Sách hay nên đọc tải miễn phí

Hoatruong29
3/8/2014 17:53Phản hồi: 15
Sách hay nên đọc tải miễn phí
Những cuốn sách hay nên đọc 2015

Sau đây chúng tôi xin giới thiệu với bạn những cuốn sách hay nên đọc được đánh giá rất cao mang lại cho bạn những kinh nghiệm sống quý giá, những phương pháp học tập cực kỳ hiệu quả, đánh thức con người phi thường trong bạn, khơi dậy nghị lực sống mạnh mẽ!
Đọc những gì chất lượng, bổ ích và giá trị thì còn quan trọng hơn cả việc ăn uống.Hãy đọc sách mỗi ngày ít nhất là 30 phút

Những cuốn sách hay nên đọc giúp bạn thay đổi tư duy ,có một câu nói nổi tiếng đó là “ đời thay đổi khi ta thay đổi” đọc sách là con đường ngắn nhất giúp bạn có thêm kiến thức và kinh nghiệm sống quý giá. trên thị trường bạn phải mua với giá ít nhất 500.000vnđ cho những quyển sách có giá trị, nhưng ở đây chúng tôi với mong muốn giúp cho nhiều người có cơ hội thay đổi và thành công hơn trong cuộc sống,bạn sẽ nhận được tất cả những cuốn sách trị giá 500.000vnđ hoàn toàn miễn phí từ lamgiau247 . Mong sẽ là món quà của diễn đàn gửi tới các bạn! lamgiau247 trân trọng gửi tặng quý độc giả những cuốn sách nên đọc năm 2014 và chúc quý bạn thành công học được nhiều điều bổ ích từ kho sách này
“Tri thức là sức mạnh”
Dưới đây là list sách trong tổng số rất nhiều sách của lamgiau247.tuy nhiên chúng tôi không gửi tất cả số sách tôi có để rồi bạn để xó chúng vào một chõ nào đó trong máy tính của mình.

Mời bạn đăng ký nhận sách miễn phí mỗi tuần tại đây

Hướng dẫn cài các phần mềm hỗ trợ đọc sách dạng file pdf,prc,epud tại đây

Để đọc sách hiệu quả nhất quý vị nên xem qua bài viết : Những cách để đọc sách hiệu quả nhất

Bây giờ bạn lần lượt tải sách về theo đường link bên dưới.dùng trình duyệt friefox hoặc internet exflore của máy tính để download nhé.

1. Đắc nhân tâm– How to win friends and Influence People của Dale Carnegie
Không còn nữa khái niệm giới hạn Đắc Nhân Tâm là nghệ thuật thu phục lòng người, là làm cho tất cả mọi người yêu mến mình. Đắc nhân tâm và cái Tài trong mỗi người chúng ta. Đắc Nhân Tâm trong ý nghĩa đó cần được thụ đắc bằng sự hiểu rõ bản thân, thành thật với chính mình, hiểu biết và quan tâm đến những người xung quanh để nhìn ra và khơi gợi những tiềm năng ẩn khuất nơi họ, giúp họ phát triển lên một tầm cao mới. Đây chính là nghệ thuật cao nhất về con người và chính là ý nghĩa sâu sắc nhất đúc kết từ những nguyên tắc vàng của Dale Carnegie.
Quyển sách Đắc nhắn tâm “Đầu tiên và hay nhất mọi thời đại về nghệ thuật giao tiếp và ứng xử”, quyển sách đã từng mang đến thành công và hạnh phúc cho hàng triệu người trên khắp thế giới.
Link download

2: Tôi tài giỏi bạn cũng thế-của ADam Khoo

Nhiều khi bạn đã than phiền rằng “Nếu tôi thông minh hơn tôi có thể học giỏi hơn rất nhiều” và bạn đã tin: mình kém cỏi hơn bạn bè xung quanh và đó là số phận đã dịnh sẵn. Do đó bạn chấp nhận số phận đó , cho dù cố gắng đến cỡ nào cũng không bằng các bạn khác. Vậy chẳng có lý do gì để mình phải cố gắng!
Bạn đã hoàn toàn sai lầm!
Con người trên toàn thế giới này sinh ra cơ bản ai cũng có 1 hệ thần kinh như nhau, không ai tự nhiên thông minh hơn ai. Chỉ cần học và làm theo phương pháp trong cuốn sách này thì tôi tin chắc bạn cũng trở thành thiên tài như bao thiên tài khác!

Quảng cáo

Quyển sách này dành cho các học sinh, sinh viên, các bậc phụ huynh, các nhà giáo và bất kỳ ai luôn mong muốn tăng cường khả năng tận dụng não bộ hoặc phát huy tối đa tiềm năng của mình.
Nếu bạn muốn “tài giỏi” trong các phương pháp học tập và suy nghĩ vượt bậc, hãy đọc quyển sách này. Bạn sẽ học đuợc cách:
Tăng cường sự tự tin và làm chủ cuộc sống của bạn
Áp dụng các công cụ học bằng cả não bộ như Sơ Đồ tư Duy
Phát huy trí nhớ siêu việt để nhớ lại các sự kiện, con số một cách dễ dàng
Thành thạo việc quản lý thời gian và xác định mục tiêu
Mang lại khả năng đạt được những thành tích cao nhất có thể
Áp dụng các phương pháp thi cử hiệu quả để “chiến đấu” và “Chiến thắng” trong các kỳ thi quan trọng.

3: Nghệ thuật sống

Cuộc sống vội vàng, tất bật. Tình người mong manh, dễ vỡ. Có đôi lúc ta không biết mình đang sống vì cái gì nữa. Giữa vòng xoáy cuộc sống bon chen, ồn ào này có lúc nào ta ngừng lại để yêu thương (hay chỉ là cảm nhận sự yêu thương). …Ngừng lại một phút để biết mình đang

Quảng cáo

4: 7 loại hình thông minh-amstrong

“Một cuốn sách sẽ giúp bạn khám phá và phát huy tối đa sức mạnh trí tuệ tiềm ẩn trong con người”(Seven kinds of smart)
Nếu câu hỏi “Bạn thông minh như thế nào?” được đặt ra thì nhiều khả năng, câu trả lời của bạn trong tình huống này chỉ tập trung dựa vào kết quả các bài kiểm tra và các kỹ năng trong lớp học, từ khi bạn còn cắp sách tới trường. Có thể bạn vừa giải được một câu đố vui trên một tờ báo phổ thông nào đó, liên quan đến việc giải quyết vấn đề theo kiểu như “x có thể là y vì b có thể là…”, hoặc đó là một câu đố yêu cầu bạn đưa ra những định nghĩa về những từ chẳng hạn như “người bủn xỉn” và kẻ lá mặt lá trái (matafacient). Trước đây, có thể bạn đã từng làm một bài kiểm tra trí thông minh khi còn đi học hoặc khi bạn đi xin việc.

5.Làm chủ tư duy, thay đổi vận mệnh của Adam khoo

Bạn có thật sự khao khát gặt hái được những thành tích vượt trội trong cuộc sống? Bạn mong muốn trở thành người giao tiếp giỏi, nhà lãnh đạo uy tín, doanh nhân tỷ phú, học sinh xuất sắc, bậc kỳ tài hay người bán hàng luôn vượt chỉ tiêu?
Đó là những điều mà bạn sẽ làm được nếu đọc và áp dụng theo quyển sách này, bởi vì bạn sở hữu mọi tiềm năng trí tuệ cần thiết để đạt được bất cứ điều gì bạn muốn. Sở dĩ nhiều người không thành công trong cuộc sống vì họ không biết cách đánh thức và điều khiển sức mạnh tiềm ẩn ấy trong bản thân họ.
Trong quyển sách này, bạn sẽ học được cách chịu trách nhiệm về cuộc sống và thiết kế con đường đi đến thành công cho chính mình. Bạn sẽ học được cách mô phỏng những mô thức trong cách nghĩ cách làm đã giúp cho nhiều người trở nên thành công rực rỡ trên mọi phương diện, để đến lượt mình, bạn cũng có những thành công tương tự, hoặc hơn thế nữa.

6: Tư duy tích cực

Không có người nào hạnh phúc nếu họ suốt ngày hậm hực, bực tức cả. Luật hấp dẫn luôn đúng: “Người vui vẻ sẽ hấp dẫn những điều hạnh phúc” – Dù bạn có biết đến nó hay không, có tin hay nghi ngờ thì nó vẫn diễn ra. Vì vậy, trước khi trở thành 1 người giàu có, hãy vui vẻ đã.
Nếu có những tư duy tích cực, bạn sẽ luôn luôn nhìn thấy cơ hội. Nếu có những tư duy tiêu cực, bạn sẽ luôn luôn nhìn thấy khó khăn.
Đây là sách dạng file epud để đọc được sách này cần xem hướng dẫn bên trên

7: 10 ngịch lý cuộc sống

Đây là cuốn sách quá tuyệt vời và tôi không muốn đặt nó vào timeline của bất cứ tuần nào mà muốn gửi nó ngay.Lời khuyên của tôi là hãy đọc cuốn sách này bất cứ lúc nào bạn thấy buồn, bực, mệt mỏi, chán nản, tức giận ai đó.
Ngoài đọc ra, bạn hãy nghe Audio book trên website của tôi ngay cả lúc đi ngủ hay làm việc, để những tư duy trong sách tự động “thấm” vào trong bạn.
Hãy giới thiệu đến bạn bè của mình website nhận sách miễn phí: lamgiau247

8: Dạy con làm giàu

Đây là bộ sách bán chạy nhất xếp hạng trên amazon trong nhiều năm liền,bạn muốn kinh doanh thành công,bạn muốn trở thành một ông chủ đích thực và giàu có hãy đọc bộ sách này.các bạn đã biết đến hoặc nghe đến tên của bộ sách này mà chưa có điều kiện đọc nó,hôm nay lamgiau247 quyết định chia sẻ bộ sách dạy con làm giàu full dạng pdf để đọc trên máy tính,điện thoại. mời bạn xem giới thiệu về bộ sách dạy con làm giàu tại đây

Nên nhớ rằng chúng tôi không gửi một lúc tất cả sách để rồi bạn bỏ xó một góc nào đó trong máy tính, hãy đọc thật hiệu quả và trải nghiệm từng cuốn sách một cách trọn vẹn

DOWNLOAD TOÀN BỘ SÁCH TẠI ĐÂY

Hãy like share thông tin này cho nhiều người khác cùng biết, để chúng ta có thể truyền bá văn hóa đọc đến nhiều người hơn nhé.

ĐĂNG KÝ NHẬN SÁCH MIỄN PHÍ MỖI TUẦN

Những cuốn sách tuyệt vời đã làm thay đổi cuộc sống của hàng triệu người
15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hay quá! Cảm ơn bạn nhé! Mong update liên tục 😃
rất bổ ich thanhs bác
Hoatruong29
ĐẠI BÀNG
10 năm
cám ơn các bạn đã quan tâm
Hoatruong29
ĐẠI BÀNG
10 năm
mời các bạn vào địa chỉ sau để cập nhật sách mỗi tuần....http://lamgiau247.com/kien-thuc/sach-hay-nen-doc/
nên nhớ rằng chúng tôi không gửi một lúc tất cả sách để rồi bạn bỏ xó một góc nào đó trong máy tính, hãy đọc thật hiệu quả và trải nghiệm từng cuốn sách một cách trọn vẹn
Mình chủ yếu đọc trên điện thoại nên chắc phải đọc lâu lâu đấy! ^^

---------
Nhập tin một lần, rao được nhiều nơi
UpNhanh.com.vn

Sent from my LG
@Phạm Hồng Trình dùng wattpad lấy code rồi đọc thôi bác, cung nhanh mà, có khi còn đễ đọc hơn cả sách ấy chứ, có đều hơi mỏi mắt
@Phuongkak Mình tải các ứng dụng đọc sách cho Android thấy đđọ cũng tốt lắm!
thanks bác,
Hoatruong29
ĐẠI BÀNG
10 năm
hi, cám ơn bạn
cái này rất hay, thanks chủ thớt, mình cũng đọc trên androi
Hoatruong29
ĐẠI BÀNG
10 năm
@camerahongquan Cám ơn bạn đã quan tâm,
Hoatruong29
ĐẠI BÀNG
10 năm
SÁCH MIỄN PHÍ LÀ MỘT MÓN QUÀ TUYỆT VỜI
BẠN CÓ BIẾT: TRUNG BÌNH 1 NGƯỜI VIỆT NAM CHỈ ĐỌC 0,8 CUỐN SÁCH/NĂM
1 người Thái Lan đọc khoảng 5 cuốn sách 1 năm. Tại Malaysia con số này là 20 đầu sách/người/năm.
NẾU BẠN ĐỌC MỖI TUẦN 1 CUỐN SÁCH
BẠN SẼ TRỞ NÊN THÔNG THÁI HƠN HẦU HẾT MỌI NGƯỜI

Đăng ký nhận sách miễn phí mỗi tuần tại đây: http://lamgiau247.com/dang-ky-nhan-sach/
Cho mình hỏi: Mình down cuốn sách "Làm chủ tư duy - thay đổi vận mệnh của Adam Khoo" khi mở ra lại yêu cầu pass nhỉ?
cuốn tư duy tích cực die rồi bạn ơi, cho mình xi nlaij links PDF với, thanks
son021292
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Châu Văn™ ở đây có link download 3 quyển:
Tư duy tích cực tạo thành công:
http://trangtaiebookfree.blogspot.com/2014/12/tu-duy-tich-cuc-tao-thanh-cong-c-stone.html
Tư duy tích cực thay đổi cuộc sống:
http://trangtaiebookfree.blogspot.com/2014/11/tu-duy-tich-cuc-thay-oi-cuoc-song-tran.html
Tư duy tích cực bạn chính là những gì bạn nghĩ
http://trangtaiebookfree.blogspot.com/2014/10/tu-duy-tich-cuc-ban-chinh-la-nhung-gi.html

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019