Samsung bán được 20 triệu Galaxy S3 sau 100 ngày trên thị trường

Didu
6/9/2012 6:12Phản hồi: 346
346 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

rosejaooh
TÍCH CỰC
12 năm
Đợt S2 mới ra chẳng thấy mấy ai bán lại chứ S3 rao bán lại ầm ầm trên muare #:-s
canhnv3
ĐẠI BÀNG
12 năm
@rosejaooh Chứng tỏ có nhiều người đã mua mới và có rất nhiều người muốn mua cũ chứ sao nữa bác 😃
S2 giờ đổ cổ rồi, mà dùng Androi mãi cũng nhàm, thích em Lumia 920 quá cchả biết giá cả thế nào nữa, dù gì cũng chúc mừng SS😁
cứ chơi đi. ảo đi còn mình thì ko ưa thằng này.Nhìn thấy chữ Ss là tránh xa cho lành.Thà làm con LG còn hơn sờ Ss.Nhìn Ái kinh
ặc vừa có bài viết là 1,3 tr thiết bị android kíck hoạt một ngày .vậy samsung bán 200000 s3 một ngày hả tin được ko
@vienco lại một bác chém gió ko đọc hết nội dung người ta bán cho các nhà mạng thì liên quan gì đến kích hoạt.Mà một ngày 200k máy thì đã sao SS cung là một dòng lớn của android với châu á mình thì giá cao chứ với chau âu hay châu mỹ thì đc trợ giá theo hợp đồng thuê bao .Chưa kể lương nước ngoài nó cao nên cái máy vài trăm usd ko là gì .Công bố láo là cổ phiếu nó tiêu ngay
Ối dời ơi ai chê xấu ngày nào.ai chê hàng samsung kém chất lượng thì hãy nhìn vào danh số và mức độ hài lòng với sảm phẩm
máy cực mượt .mỏng là thích
@thieutientieu ok vì bây giờ cấu hình vẫn còn có ko gian phát triển.nên thấy samsung cấu hình mạnh nhất thì họ mua thui.hàng sam người mua thì nhiều mà fan thì ít.
Samsung apple nokia là 3 hãng có lượng fan hùng hậu.war nhau vui thiệt
lehieuds
TÍCH CỰC
12 năm
Mình có mua đâu mà doanh số của nó cao thế nhỉ 😁
haopro
TÍCH CỰC
12 năm
... hihi, như vậy mới được chứ ....
Bạn nào thích Samsung vào đây like em nó : http://facebook.com/toiyeusamsung
Nhat_Huy99
ĐẠI BÀNG
12 năm
Khủng quá! S4 mà có chắc 30tr máy 100 ngày ^^!
Không biết anh Sung có nổ ko chứ mình thấy hơi khó tin.
Chán thế, toàn fan táo thối vào kêu "đếch tin" 😁
Anh Sam hay nhầm ship với sale lắm.
ouais82
ĐẠI BÀNG
12 năm
500$ 1 máy, 20 triệu máy là Samsung có 10 tỷ $, 1 tỷ đô phạt vạ với Apple chả là gì, lại còn được đánh bóng tên tuổi miễn phí trên thông tin đại chúng. Cuộc kiện tụng win-win
chúc mừng ss nhé . dù gì cũng góp phần cho người lao động việt nam tại nhà máy của pác ss tại việt nam
gmpucca
TÍCH CỰC
12 năm
nhìn con màu đỏ mà nhớ tới con Nokia 6300 quá
@gmpucca 6300 của b bị làm sao mà nhớ? B bị bọn 2 ngón hẫng tay trên à? Hồi trc e nhờ dì e mua bên Nga về, thế mà bị mất ở bến xe GTVT ạ. E mới phục thù mua lại đc hồi tết vừa xong. :p
ouais82
ĐẠI BÀNG
12 năm
2012 & 2013 là cuộc chiến khốc liệt của Nokia & Samsung, Apple vẫn vững ngôi nhưng sẽ bị dập dòm nguy hiểm
aeronautic
ĐẠI BÀNG
12 năm
chưa hẳn đã đạt được con số như thế .... WE ARE NOT RESEARCHER,WE ARE ONLY USER
vietboy1
ĐẠI BÀNG
12 năm
để giải quyết khâu oai thì tốt nhất là dùng IP 😆 oai rất nhanh,ai cũng biết đó là IP, giá tận 15 củ hặc hơn , trong khi những tính năng mở ,công nghệ,phần cứng tiên tiến thì sao bằng khâu oai 😃)
màn hình S3 to long lanh, ấn tượng. Tuy nhiên mình không thích kiểu điện thoại bo bo, tròn tròn (không có ý gì so sánh với Iphone đâu nhé, đơn giản là thích điện thoại vuông vức thôi) 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019