ROM COOK JB 4.2.1 OFFICIAL ONLY I9000 [28/12/2012]

forever9
25/3/2012 3:3Phản hồi: 1.676
ROM COOK JB 4.2.1 OFFICIAL ONLY I9000 [28/12/2012]
JEALLYBEAN 4.2.2
Downloads
Google Apps: http://goo.im/gapps
=====================================================​
ROM TIGER BEAN 4.2.2
download click image =>

[ROM] EXTRAordinary GALAXY S IV-1 (JDQ39E CM10.1) 5/7/2013 ( 1 2 3 ... Last Page)
Originally Posted By: ph.miki

[ROM][4.2.2][JDQ39E] TIGER-JELLY BEAN v4.8 [11/05/2013][STABLE & FAST][S4 STYLE!!!] ( 1 2 3 ... Last Page)
Originally Posted By: tigerproject

[4.2.2] Cyber-SGS IV Style V6 MK/SN versions (06/05/2013) ( 1 2 3 ... Last Page)
Originally Posted By: cyberaprendiz

[ROM] EXTRAordinary 4.2.2. {GALAXY IV) JDQ39 18.4.2013 ( 1 2 3 ... Last Page)
Originally Posted By: ph.miki

*

Change Log
====================================================================​

================================================== ====================

=======================================================================
1.676 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

1..ZIP.. BEATS OUDIOLIP ULTRA ADDON FOR GALAXY S[ICS]FLASH CWM
-http://www.mediafire.com/download.php?aj1q648a75p8uag
.AOKP HOLO THEME HERE=>[​IMG]

2..zip..THEME ĐEN
-http://www.mediafire.com/download.php?xrc9pc8zz6f0kr2
...THEME ĐEN VÀ BEATS OUDIO HOẠT ĐỘNG TỐT TRÊN BẢN ROM BUILD 28
chủ thớt cho hỏi, bản nào sử dụng ổn định pin lâu và mượt nhỉ? nghe nói mấy bản 4.0.3 ; 4.0.4 dùng không ổn định. mình đang dùng Miui nên không biết thực hư thế nào? mong bác giúp hộ
CLEAN
Chủ thớt cho hỏi Captivate up đc mấy rom trên không?
@bicycle_taxi -ĐÂY ROM CỦA I9000 BẠN ƠI
thế cap chạy bootloader i9k ko up đc rom này sao
@bicycle_taxi TỐT NHẤT LÀ TÌM ROM CAP THÌ CHẮC HƠN
ANIMAT
Mohamet
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cái build 28 bị lỗi restart máy khi dùng bộ gõ tiếng việt 😔

Sent from my GT-I9000 using Tinhte.vn
@Mohamet rất chính xác
mình thấy rom của bạn up lên khi dùng thì có trãi nghiệm mới, bản thân đang dùng Rom Miui thấy nó ổn đinh và có nhiều tùy chỉnh hơn...có lẽ chưa hoàn thiện nên lỗi chăng?
@nguyendiphong BẠN NÊN THỬ NHỮNG BẢN ROM ICS CÓ GIAO DIỆN GIỐNG ROM GÓC CỦA GG ĐỂ CÓ TRẢI NGHIỆM MỚI KHÁ HAY.....MIUI VẪN GIAO DIỆN 2.3X....
tớ hỏi ngu một câu là cài cái beats audio ultra kia như thế nào ? tớ dùng ÍCS build 17 liệu có tương thích không ?!?
GOODBYE
mình có cái này thắc mắc, có cách nào mình full hình nền căng hết màn hình phủ lên cột sóng và pin không? cái này không tùy chỉnh mà dùng phần mềm đúng ko ban? h chưa dứt MIUI vì nó tùy biến giao diện quá hay?
@nguyendiphong MÌNH CŨNG ĐÃ DÙNG MIUI LÚC 2.3X NHƯNG GIỜ THÌ DÙNG BÀN ROM CỦA BRASIL MỚI VỪA CẬP NHẬT BUILD 31 RẤT HOÀN HẢO[ Ý KIẾN RIÊNG] PIN CỰC KỲ TỐT ...MẶC DÙ ĐANG CHẠY CPU 1.2MHZ
@forever9 bạn ơi 9000 là 1.0MHZ mà .. có phãi bạn tăng sung lên 1.2 phãi k
Sao link build 31 click vào lại ta build 30 b nhỉ
@forever9 thank bác nhé . em tìm được rồi . đang muốn tìm 1 rom ics ngon để up thử mà không biết chọn bản nào vì nghe a e nói là rom ics cho i9000 vẫn còn 1 số lỗi . bác cho em xin cái nhận xét đánh giá chi tiết về bản brasil này với dc không ah .
@migtun OK VỀ CƠ BẢN ĐỀU ỔN ...MÌNH UP MẤY CHỤC BẢN RỒI GIỜ DỪNG LẠI Ở BẢN ROM NÀY ..TÙY BIẾN HƠN NHỮNG BẢN ROM KHÁC ..ỔN ĐỊNH...ÍT HAO PIN...OC LÊN TỚI 1.5MHZ..
@forever9 mình vừa up lên bản này, đúng là rất mượt, âm thanh nó to hơn CM7 và MIUI. nhưng sao tối qua mình còn 50% pin mà sáng sao nó hết sạch thế nhỉ? chủ topic nói nó tiết kiệm pin mà? với lại chủ thớt có biết cách chỉnh 2 đèn led phía dưới báo sáng khi có miss calls hay sms đến không?
@nguyendiphong ROM NÀO CŨNG VẬY NÓ HOẠT ĐỘNG 1 NGÀY NÓ MỚI ỔN ĐỊNH BẠN ĐỪNG LO...KG HAO PIN NHƯ THẾ ĐÂU...NẾU CÓ BẠN XEM LẠI NHỮNG ỨNG DỤNG ĐÃ CÀI VÀO CÁI NÀO HAO PIN THÌ TẮT NÓ...MÌNH XÀI TỪ BÀN BUILD 28 TỚI GIỜ VÀ CÓ CÀI BẢN ROM KHÁC THỬ RỒI CŨNG QUAY VỀ
Thế thì ngon quá.vẫn đag chịu đựng bản DK4 bị res liên tục bực mình quá
Thế thì ngon quá.cái âm thanh beat tích hợp sẵn ko bác
BẢN 31 KG CÓ ...BẠN FLASH VÔ LUÔN MỚI ĐƯỢC
Minh đang dùng bản DK4.bh cop bản build 28 vào flash luôn đc ko
BẤT KỲ BẢN ROM
mấy bác cho e hỏi cái cách flash có khac gì build 16 ko ??? lâu wa e ko úp ...vs lại bản nào ngon nhất trong topic mình a. ??? mong giúp đở 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019