Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[SAMSUNG GALAXY MINI] - ROM CM7 - (X MIX FULL) + (Cc.TITAN[FINAL]) - Wallpaper/Apk/...(UPDATE)

lkjngl
14/7/2012 8:16Phản hồi: 1.442
1.442 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

các bác cho em hỏi em up rom stock 2.3.4 bị khởi động lại nhiều lần, em rút pin ra rồi wipe data, wipe cache. Sau đó copy CMW và rom CC titan, X mix full 2.0 vào thẻ nhớ. Sau đó update CMW-->reboot--> install zip from sd card -> X mix Full 2.0 nhưng máy báo: "Install aborted.. "và rất nhiều thông báo lỗi. Các bác giúp với
mình up xong không có sóng là sao
úp room cook toàn dính chưởng không có rung, rom này có rung ko vậy các bác
cc titan sao cái size app nó pé wa' vậy!!!!! tìm mãi mà không chỉnh lớn đc!!!!!!!!!!!!!
Ngoc7621
TÍCH CỰC
10 năm
@Ryunnina giờ mini người ta nghĩ use rồi
tienhiep741
ĐẠI BÀNG
10 năm
topic này đã ngừng hoạt động hơn 1 năm rồi 😃
chủ yếu là kết cái chụp ảnh bằng cái chạm màn hình của CC TiTan, ai biết cái ROM nào giống tương tự vậy không, cho mình hỏi luôn app chụp ảnh đó tên gì??
Ngoc7621
TÍCH CỰC
10 năm
@Ryunnina Mình đã nghĩ dùng lâu rôi. Nhưng mình thấy bạn cứ up rom gốc mà dùng. Mini nguời ta ngừng sử dụng rồi. Nhưng truớc đây nó rất nhiều rôm. Kể cả 4.1 cũng có. Hòi đó bên xda có nhiều rom lấm. Bạn thử google lục lại coi.

Sent from my IM-A830L using Tinhte.vn mobile app
@Ngoc7621 thanks ông, tui coi hết với cài rồi cũng toàn rom lai lái nhau thôi, mà tui thích cái kiểu chụp ảnh chạm màn hình ý, thấy nó hay hay, mà mấy rom kia đâu có😁:D
Ngoc7621
TÍCH CỰC
10 năm
http://forum.xda-developers.com/forumdisplay.php?f=1314
hình như vẫn còn họ trở nhiều bạn qua đó tìm hiểu. có 4.4 luôn mới ghe
Bản Cc.TITAN không kết nối Wifi được thớt ơi?? Giúp với!!!
nudeboy
ĐẠI BÀNG
9 năm
@ad_chicken cc titan đúng là bị cái lỗi wifi. Mình nhớ là mình có hướng dẫn bài khắc phục lỗi wifi rồi. Bạn chịu khó tìm lại.

tuy nhiên, ngoài lỗi wifi, titan hay bị lỗi gps nữa. tốt nhất pac nên về rom stock cho lành. hoặc đổi con S2 đi, mua cũ giờ chỉ còn 1,5triệu àh.
vina.boy.pm
ĐẠI BÀNG
9 năm
mình mua con này 3,4 năm nay vẫn đang dùng ...
hôm nay lại thấy cái topic này
Con này mua cách đây 4 năm rồi giờ máy bị lỗi, định về lại rom gốc cho thằng em nó xài.
bombdaika
ĐẠI BÀNG
9 năm
mình cũng mua từ lúc nó mới ra, giờ vẫn còn sài, đang sài rom idroid gì đó cũng lâu lắm rồi, vẫn còn ngon chán
vina.boy.pm
ĐẠI BÀNG
9 năm
muốn bỏ mấy cái nút phía dưới màn hình thì phải làm sao m.n
mình muốn vuốt từ trên xuống để truy cập nhanh cài chức năng bluetooth, wifi ... nhưng ko có
con galaxy mini của mình up xong màn hình nó trắng xóa!!!! có ai bị j và biết cách sửa k chỉ với!!! tks

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019