[Root+unroot] LBE Security Master 5 Việt hóa - quản lý phần mềm, tiết kiệm pin và bảo mật tổng hợp

Mr Mobile
22/10/2013 17:26Phản hồi: 486
486 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ccd8008
ĐẠI BÀNG
8 năm
có 6 file cài cả 6 hả các bạn?
@Ccd8008 Bộ cài chương trình chính:
LBESecurity-A1-release-v6.1.2096.2_EN.apk => Bản mới nhất tiếng anh
LBE_Security_Rel_5.4.8358_A1_VIET.apk => Bản cũ tiếng việt

2 Modul phụ của LBE:
PrivacySpace_CI_2.2.2045_VN.apk => Không gian riêng tư: Giấu phần mềm, ảnh, tin nhắn, file....
antitheft-v1.0.1132_EN_VI_1st_12.16.2013.apk => Chống trộm: Phát hiện vị trí của điện thoại, xóa dữ liệu khi bị mất....

Nói chung là bản cài cả 3 file khi muốn sử dụng hết chức năng của LBE, không thì cài chương trình chính thôi, nếu bạn không cài khi vào LBE bạn mở đến chức năng của nó cũng yêu cầu bạn tải về cài nhưng tải trên trang chủ chỉ có tiếng tàu
steelhorse
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Mr Mobile cài LBE vào nó làm cái app Knockr (2tap tắt/mở màn hình) mất tác dụng, mình phải chỉnh ở đâu vậy bạn? Thanks.
@steelhorse Trong permission manager nhé
steelhorse
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Mr Mobile Vô app đó cho allow với trust rồi cũng không được bạn ơi.
@steelhorse Add to White líst để nó khỏi bị tự động ngắt khi chạy nền nữa ... hoặc chọn chế đột trust (tin tưởng) cho app này
@Mr Mobile Khỏe không E. Có gì mới không.
Đang xài dt gì

Gửi từ SM-N9200 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk
@lelong3010 Hi, Anh hồi này khỏe không? Thấy anh vẫn thích dùng SS Note, hình như từ Note 3 đến Note 5. Em hồi này bận quá, đi làm chạy loanh quanh không có thời gian online nhiều như trước ... Em vẫn dùng G2, thêm 1 em IP6S+ để làm cảnh nữa ...:p. Nếu có thời gian rảnh chắc em lại quay lại với G4 nghiên cứu thêm
Bác chủ thớt ơi giúp mình vấn đề này với:
- Mình VH Call Master bản pro hack. Mọi công đoạn VH, đóng gói...đều OK. Mình sign để cài apk trực tiếp thì khi chạy ứng dụng toàn lỗi dừng. Mình cop&set 664 file đóng gói sau khi dịch thì khi chạy mất luôn chức năng chặn trong khi tất cả các cài đặt của ứng dụng mình thiết lập đều chấp nhận. Chỉ có chỗ trạng thái dịch vụ thì nó báo không hoạt động.
- Mình cảm nhận chủ quan thì kg phải do lỗi dịch thuật và đóng gói vì mình đã kiểm tra đi rồi lại rất nhiều lần.
- Cái file gốc mình cài chạy OK. Mình lấy file gốc thử cop&set 664 tình trạng cũng y như file mình đóng gói sau khi VH.
Mình không có kinh nghiệm nhiều về VH mong bác giúp đỡ
P/s: Mình cũng đã VH thử một bản free của cùng nhà cung cấp phần mềm này tình trạng cũng như trên.
@hman Bạn dùng trên điện thoại ApkEditor 1.7 hay 1.9 và Sign file apk sau khi đã đóng gói. Trong các phần mềm thì chỉ có ApkEditor Sign ứng dụng chạy ổn định nhất, nếu bạn dịch không lỗi thì sau khi Sign ứng dụng chạy chuẩn như ứng dụng gốc
Hoặc nếu ứng dụng bạn dịch sau khi đóng gói không bị thay đổi cấu trúc file đóng gói thì bạn dùng 7zip thay thế file .arsc bằng file .arsc của ứng dụng đã dịch và Sign bằng ApkEditor...

Bạn thử xem sao nhé
chansang123
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bản việt hóa full là đây:
chansang123
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bản việt hóa full là đây:
Hoạt động ổn trên android 8.0 dc hong ta?.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019