[Samsung Galaxy Tab 10.1] TỔNG HỢP : ROOT, RECOVERY, UP ROM, KERNELS

milkthanh
12/8/2011 7:16Phản hồi: 1.594
1.594 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cám ơn bạn mình đã load file recovery của bạn đưa. nó nhẹ hơn file mình load. 3.881 >< 4.411. Và mình đã up recovery gdc giống như hình của bạn rồi.
Giờ sẽ up thử ISC. 😁
cám ơn nhiều.
Bạn vào phần recovery rồi bấm vào phần wide all và wide data xem co đươc ko. Trước mình up ICS cũng bị vậy. (Máy mình up trực tiếp chưa ko upal thông qua rom manager, ko biết bạn up bằng cách nào nên bạn thử làm theo cách của mình coi có jup được j ko)
Mình up khi khởi động máy (power và volum-)
Để mình thử lại xem sao.
Cám ơn bạn.
Cám ơn các bạn mình đã up dc rồi. bị lỗi kia la do kg xóa data cũ. Vô wide date xoa là dc.
Cám ơn nhiều.
thế là đã thành công.
teng teng. up dc nhung lại kg bật dc wifi.
đúng la kg co duyên với ICS.
Wipe data thêm 1 cái nữa 😁

Tab 1 cũng khá là chuẩn đó bạn , mình thì đang bị mơ em SIII :D
Tab 1 cũng khá là chuẩn đó bạn , mình thì đang bị mơ em SIII 😁[/quote]
tab1 dùng rồi bác ạ. Thấy bên haloshop đang KM ipad2 có 8 chai 9 cũng ngon à.
cho em hỏi, tab 10.1 3g xài Cm9 và overcome cái nào hay hơn, em đang xài overcome 2.3.1 mà tháy pin xuống nhanh quá hxx
@codau16t CM9 mượt hơn bạn ah , pin thì cũng tầm tầm như vậy
@zipder mình thấy thường các bản overcom có hiệu năng cao và tốn pin hơn các bản khác
duywin123
ĐẠI BÀNG
12 năm
Pin thì cm9 ngon hơn vs tốc do xử lí nhanh nhưng máy hay bị treo,overcome ít treo nhưng pin mau hết vs dùng live wallpaper xử lí máy cham. Mỗi cái ưu khuyết điểm riêng mà😃
Bên bản 3G có vẻ bị lag giật nhỉ , chứ bên Wifi ngon lành cành đào luôn ah 😁

Cứ same same đc 3 ngày chơi tẹt bô là ok rồi :D
Rom chính thức cho P7500 3G đã chính thức xuất hiện trên web download của Cyanogenmod , mời anh em thưởng thức : http://get.cm/?device=p4
duywin123
ĐẠI BÀNG
12 năm
@zipder zipder down về rùi up lên mediafire được ko chứ mình down = máy nào cũng ko được 😔
@zipder cho e hỏi cài bản mới nhất trong này có phải cài kernel j` j` đó hem, vì thường e cài mỗi room xong là thôi chẳng cài j nữa
@dungvd1986 Ko cần đâu bạn , kernel của rom này rất ổn định rồi 😃
duywin123
ĐẠI BÀNG
12 năm
hay thật đang wipe lại data cache thì có rom mới 😁 tks zipder
hix, em vừa up CM9 lúc chiều thì bh có bản mới
ạc , hem down đc bác zipder ôi
@codau16t chắc link đang lỗi bạn ah , chờ lúc nữa sẽ đc sửa , tối hoặc mai down cũng đc 😁
duywin123
ĐẠI BÀNG
12 năm
link đã được sửa rùi nhé anh em vào down đi;)
hix, vẫn hem xài đc Camera , bùn wa'
Thanks Pác Zipder, nhưng bản này vẫn chưa có video player mặt định,mình thích video player âm thanh 5.1, vào trang dienanh.net stream video củng nhanh xem ít bị lag, Pác cho mình hỏi sao mình cấm usb qua adapter mở file maneger ko thấy nhận.Trước mình dùng bản overcome cấm vào là tự nhận liền.Mong Pác nào biết hướng dẫn giùm . Thanks
duywin123
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hachillies cái này hình như bác zipder có chỉ ở trang 22 rùi mà. Vào cài đặt=>dung lương, thấy 3 dấu chấm ở góc phải trên cùng màn hình rùi ấn vào kết nối USB rùi tick vào cái đầu tiên vậy là ok rùi đó;)
duywin123
ĐẠI BÀNG
12 năm
bản rom CM9 này ko bị lag hay treo máy nữa rùi giờ chỉ cần sửa cái camera là ok con dê 😁
bản CM9 ngày 21/5 tốt ghê,chờ 2 tuần nữa ra bản rom chính thức lúc đó chắc camera trong rom cock cũng được sửa!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019