Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Rò rỉ thông tin chi tiết về smartphone Bkav. Bướm Phone hay Butterfly Phone?

cuhiep
25/5/2015 9:48Phản hồi: 816
816 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nhemdaika
TÍCH CỰC
9 năm
có trực tiếp luôn đấy bác, nhưng bác ở TQ chắc ko xem đc
Lâu quá.em chờ cả buổi sáng mà chưa thấy j.
Cảm giác hơn cả lúc ra mắt ip6 ấy.
Vẫn mong Việt Nam! Mình có sp tầm cỡ quốc tế
anhrecoc
ĐẠI BÀNG
9 năm
He he, thấy có cái ốp bảo vệ vào lại đẹp, vuông thành sắc cạnh. Hai đầu bầu xấu vãi. Đề nghị các nhà làm ốp lưng vào cuộc sửa sang.
Bphone=beep phone=boom phone=bướm phone
Bphone=beep phone=boom phone=bướm phone
tsx
TÍCH CỰC
9 năm
sốt ruột chờ xem bướm bác Quảng quá....
bao giờ ra mắt vậy mọi người
con này dùng hdh Android hay BOS vậy khó hiểu qúa😔:(
fotuner139
ĐẠI BÀNG
9 năm
chưa gì đã thấy 2 cái nhất thế này :lol:
heyheyha
ĐẠI BÀNG
9 năm
BKAV ra mắt "siêu phẩm" Bphone vi phạm Luật cạnh tranh?
https://www.tinhte.vn/threads/bkav-ra-mat-sieu-pham-bphone-vi-pham-luat-canh-tranh.2465081/
congduc
ĐẠI BÀNG
9 năm
Oppo cũng là cái thằng đi nhái mẫu mã của thương hiệu khác , đến cả cái tên cũng lấy đọc na ná như Apple kìa . Đưa ai vào đây so sánh chứ đừng đưa Oppo vào vì nó không xứng , cũng chỉ là hàng đi nhái thôi . Mấy ông VN thấy nó quảng cáo nhiều quá mà bị tẩy não hết rồi
Nhìn mă
Nhìn mặt e mày quen phết :d
mình thích ý tưởng của bạn ...Bựa phone , ối
thích cái tên bựa phone , và còn có ai đó phát ngôn là .... buồi phone . ối giời ơi tôi chết vì sặc:p
congduc
ĐẠI BÀNG
9 năm
Các bác cãi nhau làm gì con Bphone được BKAV đăng ký bản quyền và kiểu dáng từ 2011 rồi , vì thế không thể nói là Bphone nhái kiểu dáng của Oppo được . Thậm chí có nhiều người có thể nói điều ngược lại.
@congduc đăng ký cái thiết kế như căng củ cọt hả bạn?
http://buoiphone.com/danh-sach-san-pham.html
congaixinh
TÍCH CỰC
9 năm
@bless_you nói thật, em nghĩ là chỉ những kẻ thừa tiền mới đi bỏ ra 11 củ mua con điện thoại 16Gb đéo có thẻ nhớ, cấu hình thì của năm ngoài còn chất lượng thì đéo được một tổ chức quốc tế nào đứng ra kiểm chứng. Hỏi địa điểm nhà máy thì nói "đâu đó tại quận Cầu Giấy". nếu đích thực của VN sao chúng mày phải giấu giếm địa điểm nhà máy như mèo giấu shit thế. Hay anh Quảng đặt địa điểm công xưởng ngầm dưới lòng đất?
"TÔI YÊU CÁC BẠN, TÔI YÊU VIỆT NAM" mà vãi cái giá 11 củ cả VAT của anh Quảng. chả có tinh thần dân tộc shit gì , anh chỉ được cái quăng bom thôi anh Quảng ạ.
linker95
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đặt tên nào là stevenjobs, billgate,putin...
TAO GỌI LÀ TRẺ TRÂU.
biết cái gì đâu mà cmt vớ vẩn hả các bạn. Người ta bảo k biết thì lắng nghe, hiểu được mấy phần của vấn đề mà ra vẻ ta đây , lại còn "bọn BKAV, Bướm, chế ảnh bác Quảng..." nói thật tuổi đời của các bạn còn chưa = tuổi nghề của người ta lấy tư cách gì mà nói. Các bạn có thấy các ad, mod, các thành viên lão làng của tinh tế nói gì không --> họ biết suy nghĩ, biết lắng nghe chứ không cmt kiều đùa cợt vô căn cứ như các trẩu.
Tiện đây tôi cũng xin khẳng định tôi sẽ mua Bphone để cho ông bà, bố mẹ tôi thấy Việt Nam đã phát triển như thế nào
Tôi tin 5 điều bác hồ dạy các bạn quên cả rồi, Việt Nam có sánh vai với các cường quốc 5 châu được hay không phụ thuộc vào Ý THỨC của các bạn!
Một số đ/c cố tình dìm bossphone bằng mọi giá chắc chắn là dư luận viên của một số hãng đối lập nào đó đc phân công vào các forum dìm hàng kiếm tý cháo thý của ông chủ đây mà. Nói thật tình như mình đây mua hay ko thì còn phải ngâm cứu đã, đâu thừa hơi đi bới lông tìm vết làm gì. Đẹp, ngon, hợp lý thì mua, không thì cũng next. Thừa tiền thì đi làm từ thiện tốt hơn là đi nộp cho anh quảng . Nhưng nói thật là công dân của một đất nước mà các bạn không thấy vui khi đất nước mình có gì đó hay ho (dù là chưa chắc đã hoàn toàn như vậy) thì chắc chắn loại đó chỉ là loại đê tiện, hạ đẳng. Cá nhân mình lúc nào cũng hy vọng Bkav hoặc bất cứ thương hiệu nào khác làm ra đc 1 sản phẩm để cho thế giới biết đến việt nam, đất nước, con người. Đọc comment của một số bạn thấy xót lòng cho sự nhỏ nhen, ti tiện, vô lễ, thiếu văn hóa... mà các bạn phơi bày ra trên cái diễn đàn ảo này. Muốn làm đc điều gì đó tốt đẹp thì trước tiên phải đàng hoàng đã.

Có câu thơ rằng :

Chó ba khoanh mới nằm
Ngưòi ba lăm mới nói.
@manlyvu *Ba năm
@xaxkilloxax ba lăm nghĩa bạn ấy là cà lăm đó , chứ không phải thời gian .
@mr Pham Pham À hóa ra là phải bị cà lăm thì mới nói được. Nói sao sao sao bạn ý ý ý nói nói nói ý ý nghĩa nghĩa thế =))
brits
TÍCH CỰC
9 năm
@anhrecoc bác thật là thâm thúy :3
Buom Phone
ĐẠI BÀNG
9 năm

đóng đinh là Buom Phone bạn nhé :p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế