ROM 4.5.0.182 AT&T cho 8700 đã test thử!

hvtc103
23/1/2010 11:30Phản hồi: 133
133 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

theo mình nghĩ, thì chẵng có bản rom nào là tốn pin hơn bản rom nào hết, RIM có nâng cấp bản rom thì chỉ nâng cấp 1 số tình năng như pushmail, các dịch vụ tiện ích, còn việc mình dùng tốn pin hay k thì còn phải xem lại mình dùng nó vào mục đích gì, nếu onl đọc sách suốt thì chắc chắn sẽ tốn hơn 1 người chỉ dùng để nghe gọi nt, rồi còn cả chính cái nguồn của các bác nữa!
Nếu đem ra so sánh về pin thì các bác hay so sánh 4.2 với 4.5 hay các đời rom khác nhau chứ đừng ss .181 vs .182 hay gì gì đó ....!
Đó là ý kiến khách quan của e thôi ạ ....!
blackcat_tq
ĐẠI BÀNG
14 năm
em cũng nghĩ như bác.......................
thachvx
ĐẠI BÀNG
14 năm
Dang up cảm ơn chủ thead
Thanks!
glpro150cc
ĐẠI BÀNG
14 năm
Vâng pin DLC mới được vậy nhưng giờ lại quay về pin zin rồi vì pin DLC đã chai lì hic
E thì từ trc đến giờ chỉ dùng bản 174 thôi. Thấy nó ổn định thì cứ dùng thôi. E k có hứng thú up rom như các bác, e chỉ thích nghịch các soft thôi. Dù sao cũng ths bác chủ topic đã chia sẻ.
8820 dùng bản này được không nhi?
binhnhisex
ĐẠI BÀNG
14 năm
Ngốn Pin hay không là do tần suất làm việc của máy và do mình để nhiều phần mềm chạy ngầm, các bác đừng đổ lỗi cho ROM nhé...em cũng đã dùng Rom 181 và 182 thấy cũng như nhau thôi...
em up rồi thấy màn hình tối hơn bản rom 4.2.96 của em trước kia,em để độ sáng 50 ở 2 bản rom.có ai thấy thế ko ạ.mà hình như pin cũng tốn phết.hic
baphi126
ĐẠI BÀNG
14 năm
thank bác nhiu nhìu >
e đang dùng bản rom này nhưng bị lỗi.
dùng ổn lắm bác ahj
e down ve up lại cái
hjjhj
Sao em cài bản rom tối ưu xong thì ko thể cài theme mới là sao nhỉ
load thêm cho đủ 3 file là theme today, icon, và zen thì mới cài theme dc.
badmanvnn
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình cũng đang dùng bản rom 182, pin mình dùng bình thường được khoảng 2 ngày😃. Mà pin mình có 3 vạch sần ở lưng, chả biết có phải pin xịn ko 😃
87 còn lâu mới có 4.6; chỉ có 4.5 thôi các mem ơi.........
khiemcuoi90
ĐẠI BÀNG
13 năm
nghe các bác nói hay quá ! Chắc fai up lên thôi! E đang dùng ban 162 thấy nhah tốn pin lắm ! Nhưng trc kia dùng mấy bản 18.. K nhận duoc mms, chỉ gửi được thôi mí tuk!
wave30z2
TÍCH CỰC
13 năm
tùy thôi mình thấy vẫn up rom được nhưng mỗi loại nhà phân phối có 1 rom tối ưu với em Blackberry mà họ phân phối rồi, mình nghĩ thế vẫn tốt nhất cho máy.
mới mua được 8700, đánh dấu nghiên cứu
giang mai à em ! nhận ra anh không em ?
Còn bản 4.5.188 sao ko ai nói tới nhỉ? mình máy AT&T xài bản gốc 188 thấy cũng dc mà 😁
Nhưng mà có cái lạ là dạo này sao lên trang Down OS của AT&T không còn cho down bản 4.5.188 cho 8700C nửa :|
mới mua hồi trưa. đang down về up! thanks các bác!
hai48ct
TÍCH CỰC
13 năm
cám ơn mày Giang Mai nhé ! share pm thì tốt thế còn em gái xinh thì éo chị share !
Máy mình Room này sẵn khi mua,thấy cũng ổn.
tối về down dùng thử phát

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019