Rò rỉ hình ảnh và thông tin chính thức của B Phone

Le Dzung.
26/5/2015 0:16Phản hồi: 333
Rò rỉ hình ảnh và thông tin chính thức của B Phone
Hình ảnh này vừa lên từ một trang web (có vẻ như chính thức) về B Phone của BKAV... Đẹp lắm anh em. Xem qua nhé. Cám ơn xtruc.tt đã share link...
tinhte-bphone-bkav-bphone-leak-6.jpg tinhte-bphone-bkav-bphone-leak-2.jpg tinhte-bphone-bkav-bphone-leak-5.jpg tinhte-bphone-bkav-bphone-leak-3.jpg tinhte-bphone-bkav-bphone-leak-7.jpg tinhte-bphone-bkav-bphone-leak-4.jpg tinhte-bphone-bkav-bphone-leak.jpg

Bphone sẽ có 3 phiên bản bộ nhớ là 16GB - 64GB - 128GB với 4 màu Trắng - Đen - Vàng và đặc biệt là Vàng 24K. Giá bán chính thức của chiếc điện thoại này có phần rẻ hơn 1 chút so với tin đồn 13tr trước đây, chính xác là 12.450.000 vnđ cho phiên bản cấu hình thấp nhất. BKAV không phân phối Bphone thông qua các đại lý bán lẻ mà sẽ bán online trên website của mình, để khách hàng có thể quyết định tốt hơn thì họ sẵn sàng giao máy tận tay trong vòng 24 tiếng và nếu bạn không thích thì có thể không mua mà không tốn thêm chi phí nào cả.

Máy dự kiến bán ra vào ngày 11 tháng sau.

Screen Shot 2015-05-26 at 7.05.14 AM.png
333 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nhất TG thì hơi thốn 😁
libido102
ĐẠI BÀNG
9 năm
ĐẸP QUÁ 😁
ai cha trông cũng ra gì pheết
ThoanPro
ĐẠI BÀNG
9 năm
Bề ngoài thế này thì đẹp rồi. Không biết trai nghiệm ra sao thôi! Hóng!

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
Nhìn cũng đâu đến nổi, đẹp mà
zeke
TÍCH CỰC
9 năm
Siêu phẩm hàng đầu thế giới
Cũng dc phết, mà bỏ 12tr mấy mua thì phải suy nghĩ
Đúng là "vẻ đẹp thách thức thời gian" thật 😁
kiểu dáng của iPhone 4 (viền kim loại, 2 mặt kính phủ đều 2 mặt) cách đây 5 năm rồi mà vẫn nhiều hãng cố bắt chước theo :D
nakun_hung
ĐẠI BÀNG
9 năm
@kinken2112 bạn nói chuẩn vãi, tại sao cứ phải ép hãng khác khi sử dụng chất liệu nhôm nguyên khối mặt kính là nhái của iphone!!! suy nghĩ thiển cận.
@Sonltt Tào lao.
zzzman
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Sonltt "BPhone là điện thoại ĐẦU TIÊN trên thế giới đưa ngôn ngữ thiết kế phẳng vào kiểu dáng", ng ta đã nói thế rồi mà :D
10 điểm cho ông nào làm tấm cuối cùng. Nhìn ảo tung chảo luôn. Đẹp hơn cả Z3.
cam + chất liệu iphone 4
thân thể sony xperia + galaxy s3
đít + loa iphone 6/ galaxy s6
được mỗi logo chữ B là k giống ai...

siêu phẩm hàng đầu thế giới
ủng hộ hàng Việt!
galaxy92
ĐẠI BÀNG
9 năm
@flyfly Đoạn này có khi bkav sẽ cải tiến cái logo, chữ B trần chưa đẹp lắm, nhưng có người lại thích sự đơn giản
@galaxy92 ờ seed
galaxy92
ĐẠI BÀNG
9 năm
@flyfly Nhầm rồi, mà seed là cái bếp gì vậy, ngại k muốn google. seed trong torrent thì biết
@galaxy92 vậy hả, vậy thì xin lỗi nhé, tại thấy dạo này tinhte nhiều bác ủng hộ bphone thái quá quá đi thôi, điện thoại chưa cầm trên tay k biết mô tê thế nào mà cứ khen là đ hiểu thế nào, ai bước vô nói mà k khen bphone là "tại sao k ủng hộ hàng Việt" hay "giỏi thì tự làm đi" rồi "Bkav chỉ mới là công ty nhỏ" và "từ từ sẽ thay đổi", vãi kinh thế nào cũng biện hộ và giải thích được!

rồi bữa ông bạn là chủ net nói có mấy người vô kêu mấy anh hay ngồi ngoài hàng vào mấy trang thông tin công nghệ comment tốt về cái gì ấy thì được tặng 50-100k hay mấy cái thẻ cào điện thoại, nghe đâu cũng kha khá anh làm theo.

thôi k phải seed thì thôi cậu cho mình xin lỗi nhé, nhiều quá rồi nên dễ bị hiểu lầm ý mà, logo chưa đẹp thì cứ cho là k đẹp đi, có mấy bác cứ lôi bentley bugatti gì vào, khiếp liên quan... ấy mà bphone ra mắt chính thức ròi, chả còn thay đổi sửa chữa gì đâu, khiếp cái mặt sau y như con iphone 4 em xài 4 5 năm trước bác ạ
trieu04
TÍCH CỰC
9 năm
[Ý kiến cá nhân] Khung nhôm nguyên khối nhưng bên treen và dưới lài bầu bầu, nhìn có vẻ không hợp lý, trông rất giống sản phẩm của trung quốc, không thấy gì là cao cấp đây cả.
xxxsongxxx
ĐẠI BÀNG
9 năm
@trieu04 Bác có cái nhìn giống tôi quá
nhìn có vẻ chuẩn đấy
CHplay kìa 😃
nhoclonton
ĐẠI BÀNG
9 năm
@mrhuynguyenhoang Theo mình hiểu thì CHPlay là tên hiển thị của Google Play khi chuyển sang giao diện tiếng Việt, đúng ko nhỉ ? 😃
@nhoclonton có lẽ vậy, tại bỏ ăn roi chuyển qua cái khác cũng khá lâu rồi 😁
djcheat
TÍCH CỰC
9 năm
đẹp vãi 😁 cái này mà chạy WP thì mình sẽ cố gang mua =))
nhoclonton
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đẹp mà 😃, quan trọng là vấn đề về tương thích trong hệ điều hành và tính ổn định nữa 😃
viền hơi dày. còn lại very good

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
Tò mò về vụ" cắm sạc ban đềm mà ko cần nhìn "

Usb type - c chăng ????
chongao2k5
TÍCH CỰC
9 năm
@voldemot Không phải bạn ơi. Cái này thực ra BPhone tâng bốc thế thôi. Không cần nhìn là bởi vì khi bạn lắp sai bạn sẽ không lắp vô được cái microUSB. Phải quay đầu lại để lắp. Đâu cần phải nhìn đâu.
@voldemot Làm gì có cắm sạc đêm không cần nhìn đâu bác. Em thấy ảnh nói là dễ cắm thôi vì họ phay vắt hướng vào trong nên khi cắm nó sẽ trượt vào trong dễ cắm hơn mấy cái khác ấy mà.
@lucas_mufc Cái ảnh đầu tiên á bác
zzzman
ĐẠI BÀNG
9 năm
@voldemot cái jack cắm hình chữ L, dây nó ngoặt sang bên, khi cắm vào thì hướng dây sẽ ngoặt sang phía tay phải bạn nếu màn hình máy hướng vào bạn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019