Rò rỉ hình ảnh và thông số kỹ thuật của HTC Elation chạy Windows Phone 8 (Cập nhật: có thể là giả)

Blaze1st
17/9/2012 10:55Phản hồi: 370
370 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mrtuyen1989
ĐẠI BÀNG
12 năm
PR đây mà
htc kiểu gì cũng chơi
One X chạy Windows Phone 8
minoan
CAO CẤP
12 năm
luôn ủng hộ htc
HTC thiết kế không tạo được cảm giác đặc biệt cho lắm
Đã cập nhật lại, anh em không nên quá tin tưởng vào thông tin này.

Chúc anh em vui vẻ, hẹn gặp lại vào 10 giờ tối ngày mai tại Liveblog HTC.
CHỌN 1 TRONG 2 CON LUMIA 920 VÀ CON NÀY THÌ RIÊNG CÁI MÀN HÌNH VỪA CHẠM VỪA MÓNG TAY GĂNG TAY CUẢ NOKIA ĐÃ QUÁ ĐỦ ĐỂ QUYẾT ĐỊNH
@Queen'sDragon Găng tay lại giống cái thời cảm ứng điện trở trước đây đấy bạn gì có Avatar đẹp ơi, có lúc quên tắt màn hình nó lại chụp ảnh PureView trong túi quần thủng đấy
@thanhluongks đút vào túi quần mà không khoá màn hình hả?bạn chưa dung smp thì phải.
nên nhớ mở khoá màn hình phải ấn nút mở nguồn rồi mới kéo màn hình trước nhé.
@tanbinhvip01 he he, mình cũng có dùng qua một số loại smartphone rồi
Con Titan 2 camera đã 16mpx rồi thì con này cũng phải được 12mpx chứ nhỉ, 8mpx thì có vẻ chưa đã lắm, mặc dù biết chất lượng bức ảnh còn phụ thuộc nhiều yếu tố.
Khi phần cứng không đáp ứng được cho phần mềm chạy trên nó thì tất nhiên các hãng sản xuất lại phải tăng cấu hình lên thôi, Nokia cũng không thể ngoại lệ được. Giống như WP8 yêu cầu cấu hình máy cao hơn nên không được cập nhật lên tất cả các máy WP hiện tại
@thanhluongks Bạn có chắc chắn là do phần cứng yếu ko?
Apollo được xây dựng dựa trên Windows NT (giống với hệ điều hành Windows 8 RT dành cho máy tính), trong khi đó Windows Phone 7 dựa trên Windows CE, cùng lõi với nền tảng Windows Mobile cũ.
==>nguyên nhân do ms mún tối ưu đc hđh thui bác
Còn wp7.8 về cơ bản giao diện giống ứng dụng cũng gần như wp8 rùi bạn : ))
Sử dụng dược găng tay là ngon quá còn gì. Bạn thử tưởng tượng, đang đeo găng tay đi xe máy, có người gọi đến lúc đó phải rút cả găng tay ra mới nghe dc thì có phải hơi bất tiện không.
Mọi thứ trở nên dễ dàng hơn với Lumia 920.
Phải sắm em này thôi
Harmony_QT
ĐẠI BÀNG
12 năm
Công nghệ thì luôn phát triển, việc tăng cấu hình là mục định giúp mạnh có hiệu năng tốt hơn. Đó là quy luật mà bạn
sự mạnh mẽ luôn là sự chiến thắng trong lĩnh vực công nghệ số như thế này
bạn nhận định thời gian, khoảng cách, hay thực tế điều thấy rõ điều đó mà
2x mới chả 4x với androi thì quan trọng chứ với wp quan trọng đếch gì ,
Harmony_QT
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nguyenhuyphu1202 Ok hiện tại bạn nói vậy nha
Nhưng bạn có tin chắc rằng tương lai iphone sẽ không có lõi tứ và nokia không có lõi tứ không?
Nếu không thì vì sao
Còn nếu có thì lý dao nào?
@Harmony_QT Ai biết ios 7 hay wp9 mai sau sẽ thế nào nhưng mà bây jờ 2 hđh đều hướng tới sự đơn giản nhất nên chắc chắn NOKIA sẽ ko nâng cấp lên chip 4 nhân mà thay vào là cái camera tích hợp pureview thế hệ 1 với 2 lại
Apple thì chắc chắn ko làm vậy với iphone còn ipad thì ko biết. ip5 hiện tại như tim cook nói đủ chơi game đồ hoạ đỉnh của đỉnh
Mọi sự nâng cấp của apple bây jờ chỉ cần độ rộng màn hình, NFC với camera thui
Harmony_QT
ĐẠI BÀNG
12 năm
@nguyenhuyphu1202 Vậy chờ đợi xem thế nào
Mình tin là sẽ có
chicoptm
TÍCH CỰC
12 năm
@Harmony_QT cái thằng đấy cố tình không hiểu đấy, cùng 1 hệ điều hành, mà cứ như đọc quyền như ios thích làm gì thì làm, hroi xem 1 rừng 4x, với con 2x thì con nào có lợi thế hơn, mà cũng ko biết mình cũng lạy. mẹ năm sau thằng nokia ko lên 4x theo thời đại mình cùi, ở đó mà màn hình to dùng nhiều nhân hao pin. h thì nokia cũng đã lên 2x và màn hình 4.5 mẹ rồi. toàn póc phét
Dep ma cac ban
Chuong4u
ĐẠI BÀNG
12 năm
em thấy con này nhìn có vẻ đẹp mà nàm hình vừa không to quá nói chung là nhìn khá ok, nhưng chưa bao giờ dung wp nên không biết thế nào hi
minhkhang01
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em thích Wp nhưng quyết ko chơi với HTC. con nào cũng la lá như nhau mặc dù chất liệu thì rất tốt.
HTC sao có một kiểu dáng vậy nhỉ, hình như bộ phận thiết kế của htc giải tán rồi sao ta...con này giống HTC One X vậy
longxek8x
ĐẠI BÀNG
12 năm
các bác tranh luận ác quá @@ htc thiết kế đẹp nhưng mà thời lượng pin quá kém. nếu có pin 2000-2300mah như samsung thì em ủng hộ ngay 😁
kết luận là fake rồi .
thật giả thì tối mai 19/9 sẽ rõ thôi mà
Harmony_QT
ĐẠI BÀNG
12 năm
Anh No phát lên nào

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095