ROM mới Ứng Dụng hay + Themes đẹp cho S60v3 (N95-8Gb)

baninhmobile
7/1/2009 2:15Phản hồi: 51
51 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cám ơn nhá hè hè..............bóc tem cám ơn lun nha 😁 thank bạn nhìu ......
quydzamta
ĐẠI BÀNG
15 năm
Nếu bạn đã cất công up pm lên trên 4rum rùi thì mình nghĩ bạn nên up thêm hình pm đó cho nó sinh động và mọi người nhìn vào cũng dễ hiểu hơn về pm đó . Đó chỉ là ý kiến của mình thui nha hihi
mình thanhk cho ban rui dóa. cám on nhiều vì đã giúp đỡ cho a e nha.
Minh cam on ban nhieu.hom qua minh rat tiec vi ban chut viec rieng ve gia dinh nen khong tham gia buoi offline symbian lan 4 cung tat ca cac ban duoc,minh hi vong lan sau cac ban to chuc ma co nha y den minh.minh se co gang bot chut thoi gian tham gia.hom qua minh co mot nguoi ban den tham du buoi ofline co mang ve cho minh xin code ban quyen phan mem ofice 6.0 cua ban.minh dang phan van la cai de no len ban co san trong may co duoc khong?minh rat can cai nay,ban co the chi ro cach cai duoc khong?minh dang dung con E61i,ban cho hoi cai nay co tuong thich khong?
ban oi ban da hach phone chua vay?neu chua thi minh xin mao muoi chi cho ban cach hack don gian .ban tim tren tinh te cai con QUIKHACKIT TAI VE CAI VAO MAY .LAM THEO HUONG DAN CUA NO LA HACK DUOC LUON
thank anh em nha,minh truoc gio` minh sai 6300 voi 8800 gold arte nen cha biet hdh la cai ji ca,hack fone hay sign la ji`,nan gio sai N95 8gb cai linh tinh cuoi cung cung dc chut it,ai co kinh nghiem giup minh nha,thank nhiu😁
phát huy hơn nữa nha. a e tinh te mà
cam on ve bai viet rat hay nay.
Thanks

Cảm ơn bạn rất nhiều, đây thật sự là những gì mình cần
Thank cac a em nhjeu lam.
Hihihi lần sau ăp nhiều nua nha
Mình không biết cách sử dụng phần mềm làm fun theme bạn hướng dẫn mình nhé.còn skyfire dowload về rồi mà không chạy đựơc vậy bạn

Phần mềm skyfire không dùn được nữa rồi. Không hỗ trợ VIỆT NAM nữa. Trước kia vân ok nhưng giờ thì thôi rồi.
không có gì là hay lam nhưng cũng cám ơn vi bạn đã upp bài
thanks mấy bác nhìu nhé phát huy tiếp nhé úp thêm nhìu cái hay nữa nhé
:pthank u nhe........................ rat hay nhung to cung co may cai nay
tk may pro.....................................
casanova04
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cho mình hỏi chút, Skyfire đâu sử dụng được trên symbian S60v3 đâu, bạn up lên làm gì?
thankkkkkkkkkkk
Thanks bác nhìu

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019