Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Root máy với z4root

tuanjn
26/2/2011 4:23Phản hồi: 90
90 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Em có thấy hiện lên app SuperUser rồi nhưng làm thế nào để chuyển app sang thẻ nhớ vậy các bác. E đang dùng Galaxy Gio.
nếu máy bác đã root thì bác làm thử theo mình nhé
vào setting => applications => mânge applications => chọn app muốn chuyển sang thẻ => có cái button Move to SD card
máy mình chưa root nên mình dùng pm app 2 SD Free
galaxy Gio root dc k bac
depzai125
ĐẠI BÀNG
13 năm
cái này thực sự là chỉ tương thích với tùy bản ROm thôi các bác ạ.em đã thử rồi.ghe nói ko có root được trên Desire Z nhưng mà với mấy bản vitous thì root được.trong khi các bản khác ko được.muốn biết phải thử thôi.nhưng mấy bác đừng có root vĩnh viễn nhé,ko phải cái nào cũng được đâu.coi chừng ăn hành:banghead:
Galaxy tab root cái này tốt nhé. Root tạm thơi thôi có gì còn update hehe
dienchui
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình dùng Moto Devour, chạy root rồi, khởi động lại rồi, vẫn thấy app Superuser nhưng mọi thứ vẫn nguyên không có thay đổi gì, như vậy là đã root được chưa nhỉ?Trước đây mình không cài đc Yahoo Messenger và Skype, giờ root rồi nhưng vẫn thấy không cài được là thế nào nhỉ?Giúp mình với. Thanks
akirA PHAN
ĐẠI BÀNG
13 năm
cac ban thu dung app (gingerbeak v1.2) de dung cuc ki luon,root cho tat ca cac loai may 2.+ tren len,unroot cung don gian ko lang nhang nhu cai Z4root dau .DAM BAO,DON GIAN,DE LAM,DE HIEU,AN TOAN :happy:
huong dan dum minh di! thanks nhieu. minh la newbie
Chưa hiểu cơ chế hoạt động của Titanium lắm ... mình cài Titanium mà cũng ko xaid dược ...nó quét ko thấy chương trình ...dù đã root ...
woobin193
TÍCH CỰC
13 năm
có bác nào i9000 thử chưa 😔
htc legend hình như ko xài đc thằng này nhỉ
cho mình hỏi cách root máy cho x10 xài hệ điều hành android 2.1 chỉ mình với, dùng z4root chạy được hơn 30phút tốn gần 40%pin mà cuối cùng nó bảo là phase1 ko hổ trợ, các pác nào đã làm rồi chỉ kinh nghiệm cho làm theo với. Mục đích root máy để chạy gameCIH2 để hack inotia3 mà làm hòai chưa được.?
các bác giúp với, cám ơn nhiều.
Có lẽ bạn nên tìm thử bản One-click for root xem sao. Một số máy không hỗ trợ bằng z4root.
Mà bạn xài X10 sao không xài Rom mới đy, có nhiều Rom của xda đã root sẵn rồi mà!
UNROOT kiểu gì vậy ?
Trong soft đó đã tích hợp sẵn unroot rồi mà bạn. Bạn kiểm tra lại nhé 😃
toonstar
ĐẠI BÀNG
12 năm
root thành công cho samsung i5700 2.1.thanhk chủ thớt nhá
Thành công trên ....... a4 💣
acax456
ĐẠI BÀNG
12 năm
...........?
toonstar

toonstar ơi mình cũng dùng i5700 2.1 nhưng hình như ko root được bằng z4root. Bạn làm thế nào vậy, chỉ mình với. THANK trước nhé
toonstar
ĐẠI BÀNG
12 năm
ban dùng bản 1.3 nhé,bản của chủ thớt là 1.2
Do G1 của mình bị hư nút chữ d , x , f ấn vào toàn ra chữ khác nên các cách kia kô a / d được kô biết z4 root có ok kô nhỉ ? Thanks
Máy mình là Glx Mini cũng ko root =pm này được ( down bản mới nhất trên Xda)
Tab 7 2.3.3 có thấy root đc đâu. Chạy đc tẹo out luôn
Ủa sao mình root rồi mà không thấy unroot đâu hết vậy bạn. Đã khởi động lại. Rồi vào app z4root nhưng cũng không thấy chữ unroot ở đâu cả. Đã hiện cái đầu lâu rồi mà
toonstar
ĐẠI BÀNG
12 năm
bạn dùng bản 1.3 này nhé,sẽ có unroot
http://www.mediafire.com/?1bv04m31d4bvrbp
qqq888
TÍCH CỰC
12 năm
Phần mềm này down về rồi cài trực tiếp vào điện thoại à bạn? Nó có root đc HTC Legend và LG Optimus 3D không nhỉ?
he0mo0n
ĐẠI BÀNG
12 năm
con W8 root sao đây

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019