Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Rò rỉ hình ảnh và thông số kỹ thuật của HTC Elation chạy Windows Phone 8 (Cập nhật: có thể là giả)

Blaze1st
17/9/2012 10:55Phản hồi: 370
370 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lói tứ không thể có rùi. mà màn lcd to như vậy nếu có lõi tứ thì yên phận hết pin trong 7 nột nhạc.
Con HTC này chỉ được cái cấu hình khủng thôi à,công nghệ khác đâu sao chưa thấy nói,nếu chỉ cấu hình khủng thì chưa thể sánh được với lumia 920
dmufo8469
TÍCH CỰC
12 năm
Đẹp quá...
đẹp thật đấy,nhưng nhìn giống One X nhỉ
cùng style với 1X nhưng thấy em này đẹp hơn nhiều, đợt WP8 lần này thấy SS là xấu nhất
nếu mà windows phone thì e cứ nokia mà phập thôi ah^_^
lõi tứ mà 2000mah thì e đoán tương lai e này pin cũng trượt dài như HTC One X thôi :-< giá lên tầm 2500-2800mAh thì đẹp
Thấy ng ta rò rỉ , mình cũng rì rỏ phát cho máu .
ducnhan31
TÍCH CỰC
12 năm
lại chờ giá! 😁
chả mê Window phone lắm dùng rồi mới thấy chả hay ho gì.
tuandat91
TÍCH CỰC
12 năm
@cavoiu Chém gió quá anti fan àh
hungghe
TÍCH CỰC
12 năm
bỏ iphone chuyển sang wp 8 có 1 điều khó chịu là có nhiều sự lựa chọn quá,mà em nào cũng đẹp hehe
lbshock
TÍCH CỰC
12 năm
Trông cũng đẹp đấy chứ. ;)
nhìn đẹp ko chê vào đâu được chỉ ko biết giá thui!
nếu lõi tứ là lõi s4 pro thì sẽ quá mạnh luôn, tuy nhiên nếu mà là lõi tứ tegra thì mình nghĩ là điểm yếu chứ không phải điểm mạnh so với 920
nếu so sánh về màn hình thì màn hình slcd này khá đẹp và cũng khá tốn pin... giống cái màn hình trên one x và nếu màn này so với màn hình mới của 920 thì mình nghĩ sẽ ngon hơn 920, nhưng sẽ ko thể nào cảm ứng mượt bằng được.
Về camera thì htc nói sẽ đầu tư cho ra 1 camera ngon nhưng mà liệu có ăn được camera của 920 và iphone5 không?
Beat audio thì chuẩn không thể tả nổi ùi, hi vọng đi kèm với tai beat nữa. ==> tuyệt vời luôn.
với những điểm cộng và điểm trừ nè, mình sẽ chọn 920, vì wp thì quá mượt rồi, và mình thích dáng cũng như build quality của nokia. mặc dì là dày hơn.
nếu lõi tứ là lõi s4 pro thì sẽ quá mạnh luôn, tuy nhiên nếu mà là lõi tứ tegra thì mình nghĩ là điểm yếu chứ không phải điểm mạnh so với 920
nếu so sánh về màn hình thì màn hình slcd này khá đẹp và cũng khá tốn pin... giống cái màn hình trên one x và nếu màn này so với màn hình mới của 920 thì mình nghĩ sẽ ngon hơn 920, nhưng sẽ ko thể nào cảm ứng mượt bằng được.
Về camera thì htc nói sẽ đầu tư cho ra 1 camera ngon nhưng mà liệu có ăn được camera của 920 và iphone5 không?
Beat audio thì chuẩn không thể tả nổi ùi, hi vọng đi kèm với tai beat nữa. ==> tuyệt vời luôn.
với những điểm cộng và điểm trừ nè, mình sẽ chọn 920, vì wp thì quá mượt rồi, và mình thích dáng cũng như build quality của nokia. mặc dì là dày hơn.
vohphuong
TÍCH CỰC
12 năm
@michirukaioh có ai cầm 920 vơi ip5 chụp hình đâu mà so với sánh
@vohphuong well, 920 thì chụp ảnh ntn nokia đã quảng cáo khá nhiều rồi, hình ảnh chụp từ ip5 thì trên mạng cũng có mà.
verybeo
TÍCH CỰC
12 năm
lõi tứ thì làm gì có lte nhỉ
shin83hn
TÍCH CỰC
12 năm
WP8 theo mình không cần cấu hình cao, lõi tứ có vẻ hơi tjuwaf nhỉ, nhưng vẫn ngon. Rất thích giao diện trên WP8, thêm một sự lựa chọn nữa so với 920
con này thì hình dáng đâu khác gì one x
iljimae
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đẹp vãi hàng, đến lúc mình bắt đầu đi làm thì bao nhiêu điện thoại hot ra mắt, từ từ sẽ xúc em này kaka ^^
abcd2222
ĐẠI BÀNG
12 năm
Lõi tứ, WP8, Beats Audio,quá đỉnh cho 1 em WP

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019