Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Rò rỉ Samsung Galaxy Alpha: viền kim loại, mép mỏng... có thể là bản sớm của F

cuhiep
23/7/2014 10:1Phản hồi: 221
221 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

caothanhwe
ĐẠI BÀNG
10 năm
Có khi nào dòng này thay thế cho dòng Note k nhệ? hoặc là đảo lại ngày mà công bố note là ngày công bố sp này và ngày bông bố galaxy s thường niên sẽ công bố note???
caothanhwe
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nếu note 4 thì cái lỗ đút cây viết đâu vậy các bác @@
M3ga
CAO CẤP
10 năm
Chỉ có SS mới có thể tạo ra những sản phẩm xấu như thế này đc. Bản tưởng ko có đt nào có thể xấu hơn và SS chứng tỏ bạn đã nhầm.
Làm nhựa xấu bây h làm kim loại cũng xấu, ko hiểu SS thuê đội ngũ thiết kế ở đâu ra.

Sent from Hoang Tưởng Company's flagship
Một từ để nói là xấu.

Sent from my iPad using Tinhte.vn
sao cứ để cái cam lồi lồi lên làm cc j thế 😔
Sao Sam không làm vỏ titan nhỉ? vỏ titan dùng để dùng cho tàu vũ trụ, siêu bền ko trầy xướt chịu lực tác động cực tốt. Kính thì làm bằng saphia siêu cứng, cam tích hợp công nghệ chụp ảnh của canon tương đương với chất lượng của DSLR, mỏng chỉ 4 mm thôi. Pin khoảng 20.000 MAH. chíp xử lý cỡ quancom 810 3GH công nghệ 20nm 64 Bit. Man hình 4K khoảng 1600 ppi, ram 16GB. bộ nhớ trong 4TB. nhẹ khoảng 85g. chống bụi, chống nước chống lửa. Am thanh dolby voi 4 loa công suất 10W. sạc với công nghệ mới chỉ 2 phút là đầy. tích hợp cảm biến võng mạc, công nghệ thấu hiểu ý nghĩ khi tay bận không thể thao tác. Máy thông minh đến nỗi có thể trò chuyện được với người như một người bạn. Mình thấy như vay là tạm ổn, giá khoảng 5 triệu cho sản phẩm này bảo đảm là bán rất chạy.
@junerain126 sao bạn lảm nhảm giống bị tâm thần vậy? quên uống thuốc phai 0?...lol🆒
@AudioSlave2020 haha, để các thánh đở chê hơn, nhưng chắc rằng với cấu hình như vậy cũng chê tuốt. SS phải ra một sản phẩm nào mà ngay ca Fan cuồng của hãng khác cũng phải trầm trồ mới hay.
@junerain126 Khó lắm,thời S2,S3 vượt trội hơn đối thủ như vậy mà còn bị chê ,huống chi S4,S5 thọt thế kia sao cho Fan Sony,Htc,Lg mê mẩn được đây 😁
@mr.trieu Thì tớ nói với cấu hình vậy các anti mới khỏi chê. Mình thấy SS chỉ kém cái vỏ nhưa thôi chứ về các mặt khác thì không thua kém các hãng khác đâu.
@junerain126 Kém mỗi cái vỏ 😁
1 chiếc smp thì công đoạn tốn thời gian nhất là thiết kế + gia công . Một cô gái có nước da trắng đâu phải dễ, vd làm 1 bộ vỏ ip5,Z2...thì Ss dập dc 20 bộ vỏ S5 rồi,chi phí thấp đi nhiều :D
Mặt sau đẹp quá😃, các điện thoại khác có mà sách dép cho con này;)
Mặt sau vẫn là nhựa à. Thôi cứ thay đổi dần dần same nhé. Muahaha
Nhựa và camera lồi hình như đặc sản của anh Sam rồi thì phải 😁
Toàn ng chê cái nắp lưng s5 nhỉ .khi sử dụng máy sao m thấy cái náp lung đó lại thấy đẹp nhất nhỉ.cầm khá thích
Toàn ng chê bai samsung.trong khi ss chính là công ty đã tạo hàng trăm ngàn việc làm cho ng việt nam nhỉ.thật phũ phang.ko phải sam fan hay androi fan nha
@Công Hoàng Gia b nghe nói ở đâu vây.chê nhưng thực tế cái máy nó có xấu nv đâu.1tỷ usd nũa lạih rót vào vn để mở típ cơ sở sx bác kêu giảm 10k công nhân
@inhdanh chê xấu mà cho b b có dùng ko.chưa dc cầm cái máy thấy ngta che cững azua chê thêo.ggét nhất nhũng loại ng nay.
inhdanh
ĐẠI BÀNG
10 năm
@nguyenmanh287 xem lại các bài xem tôi có chê gì không
@nguyenmanh287 nhà mình giao hàng bếp ở KCN yên phong bạn à..cty đó sx linh kiện cho SS mà
Đang xài samsung và thấy hài lòng nhưng thật sự nhìn con này xấu đau xấu đớnn =.=
Dù ai có nói gì đi nữa thì điện thoại sam sùng vẫn bị ghét nhiều nhất trên các diễn đàn. Xin phép mấy bạn trẻ trâu "đả kích" mình, mình không nói nữa nhé.
Nhìn Cái mặt sau đúng là ko thể yêu thương nổi....nghĩ gì mà làm cái cụm camera xấu như mấy con máy tàu khựa vậy trời
thao56
ĐẠI BÀNG
10 năm
Sao không mang thiết kế giả da của Note 3 nhỉ? Sao thích lỗ hoài vậy?
Sam SUng có vẻ như đang lạc lối sau khi thành công bằng QC và lừa tình, chứ ko phải bằng những sản phẩm chất lượng cao
mấy thím anti trong cai tinhcmnte.vn này chủ yếu là gà mới còn non về đọc hiểu lắm, có quote lại cũng vô ích thôi
ssngoclan
ĐẠI BÀNG
10 năm
buồn
tqvu
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nhìn mặt trước và mặt lưng đẹp đấy chứ. Thiết kế Samsung nhìn có vẻ thánh thoát hơn, không rườm rà. Nếu mình không sai thì cầm Samsung galaxy s5 cảm giác dễ chịu. Điện thoại này đáng để chờ đợi đây.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019