Samsung bắt đầu gửi đi thư mời Unpacked 2014 Episode 2, có thể là Note 4?

sonlazio
6/8/2014 4:22Phản hồi: 27
Samsung bắt đầu gửi đi thư mời Unpacked 2014 Episode 2, có thể là Note 4?
Sau khi giới thiệu Galaxy S5 ở Unpacked 2014 Episode 1 hồi tháng 2 thì Samsung đã bắt đầu gửi đi các thư mời tham dự sự kiện Unpacked 2014 Episode 2 vào ngày 3/9 tới. Sự kiện của Samsung dự kiến sẽ diễn ra tại 3 thành phố Berlin, Bắc Kinh và New York vào khoảng 10 giờ sáng (giờ Việt Nam) ngày 3/9 tới. Nhìn vào thư mời thì chúng ta có thể thấy đây sẽ là sự kiện về Galaxy Note, rất có thể là chiếc Note 4 đang được mong chờ. Hãy cùng đón xem Samsung sẽ giới thiệu điều gì tại sự kiện này, được biết họ sẽ tường thuật trực tiếp tại www.youtube.com/samsungmobile vào ngày diễn ra sự kiện.
27 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đang ngóng em này , ko biết có vừa lòng ko ??
kaka_nd14
ĐẠI BÀNG
10 năm
Note 3 đã tốt rồi. Nên note 4 chắc không có nhiều thay đổi. Nên chỉ hi vọng pin sẽ tốt hơn nữa cho bá đạo.

Gửi từ iPhone của tôi sử dụng Tinhte.vn
Cũng có thể là galaxy nhựa 6
@xuantruongyen Thích war ra chỗ khác nhé! Chỗ này không cho trẻ trâu đâu.
Dong Note của Samsung thì thực sự là đáng mong chờ.
Viền nhôm nắp nhựa nhé 😁
van2507
ĐẠI BÀNG
10 năm
Note 4 chắc màn phải 6 inch nhỉ
abgnac
TÍCH CỰC
10 năm
Ko biết có nhôm nguyên khối ta?
tăng giá bán lên gấp đôi mới chơi lại được Apple ...:mad::p😁
đây là đt màn hình lớn trong năm mà Samsung nhắc đến trong báo cáo quý 2, còn Galaxy F là chất liệu mới, vậy nhiều khả năng Note 4 sẽ là 6 inch, viền màn hình siêu mỏng, nên kích thước sẽ tương đương note 3, và viền kim loại, lưng giả da.
Có mỗi cái mở Hộp mà tinhte.vn làm luôn 2 bài trang nhất.
Có cần thế ko????
Ss chỉ đụơc dòng note là đáng tiền và ngon nhất
Năm nào cũng ngắm Nhôm hay Nhựa và thất vọng😁
Note 3 plus.

Nhựa ve chai thẳng tiến.

=))
Vỏ nhôm mà vẫn thay pin đc ,thế mới bá đạo ,2 nghày xạc 1 lần mà có pin phụ nữa thì khỏi cần đắn đo
bombinson
ĐẠI BÀNG
10 năm
Các bác cứ chê cho cố cái chất liệu nhựa rẻ tiền của samsung, bản thân mình xài thấy rất tiện lợi, nhất là trong vấn đề thay pin, xài nguyên khối khi hết pin thì các bác há mồm nhìn người ta thay pin xài tiếp còn mình thì phải cắm sạc, thêm nữa nhiều bác cứ chạy theo cái vẻ bề ngoài chuộng hình thức nên nói là nhôm nguyên khối nhìn sang trọng và đẹp, xài đt thì ko biết full chức năng không nữa. Đâu phải đt đẹp thì con người các bác cũng đẹp theo, bản thân mình xài note của samsung từ Note 2 lên Note 3 nhưng máy tính bảng thì lại xài iPad, mỗi cái 1 cái hay khác nhau, các bác ko xài ko công nhận mặt tích cực của 1 sản phẩm nào đó mà chỉ tranh thủ đi dìm. Nên đánh giá khách quan 1 tí đi.
M cũng dùng dòng Note của SS từ note 1 đến Note 3 và đổi qua ip5s đc 1 tháng thấy hối hận vô cùng 😔(. Thứ nhất màn hình quá nhỏ, thứ 2 pin yếu hơn đáng kể, thứ 3 máy nóng khi dùng 3G. Đổi qua M8 dùng đc mấy hôm thấy khá hơn chút 😆. Chờ em Note 4 xem thế nào.
Thím Sung cũng nhanh tay nhanh chân gớm nhỉ ? 😁. Giám tổ chức sự kiện sớm hơn apple 6 ngày ;)
@HoangThuongGiaLam Bác này nguy hiểm thật 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019