Samsung Galaxy S6 Edge xanh ngọc lục bảo bắt đầu bán ra, giá 21 triệu, 64GB

cuhiep
29/6/2015 3:47Phản hồi: 374
Samsung Galaxy S6 Edge xanh ngọc lục bảo bắt đầu bán ra, giá 21 triệu, 64GB
Đúng như đã báo trước, Samsung Việt Nam bắt đầu bán ra S6 Edge phiên bản xanh lục ngọc bảo. Chiếc S6 Edge màu đẹp nhất này (theo mình) chỉ được bán ra với bản 64GB và giá là 21 triệu đồng, tức bằng giá với các màu khác. Màu xanh ngọc lục bảo được thể hiện ở mặc sau và viền màn hình mặt trước. Không chỉ đặc biệt ở màu xanh ngọc lục bảo mà còn đặc biệt là màu sẽ thay đổi nhiều ở các góc nhìn khác nhau.

Samsung cho biết :
Có nhiều sự thật thú vị về màu Xanh lục. Xanh lục tiêu biểu cho những khởi đầu mới và rất gần với màu sắc của thiên nhiên, giúp khơi gợi niềm hy vọng, lan truyền những năng lượng tích cực, dễ dàng kết nối với những người xung quanh. Màu Xanh lục cũng được chứng minh là giúp giảm bớt căng thẳng, đó là lý do tại sao khi cảm thấy bất an, người ta thường tìm đến những nơi có yếu tố thiên nhiên để giải tỏa. Ngoài ra, những người chọn màu Xanh lục thường là người trầm ổn, trung thành, siêng năng, trung thực và biết quan tâm đến người khác.

Trong loạt hình mình chụp sáng nay các bạn có thể thấy màu sắc của chiếc S6 Edge này thay đổi rất nhiều. Nó thay đổi theo góc nhìn của chúng ta. Nếu bạn cầm trên tay có thể bạn nhìn thấy màu khác với người đối diện hoặc người bên cạnh.

Cấu hình Samsung Galaxy S6 Edge Xanh Ngọc Lục Bảo:
  • Hệ điều hành: Android 5.0
  • Chip xử lý: Exynos 64-bit tám nhân
  • Màn hình: 5.1" độ phân giải Quad-HD
  • RAM: 3 GB LPDDR4
  • Bộ nhớ trong: 64GB UFS 2.0
  • Camera: 16 MP, chống rung quang học
  • Camera trước: 5 MP
  • Kết nối: Wi-Fi a/b/g/n/ac, BT 4.0, NFC,
  • Pin: 2.600 mAh
  • Giá: 20.990.000
Tinhte-Samsung-S6-Edge-Emerald-19.jpg Tinhte-Samsung-S6-Edge-Emerald-6.jpg

374 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hàn xẻng 21tr? Hoang đường!
TranAnhdh
ĐẠI BÀNG
9 năm
@ngaythu6-lamuor Like kiểu gì bác ơi, e like cho bác 1 phát 😁
@ngaythu6-lamuor hoang đường mà nó bán hôm giờ hơi bị chạy đó. cứ s6 edge 64gb là 21tr chứ chẳng phải màu hot thì giá mắc hơn.
AQ.AQ
TÍCH CỰC
9 năm
@pond1597 Vì máu mà bỏ ra 17tr mua Note 4, đau quá nhưng sướng.
tamhuong
ĐẠI BÀNG
9 năm
@thuyfoet Không có tiền thì tất cả đều là Hoang.. đường
htcone
TÍCH CỰC
9 năm
quá đẹp !
Đắt zữ zậy ta !
Đẹp dã man con ngan
Nhìn cũng đẹp dữ .
kinken2112
ĐẠI BÀNG
9 năm
xtay màu này chỉ 14m+
Vãi thiệt
@kinken2112 Hàng xt thì rẻ hơn là đúng rồi, có j` đâu mà lạ.
kinken2112
ĐẠI BÀNG
9 năm
@vidia.vn Rẻ hơn là tất nhiên, nhưng chênh tới 7m bác không thấy quá vãi à
giam2401
ĐẠI BÀNG
9 năm
@kinken2112 ở đâu bán vậy bạn,bản 64g nhé.đọc kĩ rồi phán.
kinken2112
ĐẠI BÀNG
9 năm
@giam2401 Màu xanh ngọc làm gì có 32GB hả bạn, bạn mới phải đọc kĩ đó
sting9154
ĐẠI BÀNG
9 năm
Đẹp thật đó SamSung.
Màu sắc đột phá nhất trong các dòng điện thoại.
Nhìn trong ảnh đúng là quá đẹp. K biết ngoài đời nó long lanh như vậy k ta
trailatk
ĐẠI BÀNG
9 năm
Vãi cái giá :v
Đây chắc chắn là chiếc điện thoại có thiết kế và mà đẹp nhất hiện tại. Quá quyến dũ
humadat3
ĐẠI BÀNG
9 năm
@OngcuKhang OngcuKhang???? Thế bạn có bà con họ hàng với cuhiep à???
@humadat3 Em cũng nghĩ thế 😆
Huuloc14
ĐẠI BÀNG
9 năm
@humadat3 Bokukhang la KuHiep , Ongkukhang tưc là ba KuHiep ông nôi Kukhang 😆
humadat3
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Huuloc14 cuhiep là bố kukhang thì chắc chắn rồi (vì hắn tự nói thế). Còn ongkukhang thì chưa chắc là ba cuhiep. Ông thì có ông chú, ông bác nữa thì sao???, chắc gì là ông nội 😁
tn2108
TÍCH CỰC
9 năm
Đẹp dữ dz chài. Mà giá cao quá hiix :'(
lvhtrong
ĐẠI BÀNG
9 năm
s6 có màu này ko ta? Ko thích s6 edge lắm o_O
@cuhiep chắc bác ấy thích cái gì cứng thẳng chứ ko cứng cong 😆
vitkon
CAO CẤP
9 năm
@cuhiep - Không thích kiểu thiết kế lòe loẹt, bóng bẩy. Nhôm mạ với kính trên nền màu trông giống như đồ chơi trẻ con trên chợ Hàng Mã.
- Thiết kế đã học lỏm lại còn không đến nơi đến chốn. Nhìn quê voãi :-d
- Cái màn cong chỉ có tác dụng làm trò, chứ không có mang lại cái gì cụ thể, rõ ràng. Đã thế khi dùng còn tăng tỉ lệ phản xạ ánh sáng vào mặt =))
- Mà tóm lại là ghét tất cả các loại điện thoại có logo + tên ở mặt trước :-d
@cuhiep S6 hình như xanh da trời mà
@cuhiep cầm cấn tay bác ơi , khó chịu vô cùng
jimmymouse
ĐẠI BÀNG
9 năm
thôi. để tiền mua G4 ngon hơn.
@jimmymouse gớm,các thanh niên cứ làm quá lên!nó chỉ là cái điện thoại,chẳng nói lên được điều gì
jimmymouse
ĐẠI BÀNG
9 năm
@dungmeo75 Tại mấy thằng oắt cứ thần thánh s6 thế lọ s6 thế chai. Mình cho chúng nó biết núi cao có núi cao hơn. Bớt hắng giọng đi.
@jimmymouse mỗi người có một cách nhìn nhận riêng!ai thích mẫu nào thì với họ mẫu đó là nhất!cũng như bạn,bạn gái (hay vợ) của bạn là nhất trong mắt bạn!chung quy lại nó chỉ là cái điện thoại,sở thích của mỗi người,ai thích cái nào thì mua cái đó!với tôi s6,g4 hay 6+ đều như nhau hết,chức năng chính vẫn là nghe -gọi-nhắn tin,thi thoảng chụp ảnh!còn mọi việc khác,thao tác chính vẫn là trên máy tính!
ps: tại sao tôi phải bớt hắng giọng với bạn?trong khi bạn có quyền hắng giọng với những người bạn gọi là oắt con kia???núi cao còn có núi cao hơn,chính bạn nói mà!bạn là cấp trên của tôi sao mà bạn dùng câu không chủ-không vị ngữ???
jimmymouse
ĐẠI BÀNG
9 năm
@dungmeo75 Già rồi 75 mà cũng còn trẻ trâu gớm. Câu cuối cùng tôi nói đổng là để bác ko biết tôi nói mấy đứa thần thánh samsung hay tôi nói bác. Nhưg bác chưa hỏi tôi nói ai đã ho rồi. Đó cũng đủ chứng minh ngay từ đầu tiềm thức của bác đã ko có thiện ý, thấy công kích là xù gai ngay. Câu cuối để dành cho bọn trẻ trâu đó, bài test đơn giản ý mà... 😁
GiT
TÍCH CỰC
9 năm
Bạn ko biết đọc ư? Ngay câu đầu tiên đó!
@GiT tay bạn ấy nhanh quá. óc ko theo kịp đc
nokishock
TÍCH CỰC
9 năm
Kẹp lách thẳng tiến thôi 😁 Đẹp vãi xoài 😃 Mang đậm chất Á Đông 😃
@nokishock Bạn hiền, "vãi xoài" là như nào vậy bạn? Ý bạn chất Á Đông "vãi xoài" ?
nokishock
TÍCH CỰC
9 năm
@tienminhfxvn Bạn hiền, bạn nghĩ như thế thì nó là như thế 😁 Thân 😃 Xoài là một trong những loại trái cây mình thích nhất 😃 Vãi cả xoài có nghĩa là "đỉn của đỉn" ấy :D
Còn nhiều màu khác nữa phải ko?
vuongnam40
ĐẠI BÀNG
9 năm
màu đẹp thật , điện thoại bây giờ cũng phải hình tượng như phim .😁:D:D:D
Đã được cầm, ngoài đời cũng đẹp như trong ảnh vậy, công nhận nhìn cực sang luôn, nữ dùng rất hợp, nam thì trong hơi bóng bảy quá. Nhưng dù sao cũng phải công nhận nó đẹp thật, giá mà cái camera ko lồi thì rất hoàn hảo

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019