Rủ anh chị em Tinh Tế đi hiến máu, lần 1/2012

cuLong
5/4/2012 12:10Phản hồi: 207
207 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

YO,guys..
hơi bị căng thẳng..
GOD BLESS US,ALL
em chưa đủ ngày. =)) em hiến được 6 lần roài. Hehe. 😁
bản thân là một nhân viên y tế , lấy máu xét nghiệm người bệnh là chuyện thường làm. Nhưng sao nghe 2 chữ hiến máu thì ... Có ai giúp mình vượt qua ko ???
@th8789 bác qua Viện E, gặp mấy chị y tá trẻ phụ trách các em bé ấy, nghe các chị ấy và người nhà nói xem họ cần máu như thế nào là hiểu. 😁. Bản thân em cũng chẳng to béo gì (53kg, 1m70) nhưng chưa bao giờ em thấy sợ hiến máu cả. Cứ coi hiến máu như là 1 việc bình thường (đánh răng rửa mặt), vô cùng thoải mái. :D. Lần đầu hiến máu thấy sợ sợ nên hơi mệt, sau đó thì em vẫn chạy tung tăng. ;)
@th8789 Bạn sẽ hết sức thoải mái khi mà biết rằng máu mình giúp được mọi người và cũng giúp bạn biết được máu mình tốt.
@datpt.vnu chắc phải kiếm người đi chung
Đi buổi sáng hay chiều thế các bác?
CN tuần sau mới đủ 3 tháng. Haizzz...
Mọi người giữ gìn sức khỏe CN đi nhé 😁
Hay quá. Đi liền:p
Hôm qua đi đám cưới ở Bình Phước, bên cạnh đám cưới có chỗ đang hiến máu nên nhảy vô hiến lun rùi, tiếc thật. Hẹn lần sau vậy
duckh4nh
ĐẠI BÀNG
12 năm
@tuanquang_caxc Thiệt hay chơi ri ko biết?😁 Mô mà hay rứa
BACSYCOC
ĐẠI BÀNG
12 năm
😕 mình gầy yếu quá. hiến song chắc ngất mất, không đạt tiêu chuẩn😁 nhưng nhiệt liệt hưởng ứng:rolleyes:
Anh culong này lay nickname giống anh cuhiep ghe,,,,gọi là đụng hàng rồi à,,,,hehe
-Cũng muốn đi nhưng Ở Quang Nam xa quá không vào được ae ơi....
Chúc các bác hiến máu vui vẻ nhé. Cảm ơn tinh thần của mấy bác. E cũng đã đi hiến máu nhiều lần rồi. Người chưa đc 50kg nhưng đã hiến đc 5 lần. Hehe
silut7
TÍCH CỰC
12 năm
tiếc là em đang khô máu 😃
ủng hộ phong trào zậy, tiếc là mình chưa đi được
tiếc quá, mùng 7 ra Hà Nội mà mùng 8 mới là ngày hiến máu, không được giao lưu với mọi người rồi, tiếc quá
Ko biết hiến hiến máu có béo ko nhỉ,em dạo nay béo lắm nên thấy lo lắm...
Hà Nội
Để anh em tinh tế gặp nhau trong sự hấp dẫn ;), ly kỳ:rolleyes:bí ẩn 🆒mình có ngu ý thế này:
- Mọi ngươi cùng chọn một thời điểm để đến bệnh viện: có thế là 9h (cái này là phải bỏ phiếu)
- Mọi người nên tạo ra sự đồng dạng, tương đồng: cùng mặc áo phông (Vừa dễ hút máu mà phần lớn 99% ai cũng có một chiếc, còn để chắc chắn nhất 100% được nên báo thì tốt nhất là nude:rolleyes:)
-.......
anh em cùng đóng góp xây dựng thêm các ngu ý nhé!
ngtient38
TÍCH CỰC
12 năm
Đã hiến từ 26/3, giờ nhường lại cho anh em tình nguyện khác
longjk2505
ĐẠI BÀNG
12 năm
đi thử lần cho biết nhỉ =p~
gunzok
TÍCH CỰC
12 năm
cũng thỉnh thoảng đi hiến , tham gia hiến máu cứu người thôi các bạn 😁
Hiến máu cứu người một nghĩa cử cao đẹp.Ai đã có người đi bệnh viện phải mổ xẻ mà thiếu máu,mà có người tình nguyện cho máu, lúc đó thấy không còn thứ gì quý hơn:eek: ..mình cũng đã đi hiến máu vài lần thấy điều đó cũng là bình thường,không có điều gì ảnh hưởng xấu đến sức khỏe .Chúc anh em tinh tế hiến máu vui khỏe

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019