Samsung giới thiệu 3 phiên bản Galaxy S II cho các nhà mạng Mỹ

babybungbu
30/8/2011 22:6Phản hồi: 91
91 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chuẩn nha, tôi thích bạn rồi đó. Sam nên tống logo ra sau, cái logo của bọn này to quá khổ

Sent from my Desire HD using Tinhte.vn
kết nhất em ở giữa.
Hãy thử rùi sẽ biết
AlexzOzO
TÍCH CỰC
13 năm
Kết kiểu dáng của e T-Mobile ghê...Rất tuyệt nếu e nó không mắc phải các lỗi của SII thường...^^!
cấu hình ngon, thêm con Super Amoled Plus nữa :x
mỗi tội hơi to nhỉ :-s
newstar
TÍCH CỰC
13 năm
Phiên bản của AT&T ngon, xứng đáng kế thừa Captivate.
nhìn con nào cũng ngon hêts
máy đẹp nhưng mình thấy bản quốc tế ko có logo nhà mạng nên nhìn có vẻ thoáng hơn
Blessa
TÍCH CỰC
13 năm
Ko biết bản Attain của AT&T có nắp lưng bằng kim loại chống xước như Captivate ko nhỉ? Có là múc liền khỏi suy nghĩ :happy:
jfuolu
TÍCH CỰC
13 năm
Thóc thóc thóc......... Hô hô
Bõ công chờ cap2
K có gì để chê em nó nữa.!
ATT và các thương gia nhanh lên nào. Ôii thích 4 phím mặc định thế nhỉ cứ nhìn phím search là đã khoái rồi :banghead:
HNT24681
TÍCH CỰC
13 năm
S2 AT&T đẹp nhất; nhưng mình vẫn thích kiểu dáng captivate hơn, nếu giữ nguyên như cap1, nhưng cấu hình của S2 thì đẹp
Mấy con này khi nào mới bắt đầu bán vậy mấy bác?
định mua con s2 mà thấy mấy con này nên chưa dám mua.😔
Anh em chuẩn bị gom tiền múc em này thôi, 1 sản phẩm xứng đáng đồng tiền bát gạo đấy nhé
HNT24681
TÍCH CỰC
13 năm
Đây đang nói về phiên bản S 2 của 3 nhà mạng kia mà bạn, sao lại gán cả các phiên bản khác vào làm gì?
Nhiều màu sắc thì đương nhiên vì nhu cầu từng đối tượng khách hàng là khác nhau, có phải mối IP là có màu trắng đâu, không lẽ IP cũng ăn cắp ý tưởng của các hãng khác à? vì trước IP thì các hãng khác đều có màu đen và trắng.
Còn bạn nói SS giống hàng khựa thì sai rồi nhé, S2 đang được đánh giá là điện thoại tốt nhất châu âu đấy. Có cần dẫn nguồn không mình dẫn cho

---------- Post added at 08:46 AM ---------- Previous post was at 08:44 AM ----------

Bác nhanh thật đấy nhỉ? sắp có hàng rồi à bác?
Tớ lại thích cái logo đằng truớc ấy :p. Các bạn nên đợi tí nữa đi. Cuối năm sẽ ra android ice scream sandwich thì con samsung nexus prime sẽ là đứa đầu tiên dc chạy. Thêm nữa prime có màn hình 720p :x và công nghệ màn hình mới của ss nữa. Prime là một con trâu với những ai chạy theo high-tec. Chỉ mỗi tội cái dáng nó hơi xấu nên tớ vẫy yêu s2 😆

Sent from Marvellous Galaxy S II
Khuyên bác chân tình là bác nên sửa lại chữ ký hoặc bỏ hẳn nó đi. Nghe rợn hết tóc gáy lên bác ạ, Bác đổi sang tiếng anh có thể ít ng hiểu đc nhưng đã hiểu thì mới thấy...nếu bác mà dùng Vertu thì e nghĩ chắc bác phải thuê nhà văn mô tả giúp bác cái chữ ký sao cho nó Nổ đc to nhất !

Trong số 3 phiên Galaxy S II mới mà hãng Samsung sản xuất riêng dành cho 3 nhà mạng Sprint, T-Mobile và AT&T mới được giới thiệu thì phiên bản dành cho nhà mạng AT&T là đáng chú ý nhất. Mặt dù được thiết kế giống phiên bản Samsung Infuse vốn có màn hình cảm ứng lớn 4.5 inch nhưng phiên bản Galaxy S II dành cho nhà mạng này lại có màn hình nhỏ hơn chỉ 4.3 inch cũng có cùng công nghệ Super AMOLED Plus như 2 phiên bản dành cho 2 nhà mạng còn lại. Với việc sở hữu màn hình cảm ứng nhỏ hơn 1 chút và đặc biệt thiết kế mỏng 8.89mm và là mỏng nhất trong số bộ 3 mới này chắc chắn sẽ được lòng không ít khách hành, nhất là các khách hàng là phái nữ. Tuy nhiên, AT&T chưa cho biết chính xác tên chính thức cũng như ngày bán ra của chiếc điện thoại này.

Galaxy S II AT&T cũng sẽ được trang bị bộ xử lý 2 nhân 1.2GHz, 1GB RAM, 16GB bộ nhớ trong, hỗ trợ kết nối mạng 4G HSPA+, 8 megapixel camera chính với đèn led flash cho phép khả năng quay phim chuẩn HD 1080p, 2 megapixel camera phụ phía trước giúp chat video, kết nối mạng Wi-Fi 802.11 a/b/g/n, Bluetooth 3.0, định vị GPS, pin 1650mAh, hỗ trợ thẻ nhớ microSD lên đến 32GB, cổng HDMI xuất hình ảnh HD 1080p... Hãng Samsung cũng trang bị cho chiếc điện thoại này hệ điều hành Android 2.3.4 Gingerbread mới nhất của Google với giao diện TouchWiz xanh mới, hỗ trợ chat video thông qua Google Talk, cảm biến Motion UX, Exchange ActiveSync, VPN...

Nhìn 4 nút cảm ứng sexy nhỉ. nhìn mê luôn.AT&T nhìn mỏng manh mà cứng cáp. oh my love
Cầm S2 đi đâu cũng bị mượn. Rồi thì thi nhau ca tụng em nó
-- cầm sướng tay thế
--Màn hình nét thế
--Chạm nhẹ mà nó đã chạy rồi ah
--Đua xe gì mà như thật thế hả trời
--lướt web như lướt sóng thần thế
--có cái này dùng tiện nhỉ, đi đâu hok cần hỏi đường.
--cho tao mượn chụp mấy cái ảnh show lên facebook nhé
--Đẹp trai như tao mà cầm con này tán gái chắc tự tin lắm nhỉ. tối nay mượn nhé ::eek:
--Oai` con này tao lạ gì, vẫn thấy quảng cáo trên V3 mà. nhưng chưa thấy ai dùng :d
--:banghead: Khiếp, anh xem phim này ah?
i <3 S2

xong mấy đứa bạn sẽ bảo là " chài, nhìn mày sao khiếp thế " hihi ^^
em_ut
TÍCH CỰC
13 năm
Còn mình cũng nhiều người mượn nhưng hầu hết đều nói là nhẹ và mỏng quá, cầm sợ rớt. Mình phải trấn an là mới cầm thấy vậy chứ xài riết rồi mới quen. Hôm qua thằng cháu phát biểu là "cậu chỉ cần cầm cái galaxy S 2 đi nói chuyện với gái là ok". Thế là nó bị cả nhà chỉnh vì tư tưởng vật chất đó. Hi...hi. Mà đứa bạn nào của bạn mượn máy đi tán gái ko sợ gái nó mượn máy chơi rồi mê quá quên mình luôn hả?
logo nhà mạng, logo hãng SX, cứ loạn cả lên, chiếm hết cả chỗ cho các nút bấm.......

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019