Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

ROM TỐT NHẤT CHO 9700 - 1 VÀI ROM CHO 9700 9780

hai48ct
22/12/2011 4:26Phản hồi: 1.340
1.340 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cuongronaldo
ĐẠI BÀNG
9 năm
Thank các bác!

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
StylesBlue
ĐẠI BÀNG
9 năm
các bác ơi, e đọc bào #1 hơi rối, nhiều rom quá, vậy thì chốt lại là rom nào tốt nhất ạ ?
phongdenny
TÍCH CỰC
9 năm
@trieu1209 Rom gốc thì bac lên trang chủ của BB mà down cho an toàn , còn link Java kia là tối ưu bộ nhớ máy thêm vài chục MB để cài phần mềm cũng như làm cho máy chạy nhanh hơn , nếu bác thik tối ưu thì tải Java dó về đê thay thế Java mặc định của ROM , còn cách thay Java và up rom như nào thì bác vui lòng tìm lại mấy bài hướng dẫn vì các bác ấy là cao thủ nên bài viết bác đọc sẽ thông hơn am hướng dẫn :p
StylesBlue
ĐẠI BÀNG
9 năm
@phongdenny vấn đề rom và úp e biết rồi bác ạ, cơ bản là bản rom nào ổn định 😁 chứ e dùng BB lâu rồi , giờ mới làm con 9k7 về nghe gọi chọi nên mới đi hỏi rom của các bác đã từng trãi nghiệm
phongdenny
TÍCH CỰC
9 năm
@StylesBlue Bold 9700 mà bác dùng để nghe gọi chọi thì buồn và tội cho em nó quá , dù gì Bold 9700 cũng 1 thời đuợc bao thanh niên VN mơ uớc ( trong đó có em ) 😔
StylesBlue
ĐẠI BÀNG
9 năm
@phongdenny thì mục địch e là thế mà 😃 nghe gọi nt thôi ợ, chứ ip5 pin cùi bắp vl ra -_-
StylesBlue
ĐẠI BÀNG
9 năm
e cảm ơn 2 bác ạ
StylesBlue
ĐẠI BÀNG
9 năm
mà mấy bác ơi, sao e cài rom 666 xong rồi bật wifi không vào mạng được nhỉ? trong servicebook đã có 2 dòng wifi rồi mà ta ?
rom cho 9780 thì giờ dùng rom nào là ngon nhất thế cácbacs
mercuryuds
TÍCH CỰC
9 năm
@tranhuyluan 756 fix lỗi 3rd của hektor thôi bạn hoặc 756 tối ưu, bạn search là ra nhé !
tn06065
TÍCH CỰC
9 tháng
máy e nghe gọi mặc dù còn pin mà hay bị tự khởi động lại, ace còn ai dùng máy bb9780 thời điểm này không ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019