Samsung Galaxy S3 có giá chính hãng 16,4 triệu đồng, 29/5 giao hàng

sonlazio
14/5/2012 9:34Phản hồi: 746
Samsung Galaxy S3 có giá chính hãng 16,4 triệu đồng, 29/5 giao hàng
Hàng loạt các công ty bán điện thoại di động lớn vừa thông báo giá Samsung Galaxy S3 và cho phép người dùng đặt trước với giá từ 16,4-16,5 triệu đồng. Theo đó, TGDD sẽ giao hàng vào ngay 29/5 còn Viễn Thông AMai Nguyên là 1/6. Tất cả các trang web trên đều cho biết giá và ngày giao hàng dự kiến có thể thay đổi, chúng ta hãy cùng chờ xem. Samsung rất hay có khuyến mãi lớn cho người dùng đặt trước điện thoại cao cấp của họ và S3 có lẽ không phải là ngoại lệ.

Cập nhật: Mình gọi một người quen bên Samsung hỏi về giá và anh ấy cho biết chưa có thông tin chính thức.

746 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

uppppp đặt hàng kìa ae
sắp ra. lại cháy hàng đây
quocanh58
TÍCH CỰC
12 năm
@motngaymoi2002 I don't think so 😁
@motngaymoi2002 Em nghĩ chưa chắc đâu bác.
giá chơi chát ^^
@kutkut không đâu bạn ơi, giá này là cũng đc rồi đó, nó ngang ngữa với One X mà chức năng hơn nhìu. thấy chừng 15tr là đc rồi
giá này thì lấy hàng xách tay thôi
@ngaanh87 Đúng oy. Dẫu sao thì vẫn là cái giá, mà thức sự với màn hình 4.8 thì hơi to so với bàn tay và túi quần của mềnh
kenji2711
ĐẠI BÀNG
12 năm
@louislolitta Không khó đâu bác, mình nhỏ con, túi cũng không lớn và bàn tay cũng nhỏ nhưng xài cái S2 khoảng 1 tuần thì cảm giác rất tuyệt, không khó khăn lắm đâu 😁. Cái S3 này nó bo tròn như thế với thiết kế như thế này thì không to hơn S2 là bao nhiều đâu :D. Đừng lăng tăng xúc ngay S3 đi bác :D
@louislolitta S2 là vừa vạn nhất . 😁
hic hic
hàng so hot
Ưu đãi chẳng có nhiều nhỉ? Hy vọng giá em nó ngon hơn nữa.
Giá 16tr4 quá cao, không biết bao giờ xuống được nhỉ. Thế này thì chưa ôm tiền kịp rồi 😔
kenji2711
ĐẠI BÀNG
12 năm
@N.D.A Nói như bác ifxt thì lúc đó nhà nhà người người xài smartphone rồi :D
N.D.A
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kenji2711 em chỉ giả định zậy thui, cá chắc S3 phải 1 năm nữa mới có cái giá 10tr :D
kenji2711
ĐẠI BÀNG
12 năm
@N.D.A Thì đấy nói như bác ifxt thì 3 tháng nữa giảm xuống 10tr thì mấy cái dòng đt khác cũng giảm theo lúc đó người người nhà nhà xài mắc sờ phôn :D
@N.D.A S3 nhà mạng thế giới order nhiều bác, ai không mua càng tốt, thế giá nó mới tốt được, hi!
mình ko có tiền chơi hàng chính hãng...đành chờ giá của cellphone vậy😁
naotcud
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chát quá, không có KM gì vậy ta HTC one X đc 1 dr dee mà
Hot ghê !!!
với cấu hình như vậy thì cái gíá này đâu có chát như iphone mà kêu nhỉ @@
@ngthequynh có vẻ bạn ko hiểu cm của tôi!
theo trào lưu thì tôi đã dùng ios,wp là 1 nền tảng rất có tương lai nhưng hiện tại wp còn khá đóng kín chưa có nhiều mod, thanh viên tt phần đa thich vọc vạch mà bạn, mà quan trọng vẫn thấy hài lòng với android
@ngthequynh Ơ thế đối với bạn, mua đt chỉ vì phục vụ công việc hàng ngày hoặc đú theo trào lưu thôi ah????
Đợi dòng lumia của nokia được bẻ khoá hoàn toàn rồi mua thì có liên quan j tới vấn đề đú theo trào lưu???
Thế chắc đối với bác, ko có khái niệm "vọc" điện thoại rồi.
@chillicandy Chờ nó bẻ khóa xong chắc còn lâu đấy bác. Bác mua về chỉ để vọc hay để phục vụ công việc? Bác cm thế đủ hiểu bác vẫn chưa biết gì về WP rồi 😃 thế nhé. Với e thì Lumia bây giờ quá ok rồi,ko cần chờ bẻ khóa làm gì
@ngthequynh Ôi bác hay thật, sao bác phán tôi ko biết j về WP như thật thế =))
Đối với tôi, khi dùng bất cứ loại điện thoại nào thì ngoài phục vụ công việc ra, vọc là cái ko thể ko làm. Chứ mua smartphone hơn chục triệu về chỉ để phục vụ công việc thì quá phí phạm. Mấy con android tầm trung cũng có thể phục vụ tốt công việc rồi.
Còn chuyện tôi ko biết j về WP ah?? T cũng chả giám nhận là mình biết nhiều. Cũng chỉ từng dùng quá HD7, Omnia 7, mozart thôi. Cũng từng thấp thỏm chờ đợi mango cho Omina 7 rồi, cũng từng up lên up xuống để giữ JB cho Omnia 7 khi up mango rồi. Cài phần mềm các thứ thì căn bản quá =))
Biết ko nhiều nhưng vẫn là biết bác nhé =))
phuongaltec
ĐẠI BÀNG
12 năm
ngon ta
mình thấy cứ chơi hàng xách tay, ngon bổ rẽ
caodkhoa
ĐẠI BÀNG
12 năm
hix, đang phân vân giữa con này với con lumia 900 quá
@caodkhoa 900 rẻ hơn nhiều 😃.
@caodkhoa Tớ cũng vừa mua onex và đang chờ lumina900
rẻ quá nhỉ ?????????
@longsky1988 Uh rẻ lắm, thấy rẻ thì mua đi
@longsky1988 rẻ thì ôm về bỏ mối cho ae đi bác ơi 😆
@nguyenhuyphu1202 hình như ông này ko bít đùa.
@hpnv_a2 Thì đang đùa zới bạn mừ
kenji2711
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bây giờ không mua hàng chính hãng nữa, mua hàng xách tay ok hơn. Chính hãng giá chát quá, mà có khi lại không = hàng xách tay. Hàng điện tử hên xui lắm... Phải nói thêm là cách bảo hành ở Việt Nam của chúng ta chưa bao giờ được đánh giá cao...
hơi giống HTC, iphone hết kiện rùi....
giá này thì ......chỉ xem thôi.....samsung dạo này lên giá quá...........
@3gpower giá dự kiến thui,có thể cao hơn =) hoặc thấp hơn
@MrMouse97 thấp hơn chừng con one x k kèm tai nge beat là ăn đứt one x
@cauamnho galaxy s3 có tai nge beat =)) quá ư là ngon
@MrMouse97 Tai NGE beat thì còn phải nói, quá đỉnh!😁
@taycuong76 tai BEAT đúng là ngon thật. mình đang xài 1 cái inear rất ư là đã, nghe rock hay dance thì thôi rồi luôn😃 xứng với đồng tiền bát gạo:D
kimanbn
TÍCH CỰC
12 năm
mình order một chú xách tay rồi. Vẫn khoái cắp nách hơn. he
@kimanbn cùng quan điểm với bạn này

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119