[Rò rỉ] LG Miracle chạy Windows Phone, hỗ trợ NFC

El Ku
7/2/2012 20:1Phản hồi: 49
[Rò rỉ] LG Miracle chạy Windows Phone, hỗ trợ NFC

Vừa qua, hình ảnh một chiếc điện thoại chạy [TAG]Windows Phone[/TAG] của [TAG]LG [/TAG]vừa rò rỉ trên trang tin PocketNow. Chiếc điện thoại có tên mã là Miracle này được cho là giống với chiếc Fantasy đã rò rỉ hồi tháng 12 năm ngoái. Theo những thông số kỹ thuật rò rỉ thì đây là một chiếc điện thoại tầm trung với CPU 1Ghz, màn hình [TAG]NOVA [/TAG]siêu sáng 4" (có thể là công nghệ NOVA Plus), bộ nhớ trong 8GB, HSPA, máy ảnh trước VGA và sau 5MP với khả năng quay phim [TAG]HD [/TAG]720p.

Ngoài ra, PocketNow cũng lưu ý rằng máy có thể sẽ được tích hợp một công nghệ [TAG]NFC[/TAG], tuy nhiên theo những thông tin gần đây thì NFC được tích hợp trên [TAG]Windows Phone Apollo[/TAG] sẽ chỉ xuất hiện trong quý 4 năm nay. Tiếc rằng những thông số trên chưa rõ ràng, những có thể NFC sẽ xuất hiện trên Windows Phone sớm hơn dự kiến. Ngoài ra, nhiều khả năng LG sẽ giới thiệu máy tại triển lãm MWC sẽ diễn ra vào cuối tháng này.

Nguồn: The Verge
49 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình không thích LG nhưng phải công nhận xài thử qua winphone và không bao giờ quên
Đang thích thú và mong chờ Lumia 900
Em này tầm trung, thiết kế k đẹp, nút windows i xì nút home trên mấy con optimus hub hay one gì đấy. xấu quá
elegance
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình cũng mới dùng thử WP7 và đang rất thích thú. Mong sớm mua được con Lumia 800
win phone
càng ngày càng nhiều máy chạy winphone
thời đại hoàng kim của MS sắp bắt đầu
Sao mình không thấy hãng nào ra cái WP giống cái concept hay quảng cáo của WP nhỉ 🆒
LG khó gây ấn tượng với tôi ! "nếu chọn WP tôi sẽ chọn nokia"
noruta
TÍCH CỰC
12 năm
nokia và MS đang có những bước đi đúng đắn.. Bây giờ nói tới WP người ta nghĩ ngay tới Lumia 🆒
đúg. hehe mình cũng ngĩ vậy...wp là nhớ lumia
chưa rõ cấu hình hình thức la lá giống nhau kg có gì khác biệt
thường thôi
cấu hình các máy winphone đều giống nhau, còn mỗi cái ngoại hình để phân biệt đẳng cấp
Mình có nhận xét là trừ mấy model của Nokia mới ra, đa số các máy WP7 của các hãng có hình thức ko được đẹp lắm và đây cũng là lý do mà doanh số của WP7 ko đươc cao....?
Đồng tình với ý kiến của bác này
Hả. Bác cầm thử em focus xem. Rẻ và đẹp hơn Nokia đấy bạn ạ. HD7 cũng xinh. Mới hơn nữa thì focus S đẹp mê hồn. 😔
mấy em windowphone của HTC đều đẹp cả đấy.
nhưng chỉ vì ít ứng dụng mà người ta chưa chuộng đấy thôi
Giá mấy em này mà mềm thì cũng muốn trải nghiệm wp xem sao?
beckxd
TÍCH CỰC
12 năm
tin tốt lành cho những fan của WP, không biết giá cả thế nào nhỉ
có bác nào bán lumia 800 ko vậy ....? thấy cái giá mấy shop bán mà khiếp
danghoa_nd
ĐẠI BÀNG
12 năm
Không hiểu sao điện thoại Windows Phone ra xuống giá nhanh vậy mà các hãng vẫn ra nhiều vậy nhỉ ?

Cái ruột thì như nhau...chỉ khác phần vỏ...nokia thì làm sao,cũng made in china hết,các bác cuồng quá đấy,em thà chọn con HTC,máy đẹp,giá ngon và nhìn Made in Taiwan thì cũng đỡ gét hơn China,hiệu quả là chính chứ đừng phát cuồng chỉ vì 1 cái thương hiệu :spin:
xmen533
TÍCH CỰC
12 năm
ý các bác ý là máy đẹp thôi,vì lumia của nokia bây giờ là một trong những mẫu Đt đẹp nhất mà
Mà thích kiểu thiết kế của con mozart của HTC hơn 😁 cầm vào sắc lạnh,đầm tay,rất sang trọng :eek:
hieubf
TÍCH CỰC
12 năm
bạn cầm Lumia chưa thế mà kêu thích Mozart hơn, mình đang dùng mozart đây, mọi thứ Lumia làm được làm mình phải phát ghen lên được, chờ đến giữa năm mình đổi máy :D
phát biểu thật thiếu suy nghĩ ! nói thế nhà máy samsung ở VN sx bán cho ma ah! Hiện hay tất cả các hãng điện tử lớn đều có nhà máy ở TQ nhé. thôi nói cho e hiểu dù nhà máy sx đặt ở nước nào đi nữa nhưng vẫn phải tuân theo chỉ tiêu chất lượng sản phẩm của hãng đó thôi. máy ở đâu chất lượng như nhau đừng mua hàng nhái là đc ! chất lượng NOKIA đã đc minh chứng hàng tốt thì xài ko nên cho là cuồng !
sao máy wp của LG cái nào cũng xấu nhỉ....! mình rất thích WP, trước đây thích HD7 nhưng giờ nhìn Lumia 900 thì đang suy nghĩ lại....!
Roxbenxz
TÍCH CỰC
12 năm
cái này tầm trung mà các bác, lỗi đơn 1ghz mà. đẹp quá đâu được
tiền nào của nấy thôi, khoảng 6tr nova 4'', nfc thì còn gì mà chê đc nửa
weixiao
TÍCH CỰC
12 năm
Op black chính hãng giờ 7tr mà bác hehe
weixiao
TÍCH CỰC
12 năm
Huyền thoại NOVA tái xuất rồi hehe
Sao màn đẹp vậy mà LG chỉ sx cho Black thôi nhỉ ? Lạ quá
Mua android người ta nghĩ ngay đến htc và samsung , mua wp thì chỉ có nokia và htc thôi
atnxh
ĐẠI BÀNG
12 năm
LG-miracle nhìn đẹp đấy, xem cái giá mà dể chịu tí là chơi ngon rồi :dance:
winphone ko cần cấu hình cao đâu, 1 nhân vẫn chạy mượt 😃

Rất hy vọng vào winphone hay winlet 😃

Cài game lên tha hồ mà nằm chơi online 😃

---------- Post added at 09:59 AM ---------- Previous post was at 09:54 AM ----------

Đúng là tiêu chí chất lượng phải theo Hãng Nhưng nói nhỏ nghe nè : Dream Thái gấp đôi cái Dream Việt ý 😃 Mình thề rằng Nokia made Phần Lan vẫn chuẩn hơn Nokia made China 😃 Sản xuất tại Trung Quốc nó vẫn khác với Đóng Gói tại China 😃 Vấn đề này nhiều khía cạnh và nhiều thứ linh tinh lắm Như mình mua hàng điện gia dụng, cứ Toshi, Pana, made in Japan là cao hơn 1/3 với mấy e made in # Japan 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019