Rom 5.0 cho lte2

minh phuc anh
23/6/2015 5:47Phản hồi: 1
Rom 5.0 cho lte2
Tình hình các dòng máy thi đua nâng cấp rom android liên tục,làm cho anh em Lte2 chúng ta nôn nóng.😁:D:D
Sau đây em sẽ gửi tặng các anh em Lte2 F160L 1 bản rom 5.0 hoàng chỉnh:D:D:Dnói cho oai nha.
Rom này em tự làm dựa trên nền 4.1.2 lên 5.0 cho anh em xài cho vui mắt;););)
Rom này là cá nhân em làm để em xài thôi, không buôn bán gì, em chỉ chia sẽ cho anh em nào cần thôi,có gì các bác đừng bắn em nha:unsure::unsure::unsure:
Nói tới nói lui thôi chúng ta vào vấn đề chính nào.
+Yêu cầu máy đang chạy nền 4.1.2 và cài recovey nha,khuyên dùng recovey vĩnh viễn.
+Link recovey vĩnh viễn: https://drive.google.com/file/d/0BzMw6TwCYpo5bFU0bnVQNzY5N2c/view?usp=sharing
+Vào recovey flash bình thường như rom.Cách vào recovey vĩnh viễn bấm (hom->volume+ ->nút nguồn) khoảng 5 giây. Vì recovey vĩnh viễn để các bạn flash rom bị lỗi có thể vô làm lại hoặc nâng hạ rom dễ dàn hơn mà ko cần KDZ lại
+Rom 5.0 link: https://drive.google.com/file/d/0BzMw6TwCYpo5NjVXeUw4eVlWM2c/view
+Rom đc chỉnh sửa theo cá nhân có tích hợp sãn bộ themes,12 chủ đề đẹp lung linh:inlove:,thay đổi logo khởi động nhìn mát mắt hehe:giggle:
+Cách cài rom đưa vào chế độ recovery
wipe data/factory reset
wipe cache partition
advanced->wipe dalvik cache
install zip->choose zip from sdcard với file lưu trong máy
choose zip from external sdcard với file lưu trên thẻ nhớ
reboot system now
Ngồi chém gió khoảng 3p sẽ nghe nhạc nổi lên liền :D:D:D
+Một vài hình ảnh của em nó
+Do gấp quá mình ko có thời gian để làm nên anh em cứ tải về xài, rồi cho ý kiến mình sửa lỗi up lại nha.Thân:like::like::inlove:
1 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

B ơi giờ mình từ room này về 4.3.2 của b được không.bản này ngốn pin quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019