Rom Android 4.0.3 cho HTC HD2 (đã Test,tiếng việt) update rom 4.0.4, rom JB 4.1.2

thuandiennang
26/2/2012 6:56Phản hồi: 764
764 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

DuyLinh99
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác nào biết mua pin cho em nay ở đâu ko. em cần loại 1500mah
@is2mylife Mua luôn loại 2400mah chạy cho lâu bạn ạ, lên android dùng ngốn pin hơn window phone nhiều.
các bác chơi bản mới nhất chính thức mới ra hôm nay đi, mình xúc rồi, gần như hoàn thiện rồi, mượt lắm. Đang định tiễn em nó đi nhưng ra bản này để lại vọc luôn 😁
@bestboyrgkg bản này mươt k bác?có flash k bác?bác gửi cho e rom này đc k bác?yahoo:chungtinh8485217@yahoo.com.vn
thank bác
bác theo link này mà tải về nè: http://sites.nexushd2android.co.cc/nexushd2-ics-cm9/v2-2-hwa/download , test và cảm nhận độ mướt của em nó đi bác 😁
thank bác nhé
@huuphuong.bn
@huuphuong.bn Vui lòng viết tiếng việt có dấu,
ok. có j bạn pm yahoo nhá.....
up ROM Android 2.3.7/ 4.0.3 Tiếng Việt cho HD2 (chạy mượt, ko lỗi...đã tét nhìu)
ae có thể Tham khảo thêm tại đây...
http://muare.vn/Dienthoai-DichVu/4573394
minh muon gap ban thuan o bac ninh qua ma ko biet co gap duoc ko nhj?
@huuphuong.bn Vui lòng viết tiếng việt có dấu, mình ở Thuận Thành, pio đang làm ở HN, thi thoảng về mình về Nhà, cũng mong đc gặp bạn tại quán ca-fe nào đó,
ok. có j bạn pm yahoo nhá..
thân!
bản này kêu pin bền mà sao e dùng mà nó còn hao hơn cả bản 2.3.5 nữa dùng đc 18 tiếng là hết pin, còn bản cũ dùng cũng đc 36 tiếng
cùng là 1 bản room mà mỗi bác up bị 1 lỗi là sao. chả lẽ hướng dẫn trên ko chuẩn sao . mà ko chuẩn thì up lên làm gì hi hi hi hi . khi nào có bản nào chuẩn nhất , ổn địn nhất rồi hãy up , ko chả khác gì lợn lành thành lợn què, đang dùng ổn định úp lên thì lỗi tùm lum , mất công mất việc , khổ khổ ơi là khổ .
Bạn dùng Win XP hay Win 7 vậy, nếu dùng Win XP thì bạn cài Driver để kết nối với máy tính nhé, nên dùng Win 7 thì sẽ ít bị lỗi như trên, chúc bạn thành công
Bản 4.0.3 chạy mượt mà lắm bác ah, em đang dùng thấy chạy mượt hơn bản 4.0.3, nhưng mỗi tội hao pin quá
ngon lành
Các bác ơi, sao em úp bản này nhưng ko vào đc mạng nhỉ 😔( Up lên ngon lành ko vào đc mạng chán quá :((
trantrieu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Các bác cho em hỏi, làm sao để import contact từ sim vào máy vậy, em dùng 4.0.4 , xin cảm ơn.
@trantrieu hôm wa có Up 1 con chạy ics 4.0.3 chạy ổn
và có import contact từ sim vào máy --> bạn xem lại nhá
@trantrieu mình mới dùng con này và cũng đang dùng 4.0.4 của tytung .. bạn vào danh bạ thấy bên dưới màn hình góc bên phải có 3 dấu chấm nhỏ nhỏ kick vào đó rồi nó hiên lên nhập/xuất và bạn chọn nhập từ thẻ là ok bạn à..
meyeu14
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao mà ghét ics thế, dùng khó chịu
@meyeu14 tùy từng người, bạn có thể cài bản 2.x chạy rất ổn định ^^

852123
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bản này tốn pin quá...dung tý là hết haiz b nào có cách khắc phục k ạ?
@852123 bạn sài bản 4.0.3 ak?? mình thấy bản đó ok mà, có phím mềm nên cũng tiện,
bạn có thể cài bản 2.x chạy rất ổn định ^^
852123
ĐẠI BÀNG
12 năm
@thuandiennang minh dang dung ban 4.0.4 nhung k hieu sao thinh thoang vao camera bi hong ruc ca man hinh k hieu loi cam hay loi rom bac ạ? 😔(
@852123 hì hì...
lỗi rom hoặc lỗi camera (lỗi cứng)
bạn cứ thứ Up bản khác!
túm chung có bản mod nào 4.0 chạy ổn ko nhỉ, hay cứ để ở 2.3 cho lành
Mới up bản của bác chủ
- bản mới ko dùng được 3G, ko đăng nhập được gmail nên up bản cũ

- bản cũ cũng được , cảm giác hao pin, chụp ảnh xấu, ít hỗ trợ

chả biết setting gì mất bố statusbar roài
@daoviethai_78 bác dùng bản này đi http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=1434860
mình chỉ thấy wifi lỗi thôi còn ok bằng hết và rất mượt nữa
@quangthanh89 Bản android này chưa thấy lỗi (tôi đang dùng dualboot với WP 7.8) nhưng nó chạy trên thẻ nhớ. Qua đây xem hướng dẫn : http://gocmobile.net/threads/231236/
@quangthanh89 bạn up về wm6.5 xem wifi có lỗi ko??
ko lỗi thì làm tiếp up android.
mình up các bản rom 2.3 và 4. chưa lỗi wifj lần nào cả ;)
tamthang73
ĐẠI BÀNG
12 năm
đang dùng PARANOIDANDROID HD2 ngon lành mọi thứ, cài thêm APEX launcher
devil688649
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tamthang73 Nhung flash player ko xem dc

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế