ở nút đó thì xài được duy nhất ngón cái của tay phải.
KLQ nhưng giờ iPhone 6 chính hãng về dưới 14tr rồi liệu còn cơ hội cho các em này k đây.
@thanh_nhan Vẫn còn bạn ợ, ít nhất là có tôi đây, tin không 10 triệu tôi ko mua ip 6, tôi mua 15, triệu cho Sony, đơn giản vì tôi thấy ip 6 tk ko đẹp bằng
@thanh_nhan Mày không thần thánh Apple sao mày phán bọn Android cùng tầm tiền iP6. không có cơ hội? Bệnh mày nặng hơn anh tưởng đấy. Anh nói thẳng anh luôn có đủ tiền mua iPhone thần thánh của mày nhưng anh thích Android phone vì kiểu dáng đa dạng, hệ điều hành mở, vọc vạch tùy biến thoải mái chứ không gò bó kiểu cho gì ăn nấy. Đừng nghĩ ai cũng phải thích iPhone như mày.
@BuddyNguyen Càng nói càng khùng. Anh chỉ nói một câu rất đơn giản. Chú k thích thì nói "Ừ, không thích, mua andoroid" thế thôi. Cuồng loạn lên làm gì? Chứng tỏ điều gì?
@thanh_nhan Nói câu "có lí" vl 😆 Có tin bây giờ nếu được ai tặng ip6 t bán lấy tiền mua máy khác k bà ?
không đẹp cho lắm, nhìn ip6 đẹp hơn! chờ chính thức xem!
jakethanh
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Doan Duong Dai Nếu nói về thiết kế thì theo quan điểm của mình Lumia 930 là bá đạo nhất. Thằng IP 6 ko có cái logo thì xin lỗi luôn 1 câu về thiết kế 😁
@jakethanh Mặt trước của nó đẹp, mặt sau xấu, nhưng dán da vào sẽ đẹp, haha. còn ông sony công nhận nó cũng đẹp, nhưng là đẹp cái con gì mới ra viền màn hình mỏng đấy, còn hai đầu dày, mất cân xứng quá!
@jakethanh theo mnnh thì ip5s là đep nhat cho den bay gio, con 6 xau kinh khung.
jakethanh
ĐẠI BÀNG
9 năm
@khanhngo197 5S đẹp thì có đẹp thật, nhưng mà màn bé quá, tầm 4,7 như 6 thì lại quá ngon 😃
Nhìn chảnh thấy ớn.Dễ yêu thật
Sau từng ấy năm vẫn trung thành 1 thiết kế. SONY quả thật là chung thủy mà 😁:D:D
SONY tuổi con bò, nhai đi nhai lại 1 thiết kế 😁:D:D:D
kfat86
TÍCH CỰC
9 năm
e chỉ lên để hóng và xem chơi thôi chứ không có tiền mua 😁, mà máy đẹp thật
Mình thấy cái viền xấu quá, giống như mấy cái điện thoại dùng thêm ốp lưng viền kim loại vậy, cảm giác có cái gì đó không phù hợp với thiết kế tổng thể.
@lanhdiendiemla màn to thiết kế vuông vắn nó thô thế đấy, đó là lý do apple nó ko bê thiết kế con 5s lên 6
ton_vu1
ĐẠI BÀNG
9 năm
@lanhdiendiemla Đang nghĩ đó k phải là cái viền thực sự. Có thể là cái vỏ để che cái thiết kế thật của nó
màn 4K, pin dùng 40 phút 😆))
Mr Sony FAN
ĐẠI BÀNG
9 năm
@vqt907 40p tut 10% OK
Sony nhất định không dùng viền vát của iPhone 5 như mấy anh Hàn àh:eek::eek::eek::eek::eek:
Quá đẹp

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019