ROM 4.0.4 HOÀN THIỆN CHO SAMSUNG GALAXY S2 E120K HD LTE

vumaianh
2/11/2012 4:56Phản hồi: 1.276
1.276 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

@vumaianh những app nào vậy anh để e tách cho 😁
@street_style9x camera . phone, danh bạ, tin nhắn và mấy app gì cũng được, vì anh ít time quá, em có (de odex) được không. vì may tính của anh toàn lỗi ADB thôi. vừa cài lại Win mà vẫn bị, nản thế lỗi cả Java nữa😔

anh em đợi mấy hôm nữa nhé rồi mình up bản 4.0.4 fix lỗi có lẽ là bản cuối cùng của 4.0.4
bản này có trình xem ảnh và phone call của 4.1
@street_style9x bản này có việt hóa k bạn.cả bản này k việt hóa thì mình up file việt hóa mà bạn up thì có đc k
@0nline2121 đây là rom khác bạn ah ko up đc file việt hoá vào đâu
Em vẫn đang dùng bản lần trc của a.nếu bản này tốt hơn thì a up lên đi em xài vs😆 hehe.mà con của a có bị lỗi nghe đt thỉnh thoảng k nói cũng chẳng nghe đc gì k=) đến bực vs cái lỗi này

Sent from my SHV-E120K using Tinhte.vn
A ơi! sao em up xong. nó chạy tới chữ SAMSUNG rồi màn hình đen ngòm... Sau đó em đợi lâu quá thế là tháo pin ra, khởi động lại thì nó vẫn là bản rom cũ của e là sao vậy a???? Help me 😔
prozai8x
ĐẠI BÀNG
11 năm
e đang định mua 1e e120k các bác nào có kinh nghiệm chỉ giùm e cách test máy vs ạh 😃 nên kiểm tra những j? loại này có hàng dựng k ah
tất cả anh em khi up rom xong. nó khởi động lại thì thoá pin == lắp pin bấm + - và phím nguồn vào chế độ Recovery và chon wipe date/factory và wipe cach nhé. xong reboot và thưởng thức :p:p
bản rom mới tối nay về nhà anh sẽ up. ok anh em cu thu ban day dj xem the nao da
up rom mới lên đi a, e thưởng thức với
các bác giúp em với. em ấn tổ hợp phím volume + và volume - và nút nguồn vẫn không vào đc recovery. ấn 1 lúc thì nó cứ rung rung mãi. chẳng thấy động tĩnh j cả. các bác giúp em với. hjc
@ducphuong2 bạn phải dữ khi nào hiện chữ sámung thì bỏ ra để vào recovery......... chứ đùng dũ lâu.....
mới đ Vĩnh Long về, chờ a up lên mà lâu quá
tối nay anh up😁 tại dạo này bận:p quá:p
bản này up xong thì anh em phải lam mấy công đoạn nữa mới có thể thành tiếng việt được. o_O làm cũng rất đơn giảN. KHÀ KHÀ
a làm sao cho nó đơn giản nhất đi a
up lên sơm sớm cho e down chứ ngày mai e lại phải đi Ninh Thuận nữa rồi
up đi anh ơi.mong cho e nó quá 😃
link đây a: http://www.mediafire.com/?ip92la5sm8qen2m
nhưng chỉ có danh bạ và tin nhắn thôi a ah mấy cái kia e ko lấy đc 😔
@street_style9x thanks!!! để anh việt hoá xem thế nào
ngồi hóng hàng về 😁
Các mem chuẩn bị quà cho 2 thành viên tích cực nhất đi. Ngồi đó mà ngóng hàng về à🆒
hoho😆 hóng quá a ơi:"> Sau bản này chắc đợi có 4.2 cho con này thì lại mới đc anh hướng dẫn mất😃
ko biết các mem có gần ko hôm nào tổ chức off 1 buổi 😃
ngocthuan99
ĐẠI BÀNG
11 năm
@street_style9x Ý kiến hay đó bạn. Mình ở Tp.HCM, các mems khác thì sao nhỉ?
@street_style9x hnao off phat Humg nè
Em ở Hn^^~ học ở yên hòa-cầu giấy

Ăn sáng rồi hãy làm đấy k lại ngất bên con lap thay vì ngất bên bà xã a ạ:-"😁:D:D

Chào anh em, mình mới có con E120K đang tìm xem có ROM ICS nào ngon, fix được các lỗi cơ bản chưa để up (có tiếng Việt thì càng tốt vì máy này mình up cho người khác dùng). Anh em có kinh nghiệm gì thì chỉ giáo nhé!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019