[Rò rỉ] Nokia X7-00: máy mỏng, 4 loa, Symbian^3, dòng Music...

cuhiep
26/11/2010 16:11Phản hồi: 139
[Rò rỉ] Nokia X7-00: máy mỏng, 4 loa, Symbian^3, dòng Music...
Những hình ảnh cũng một đoạn video ngắn của chiếc điện thoại được cho là chiếc X7-00 của Nokia vừa rò rỉ trên internet. Hình ảnh và video cho chúng ta thấy đây là một chiếc máy với mặt trước thiết kế rất mạnh mẽ và nam tính, được thể hiện bằng những đường cắt mạnh. Mặt sau thì bầu hơn nhiều. 4 loa được bố trí ở 4 góc máy. Trong các hình có hình chụp chung với chiếc Nokia E7 cho thấy máy có màn hình khoảng 4" và chạy hệ điều hành Symbian. Trong đoạn video trình diễn chiếc điện thoại này chơi game NFS, màn hình cảm ứng điện dung, nút menu ngay giữa... ngươi ta dự đoán X7 này có cấu hình giống N8 và có hệ thống âm thanh Dolby...

[​IMG] [​IMG]
139 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cái này thiết kể hơi xấu
Thích thiết kế mặt trước của em này quá hihihi nhìn rất mạnh mẽ và ấn tượng. Mặt sau thì trái lại...nên kô thích.
newstar
TÍCH CỰC
13 năm
Cùng quan điểm với anh Hiệp. 😁
Đường vát,cắt táo bạo nhỉ. Nhìn màn hình đẹp, trong hơn hẳn E7 hay N8...
mặt trước đẹp bao nhiêu mặt sau xấu...ko đỡ nổi
nhưng cũng mong có thông tin sớm sớm phát !
nhìn cái giao diện thì chả có ao ước dc sở hữu thì nào (mặc dù khi nó ra thì ko có tiền mua thật). Đã te tua nát bét vì cái giao diện cũ rích ấy rùi mà chưa tởn. Chán kinh.
chả biết trình tới đâu mà phán thế? Giao diện thì down thiếu gì, đẹp long lanh hơn cả sense cua HTC, SPB MobileSHell đấy, down về cài đi rồi hãy phán như thánh. Nokia cho phép người dùng tùy biến cài đặt theo ý thích từ hãng phần mềm khác, cần gì nó làm giao diện bóng bẩy nữa cho tốn công?
Nhìn vô thích mặt trước em này ghê! Mong khi xuất xưởng mặt sau khả quan hơn😃
Có vẻ chạy không mượt lắm khi chuyển màn hình từ nằm ngang sang đứng
kemkem87
TÍCH CỰC
13 năm
mặt trước đẹp quá, làm liên tưởng những mẫu đt concept 😁
mtr1012
TÍCH CỰC
13 năm
Nhìn đc đấy chứ các bác 😁
nhìn góc cạnh và xương xẩu quá, nhưng ..đẹp, 4loa thật khủng âm thanh này nghe chắc sẽ cực tuyệt.
Nhìn lạ mắt thật,có í tưởng mmmmmmmmmm
lại có thêm 1 cái để mà ước hê hê . 9 ng 10 ý ko làm vừa long ai hết đc đâu nên các bác vào các topic chê mấy lời khó chịu ghê
riên em hình thức là thứ yếu chức năng và khả năng phục vụ cho em là thứ quan trọng nhất
con này đc ý , mà giá chắc khủng lắm hix.
csvifi
ĐẠI BÀNG
13 năm
sao ko vuông thi ra vuông tròn thì ra tròn lại nữa nạc nữa mỡ thế này nhỉ
Thế bác cho em cái VD về một chiếc điện thoại vuông hẳn hay tròn hẳn em xem nào. Chán với comment kiểu thiếu chất xám như bác quá!
vjrus
TÍCH CỰC
13 năm
để các fan đỡ chém bác à vuông thì lại bảo giống ... tròn thì lại bảo giông ... lên làm vát để chẳng giống thằng nào 😆
Cả 2 e trên mà chạy android thì hay nhỉ........? :">
KyKul
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ôi trời, Nokia ơi là Nokia ! Cái kiểu bo sâu vô 4 góc nhìn mất cảm tình dễ sợ. N8 đã thấy không đẹp rồi giờ đến em này nữa. Nói chung vì chưa có thông tin đầy đủ về cấu hình nên chưa dám nhận xét, chỉ có cái ý kiến chủ quan là thiết kế quá xấu.
tuananhcpls
ĐẠI BÀNG
13 năm
nhìn có vẻ thô quá, không được trau truốt cho lắm
ta duc khoi
ĐẠI BÀNG
13 năm
E xin loi ca nha la e onl bang dt nen viet ko co dau.e cung dong tinh voi bac Hiep la mat trc nhin thi ok nhug mat sau thi xau qua.con phan ve hdh thi chua the noi vao thoi diem nay dc. Nhu e dag use x6 thi cung hoi nan vi fw da up len 30.0.003 ma cung ko co j khac biet so voi ban fw truoc.
dangnhutung
ĐẠI BÀNG
13 năm
cảm ứng k nhanh, dáng này cầm cực kì khó chịu :" mỏng, góc cạnh, trơn....nản
tqastyle
ĐẠI BÀNG
13 năm
I. Cảm ứng + camera Mê ga bít seo khủng => dòng N giải trí đa phương tiện
II. Nhiều phím (querty) + Mê ga bít seo trung trung (đỡ giá) => dòng E doanh nhân
III. Vác góc xoẹt xoẹt + cảm ứng + camera tạm được + âm thanh Hôm thia trờ => dòng X khác biệt cho giới trẻ
I + II + III ==> Biến thể tốt + kinh doanh tốt => Học hỏi ;)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019