ROM Tiếng Việt cho LG LU6200-P936

5/7/2012 2:12Phản hồi: 16
em vừa mới mua con LG Lu6200-p936 e đã tìm trên google nhưng vẫn ko có rom TV hoặc ICS 4.0. PRO nào có share link vs e quá !
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bác quang boom a?làm cứ tưởng có room e nó
sửa lại tiêu đề đi
xin room chứ thế này gạch vỡ đầu
làm cái tiêu đề ngu quá. xin lỗi phải chửu chứ cái kiểu thiếu i ốt này chán quá
Có rom cm9 bản 27-6 đây, rom này có tiếng việt, nhưng lỗi báo rung và chưa chạy 3g. Các chức năng khác hoàn hảo. Muốn up rom này thì mang đến đây tôi up cho. Lệ phí 100 nghìn đồng.

Sent from my LG-LU6200 using Tinhte.vn
@bshuy2003 cái lão này nên ra khỏi tinh té người ta qua đây để trao đổi kinh nghiệm.chứ ko phải chỗ để bá kiếm tiền
@nguyenvuthequan Ra cũng được. Chỉ lưu ý một điều là có rom tiếng Việt thật chứ không phải quăng bom. Anh em nào muốn up rom này thì ới một câu nhé.

@bshuy2003 có thì bác up lên cho anh em tinh tế dùng.thế mới là hành động thiết thực nhất.chứ bác cứ cò con mua bán thế ko hay lắm.anh em lên đây trao đổi kinh nghiệm ma
@nguyenvuthequan Rom đã có sẵn trên mạng, bạn không biết à? Nếu không biết mà dám viết lời bình luận về tôi? Còn nhiều người lười, dốt hoặc ngại không muốn up rom mà nhờ tôi thì đương nhiên phải trả tiền. Tôi thông báo giá rõ ràng để mọi người khỏi thắc mắc.

@bshuy2003 mình nghĩ bạn có bản khác.mình vẫn vào diễn đàn thường xuyên ngày nào cũng vào.có 2 bài hướng dẫn về up room và tổng hợp úp room mà
chả qua thấy bạn nói lấy tiền up hộ mình ko thick.vì anh em lên trao đồi kinh nghiệm hướng dẫn cho nhau mà.cò con gì 100k.
thui ko cãi nhau nữa loãng toppic
bshuy2003 ko co y nhu vay.co.dieu loi wa bshuy moi noi vay thui ma.cm9 hok c0 3g ma co y ngia j.cac bac sai dt moi day sao ma doi tieng viet moi sai dc.minh sai 1202 ne van sai english do.
cố gắng sử dụng tiếng anh đi rất có ích vì khi cầm bất cứ điện thoại nào bạn cũng có thể sử dụng được ( quen thói cứ phải sử dụng điện thoại tiếng Việt mãi thì sẽ cứ phải......mãi mãi) - dịch sang tiếng Việt nhiều khi không đúng ý - ngô nghê lắm
@meocon2000 Nhất trí, tốt nhất là nhìn biểu tượng cho quen đi, rồi dùng thêm chữ của tàu khựa, hàn hay Nhật bổn gì đó cũng ok 😃
ninjadimoto
ĐẠI BÀNG
12 năm
ông chủ thớt sửa lại tiêu đề cái topic đi cái
cac bac oi cuu e voi tinh la em vua tau dc con may LG 6200 ma e vo tinh nag cap len lu62166 mảt rui ma no ko ra tieng viet bac nao biet giup do e voi cac bac oi
@Momot_hanhphuc thi xai tieng anh,neu rom on thi thui.hjhj
gioi ah bac noi the nghe bun ra nua dang muon nag doi no len tieng viet chu con noi nhu bac dung tieng anh voi tieng han vay thi bo tay
nvduc90
ĐẠI BÀNG
11 năm
các cao thủ cho e hỏi 1 chút
e đang dùng win7 64bit
cài rom stock và chạy file root cho con Lu6200 đều ngon lành
Nhưng đến khi click vào file để recovery trong thư mục REC142 thì nó nháy cái cửa sổ xong tắt luôn 😔 ko thể recovery được :(
Làm cho e mỗi lần muốn recovery thì fai chạy sang nhờ máy người khác :(
Có cao thủ nào biết cách khắc phục ko ạ :(

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019