Samsung Galaxy Note 4 giảm giá 4 triệu ở hàng loạt các hệ thống lớn

sonlazio
30/5/2015 5:1Phản hồi: 213
Samsung Galaxy Note 4 giảm giá 4 triệu ở hàng loạt các hệ thống lớn
Samsung không công bố nhưng có vẻ như họ vừa đưa ra mức giá mới cho Note 4: còn 14-14.5 triệu đồng so với 18 triệu đồng trước kia. Đặc biệt là hàng loạt hệ thống lớn trên toàn quốc như Mai Nguyên, Viễn Thông A hay TechOne... cũng có mức giá giá này. Thực chất thì mức giá khoảng 14 triệu đồng này cũng tồn tại được một thời gian nhưng đó là ở những cửa hàng nhỏ. Riêng TGDD thì không giảm 4 triệu mà giảm 3 triệu tặng kèm Flip Cover...
213 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sonnb
TÍCH CỰC
9 năm
Cạnh tranh với BPhone chăng? 😁
Mindzi
TÍCH CỰC
9 năm
@sonnb Chắc zậy rồi đó ! 😃

Sent from my iPhone using Tapatalk
@sonnb chắc vậy :D
xedieu
CAO CẤP
9 năm
Cái bao da chả giảm có phải tốt không :v
Thấy bên HH còn 12 (có lẽ do bỏ nốt cái món Flip cover nên mới có giá tốt hơn chỗ khác như bên TGDĐ), giá tốt quá, cũng muốn làm 1 chú - chẹp, mà còn nhiều chuyện gia đình phải tính, mệt quá, thèm quá :oops:
@yamaha009 Mình chưa sở hữu Palm TX bao giờ, có T5 thì có bạn à 🆒 Ôi nhớ lại thời huy hoàng quá, lại đau buồn, hu hu 😁
@LIENHUONG Hehe, có cái lọ phải mất cái chai chứ bác 😃 thôi khi nào giàu hẳn thì tha hồ mua bác ợ 😁
@trinh12345 Ko có mới ao ước chứ lúc đó có khi chán mất tiêu roài 🆒
@LIENHUONG Thế mới hiểu nỗi khổ của tỉ phú, chả còn hứng thú với cái j hết vì mọi thứ kiếm được quá dễ dàng 😁
xedieu
CAO CẤP
9 năm
Không liên quan nhưng em không thể nào nhận cuộc gọi bằng 1 tay (phải) trên N4 (5.0.1) được. Toàn bị chạm trước vào cái chỗ tin nhắn ấy! 😔
xedieu
CAO CẤP
9 năm
@minhquan5555 Em nghĩ vị trí đặt nút Trả lời chưa tối ưu, cộng với việc không khôn ngoan của lập trình viên nữa bác ạ!
xedieu
CAO CẤP
9 năm
@minhquan5555 Em nghĩ vị trí đặt nút Trả lời chưa tối ưu, cộng với việc không khôn ngoan của lập trình viên nữa bác ạ!
QuyBao
ĐẠI BÀNG
9 năm
@xedieu Cầm một tay, đưa lên mũi quẹt 1 phát, đưa lên tai nghe luôn 😁
rất tiện khi lái xe, luyện vài lần là được, bị CA thổi do lái xe 1 tay thì mình ko chịu trách nhiệm nhé !
@xedieu sámung có gì đó không ổn thời gian gần đây. chỉ lo nâng thiết kế. phần mềm dường như bị lãng quên.
Sợ Bphone quá mà, ko thể tin đc :p. Ko giảm giá sớm coi chừng để chưng kệ mãi mãi bi giờ 😁
vavuquynh
ĐẠI BÀNG
9 năm
@dmt4uchejt bệnh VL,cái éo gì cũng Bphone,bphone không đáng xách dép cho note 4
@vavuquynh ko thể tin dc
phamthuc91
ĐẠI BÀNG
9 năm
Rất thèm em nó nhưng mà không có xiền 😔
@phamthuc91 Dùng Asus Zen 6 thỏa mãn tạm đi bác 😃
😁 Thế là còn giữ giá sang chảnh chán, chứ như s5 thì chán chả buồn nói.
Cơ hội tốt cho bà con mua bút thần trải nghiệm. Ai muốn tập làm doanh nhơn, họa sĩ (diện), kẻ bận công việc sổ sách thì nên hốt ngay, trước khi note 5 ra.
@AmbitiousMan Ngứa đít.
note 5 ra sớm sớm để em còn cơ hội sở hữu note... 3 :oops:
lee131
ĐẠI BÀNG
9 năm
Quá nhọ, em mới mua hồi đầu tuần !
xe360.vn
TÍCH CỰC
9 năm
Em thì em chờ NOTE 6x
😁 vừa thông báo cho mấy thèng mua note 4 công ty cho bọn nó buồn, mình mua hàng xách tay 9 củ chất lượng chả khác gì :D.

Các con giời thì cứ cắm đầu vào fpt cho nó cắt tiết.
duy1811
ĐẠI BÀNG
9 năm
@the129 Khác gì hả bác. E dùng 1 máy xách tay 2 năm nay chả thấy có vấn đề gì xảy ra cả 😆
@4everalone2412 Mình đồng quan điểm với JangBoGo.
Bạn tìm hiểu thêm về tiêu chuẩn lưu thông hàng hoá của các nc nhé.
Dung hàng kẹp nách thì cũng thích thật. Nhưng gặp phải thương gia viêm cánh nó kẹp thì chỉ biết tự an ủi số mình đen
@Apple Haters 2.01 Mình thì mua ở đài loan cách đây 2 tháng vs giá 13 củ. Mỗi lần nhìn cái chữ "made in Viet Nam" trên máy và nghĩ đến cái giá 18 củ thằng Sam nó bán cho dân VN là mình lại thấy chạnh lòng.....
@Minh Đức Bùi Tốt nhất có người quen bên samsung thì mua cũng tầm 12tr700 - 13tr vẫn bh chính hãng, mình liều hơn thì mua xách tay ... mấy thằng em mua 18 củ, 16 củ ... trả góp mà thấy chán.
Thật không thể tin nổi! Thật là tuyệt vời cho 1 siêu phẩm
Không phải tự nhiên giảm đâu. Chắc là chuẩn bị có Note 5.
99v9.9999
TÍCH CỰC
9 năm
Chừng nào 10tr thì mua
humadat3
ĐẠI BÀNG
9 năm
bệnh vl
quả thật sức ép của một tên tuổi mới quá mạnh đã làm samsung sợ hãi cho thị phần của em nó 😁
Cầm con A7 thấy thích hơn, màu đẹp hơn 😔 lạ thật

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019