[Rom P500][24/7/2012] Total Mod v3.6-Siêu Pin-Rom Việt cho người Việt.

khoa02061986
1/5/2012 15:4Phản hồi: 2.469
[Rom P500][24/7/2012] Total Mod v3.6-Siêu Pin-Rom Việt cho người Việt.
Rom mod 100% cho người Việt, tiện dụng vô cùng, với đầy đủ các yêu cầu cấp thiết nhất: xem được nhiều file video, nghe nhạc, chơi game, chụp ảnh đẹp, pin lâu, mạng nhanh, GPS chính xác, ổn định, notepad, máy tính thông minh, chuyển đổi tiền tệ, khối lượng... all in one.............

TotalMod v3.6:

bản total mod v3.5 & v4:
Clip giới thiệu rom:

- Clip test pin TotalMod v3.6:

- Hình ảnh test pin nè:

Link down:

Các câu lệnh chủ yếu:
Bộ sưu tập app của khoa02061986: http://www.mediafire.com/?c9vdwvknhs2b8

P.s: dạo này hơi bận, có gì nhờ bác giúp đỡ qua lại với nhau nhe, thông cảm vậy.
2.469 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đúng là thứ mình cần, bác khoa dùng đúng từ thật "chốn bình yên" 😃
hy vọng là nó!! 😁 thank bác lần nữa^^
bác khoa muốn bỏ hiệu ứng setting thì làm sao bác
@minhk641 hic, mún bỏ hiệu ứng thì đơn giản mà bác, vào hiển thị chọn là ok thui mà. Lí do mình ko bỏ là vì có nhiều bác vẫn thích.........
lexlutho
ĐẠI BÀNG
12 năm
đang dùng talho lâu lâu rồi giờ vào xem có gì mới ko mà thấy cái poll chọn GTR là ổn định nhất,...mà bác khoa lại có cái rom "chốn bình yên" thế này thì phân vân quá....
@lexlutho ài, cái nào bác dùng ổn định thì dùng nó lun đi bác , chưa chắc chuyển qua rom này lại ổn định hơn rom kia nhe, bác có thể test để quyết định mà (đánh giá của rom này là đánh giá khách quan của mình thui.)

pp các bác, sleep đây.............
Test thử cái "Chốn bình yên" cái nhể!!!!
thank bác khoa 😁
acax456
ĐẠI BÀNG
12 năm
cái framework của perfectpeso bị lỗi status bar. Chưa bấm vào mà nó cũng xanh như đang bấm vậy. ghét nhất
Vankhoa1989
ĐẠI BÀNG
12 năm
test thử nào.thấy ngon quá......thank bác
Để dành. E muốn 1 rom mượt đa nhiệm tốt 3g wifi khỏe là ok . Up hoài cũng mệt thật.

Gửi từ LG-P500 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
PentiumT
TÍCH CỰC
12 năm
Bác Khoa post chắc chắn phải là Rom tốt. Yên tâm test đi anh em 😁
Vankhoa1989
ĐẠI BÀNG
12 năm
tét dc 1768 điểm ảo chắc.mượt mà .ddag test tiếp
@Vankhoa1989 ráng test đi bác, OC như mình thui nhe, xài mượt, game ngon pin tốt thì chỉ cần:

245/600 conservative
@khoa02061986 bác test bản rom này với kernel của thanhtunganh chưa, thấy kernel đó ngon phết😁:p;)
@khoa02061986 cái Kernel: kernel_2.6.35_roq-paolo ở đâu vậy Khoa? sao xem trên dt mình không giống.Rom này flash BeatsAudio được không vậy?...mới lên V20 có gì anh em giúp nhé .thanks
Cái pm test điểm ấy tên gì thế bác. Từ lúc biết đến ad là thấy thiên hạ cứ đo điểm e ko biết nó có ý nghĩa gì

Vankhoa1989
ĐẠI BÀNG
12 năm
pm antutu bác lên makert mà gõ là nó ra ngay
PentiumT
TÍCH CỰC
12 năm
Test chỉ để tham khảo thôi 😁. Quan trọng là thực tế trải nghiệm các bác :D. Lâu rồi mình không dùng mấy soft đó ^^
hic, chào buổi sáng, các bác cứ test, lỗi lầm gì cứ post, có gì nhờ các pro như pentium, acax, hiepsibongdem.... giúp vậy;
@khoa02061986 chúc ngủ ngon!
Mà cho mình hỏi muốn tìm teak cho O1 thì tim ở đâu vậy ta! Google chả thấy đâu cả!
@softxxx bên xda nhiều lém mà bác, bác cứ ghi tweak p500 thì nhiều lém.........
thanks bác Khoa rất nhiều, test luôn nào rùi tiện làm bản backup làm " chốn yên bình" nào😁;):p
E khoái rom bác khoa mod. Giờ chắc e cũng phải tập tành cook rom. Ko biết có ai can đảm giúp ko

@KyNuConTrinh mình cũng đang muốn tìm hiểu cách mod rom cho riêng mình mà không có bài hướng dẫn chi tiết nào, hi vọng bác khoa02061986 hay pro nào đó viết 1 bài hướng dẫn cơ bản dạy ae mod thì hay biết mấy:p;)🆒

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019