Rủ anh chị em Tinh Tế đi hiến máu, lần 1/2012

cuLong
5/4/2012 12:10Phản hồi: 207
207 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

duylinh9
ĐẠI BÀNG
12 năm
mình mới hiến 350ml rồi.Chắc chưa đủ tiêu chuẩn hiến tiếp
Đã hiến máu 6 lần.
CN thì chưa đủ đk rồi.
đành lỡ hẹn vậy. 😔(
Piggy_s2
ĐẠI BÀNG
12 năm
tiếc qá, hôm đó fpt thi đại học đợt 1, mềnh phải đi trông thi 😔
lên tóp cho anh em TINHTE thấy nào, bác chủ có tấm lòng nhân đạo, thời này cần nhiều người như vậy, thay mặt những người cần máu thanks các ae 1 lần nữa, hoan nghênh bác chủ.
[H]ikaru
ĐẠI BÀNG
12 năm
buồn quá, cứ 3 tháng lại thấy ae tinhte rủ nhau đi hiến máu mà mình ko đi được. Mình ghét bệnh viêm gan 😔(
PhuocTri
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác chủ ơi, bao lâu thì mình biết được nhóm máu của mình nhỉ 😃
Mình vừa hiến hôm 13/3 tại Đà nẵng 😁
Em cũng muốn đóng góp chút ít cho người đang trong tình huống hiểm nghèo. Nhưng mà máu của em "không sạch" 😔(
Ôi, mình chưa đủ tuổi, ko biết có ở Đà Nẵng ko ta?
hay quá bác ạh
Lần này cũng muốn thử xem sao. Cao 1,68m, nặng 63 kg, ko biết đủ điều kiện ko ta?....
@N2X rất tốt để hiến máu đấy bạn à.
@N2X k du moi so chư. to day chi co 52 kg van hien 4 lân
builam
ĐẠI BÀNG
12 năm
Gửi tới anh chị, các bạn trong diễn đàn tinh tế.

Mình là người thường xuyên lên Viện HH&TMTƯ, mình không lên để hiến máu mà lên điều trị căn bệnh Hemophilia, mình là một trong số rất rất nhiều người được sự giúp đỡ của mọi người để được điều trị tốt, qua đây mình cũng gửi lời cảm ơn tới tất cả mọi người, mọi người chung tay giúp đỡ những bệnh nhân như mình.

Viện HH&TMTƯ hiện quản lý và điều trị rất nhiều bệnh nhân liên quan tới bệnh máu, ngay như căm bệnh của mình mắc phải có thể các bạn chưa biết, chưa từng nghe thấy nhưng xung quanh có thể có người dang mắc phải mà chưa hề biết mình mắc phải. Người bệnh mắc Hemophilia có thể dẫn tới bị tàn tật, mà tỉ lệ tàn tật của những bệnh nhân mắc bệnh Hemophia hiện tại chiếm đại đa số, một số trường hợp điển hình có thể kể tới như bài báo
Giải mã những cái chết kỳ bí ở một dòng họ
.
Ngoài những bệnh về máu ra những người bệnh khác cũng rất cần tới máu ví như phẫu thuật, những người bệnh bị tai nạn dẫn tới mất máu. Với nghĩa cử của những người hiến máu, mình là người được điều trị bằng những chế phẩm liên quan tới máu mình xin chân thành cảm ơn tất cả mọi người đã để ý, phát động, tham gia và hưởng ứng các phong trào hiến máu. Mình mọi người sức khỏe dồi dào, công viêc tốt và thành công trong cuộc sống.​
mairo
ĐẠI BÀNG
12 năm
e ở hn, hẹn nhau lúc mấy giờ hả các bác ?
q128
TÍCH CỰC
12 năm
Cũng muốn lắm nhưng từ nhỏ em đã sợ tiêm =3=
tugiap
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hưởng ứng tham gia. (lần 2-HCM)
anh em nào máu thì confirm gửi SMS cho tớ vào số di động nhé.

tks anh em 😃
Ủng hộ phong trào Hiến máu nhân đạo, đăng kí thế nào ấy chủ thớt nhỉ?
Lý Mạnh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Lần này phải đi thôi, lần trước bận chống đẩy nên ko có sức đi.
duckh4nh
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nhớ lại cái hồi năm 1 đi hiến máu, tới chừ đã 6 năm mà chưa đi lại lần nào cả. Đợt ni chắc phải ghé hiến máu cái đã.
cũng muốn đi mac lại đang ở hn
CloudNine
TÍCH CỰC
12 năm
em đang thiếu máu...

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119